Matrix Site invest shares của admin trong forum :D

Status
Not open for further replies.
admin VN hay tây thì cũng thế thôi, giờ mấy thể loại này tuyệt đối ko nên chơi nữa, lý do là mọi người chơi đều xác định rõ chỉ deposit ngay lúc site chạy, và như thế thì dù có tái đầu tư 50% thì với tốc độ chia lãi thông thường như mấy site gần đây thì chỉ sau ~1h là đạt mức hòa vốn và có lãi, sau đó gần như ko có người deposit thêm, như vậy nếu chỉ cần chấp nhận pay đủ trong 1 tiếng đầu thì admin cũng đã sập tiệm rồi. Vậy nên tình trạng admin scam ngay sau khi site chạy đã trở nên phổ biến và gần như chắc chắn 100% vì nếu chấp nhận pay để duy trì thì admin phải bỏ tiền túi ra, mà đương nhiên là ko thằng admin nào làm thế, cùng script đó nó scam xong sẽ mở site khác.

==> tuyệt đối tránh xa mấy site dạng này dù admin là ai, đơn giản vì ko ai bỏ tiền túi ra chi chả cho mình cả.

Last edited by a moderator:
nghe này nếu bạn nói là mình biến mất hay là đem ref bỏ chợ thì có lẽ cậu đang nói về 1 người khác chứ không phải mình. Còn mình đối với ref thế nào thì ai cũng biết. Ko cần phải giải thích

Vậy tất cả những topic bạn tuyển ref từ trước đến nay bạn có còn theo dõi hay ko? bạn có RB cho ref tái đầu tư đầy đủ ko? Thật ra nó ko phải là số tiền nhiều nhưng ít ra đó là trách nhiệm của upli. Đúng là khi đầu tư ai cũng phải tự chịu trách nhiệm với tiền của mình nhưng ít ra upli cũng nên có nghĩa vụ với ref.

admin VN hay tây thì cũng thế thôi, giờ mấy thể loại này tuyệt đối ko nên chơi nữa, lý do là mọi người chơi đều xác định rõ chỉ deposit ngay lúc site chạy, và như thế thì dù có tái đầu tư 50% thì với tốc độ chia lãi thông thường như mấy site gần đây thì chỉ sau ~1h là đạt mức hòa vốn và có lãi, sau đó gần như ko có người deposit thêm, như vậy nếu chỉ cần chấp nhận pay đủ trong 1 tiếng đầu thì admin cũng đã sập tiệm rồi. Vậy nên tình trạng admin scam ngay sau khi site chạy đã trở nên phổ biến và gần như chắc chắn 100% vì nếu chấp nhận pay để duy trì thì admin phải bỏ tiền túi ra, mà đương nhiên là ko thằng admin nào làm thế, cùng script đó nó scam xong sẽ mở site khác.

==> tuyệt đối tránh xa mấy site dạng này dù admin là ai, đơn giản vì ko ai bỏ tiền túi ra chi chả cho mình cả.

không hiểu gì nhưng rất to mồm :binhsua119:

không hiểu gì nhưng rất to mồm :binhsua119:
kệ thôi cậu, những người đó 1 là không chơi, 2 là không hiểu nên cứ để họ nói thoải mái đi, quan tâm làm gì ^^
Đợi admin làm xong các khâu rồi lập topic khác công bố. Topic này cũng có vài ý kiến góp ý tốt ^^

[h=1]Not Found[/h]The requested URL /index.php was not found on this server.
Additionally, a 404 Not Found error was encountered while trying to use an ErrorDocument to handle the request.

mọi người dừng bàn tán đi, đợi vài bữa nữa xem thông tin chi tiết thế nào ^^

thông tin từ admin.
Vì các vấn đề về PZ nên site sẽ ko có cổng PZ:
4 cổng hoạt động: PM,STP,EP,LR

Ngoài ra site sẽ có tỉ lệ tái đầu tư là 65% .
Hạn chế sao cho các bạn có thể lãi được 200% trong 1 ngày (có thể ) hoặc hơn. Nhưng chỉ rút đc 35% (tương đương 70% vốn) . Để site có thể hoạt động tiếp tục các ngày tiếp theo. Và phát triển hoạt động đc lâu dài

(THÔNG TIN TỪ ADMIN LÀ VẬY, CÒN CÓ GÌ THAY ĐỔI MÌNH SẼ NÓI SAU)
Còn việc về danh tính admni mình sẽ để admin tự quyết định khi site gần đi vào hoạt động

thông tin từ admin.
Vì các vấn đề về PZ nên site sẽ ko có cổng PZ:
4 cổng hoạt động: PM,STP,EP,LR

Ngoài ra site sẽ có tỉ lệ tái đầu tư là 65% .
Hạn chế sao cho các bạn có thể lãi được 200% trong 1 ngày (có thể ) hoặc hơn. Nhưng chỉ rút đc 35% (tương đương 70% vốn) . Để site có thể hoạt động tiếp tục các ngày tiếp theo. Và phát triển hoạt động đc lâu dài

(THÔNG TIN TỪ ADMIN LÀ VẬY, CÒN CÓ GÌ THAY ĐỔI MÌNH SẼ NÓI SAU)
Còn việc về danh tính admni mình sẽ để admin tự quyết định khi site gần đi vào hoạt động
nếu admin post danh tính, thấy uy tín thì chơi, chứ dạo này toàn site scam.
Mà admin uy tín thì sau này sẽ có nguyên hẹ thống site sau ra đời, lúc đó thì admin còn ăn dài dài.

Nếu vậy thì sao k chuyển thành Invest Plan, bởi vì giờ ai cũng sợ rồi, ngay đợt đầu tiên mà k lấy lại vốn thì chẳng ai deposit nữa, tiền cũng k tăng được. Lấy lại được vốn đã là khó khăn rồi huống gì có lời :D.
Tái đầu tư 50%, lời 200%, cho a e Viet Nam deposit trước thì may ra hòa vốn sau đợt đầu tiên, Hy vọng lời được ít từ những đợt sau

nếu admin post danh tính, thấy uy tín thì chơi, chứ dạo này toàn site scam.
Mà admin uy tín thì sau này sẽ có nguyên hẹ thống site sau ra đời, lúc đó thì admin còn ăn dài dài.
mình cũng nghĩ vậy. Nhưng đợi admin lên tiếng đã ^^

- - - Updated - - -

Nếu vậy thì sao k chuyển thành Invest Plan, bởi vì giờ ai cũng sợ rồi, ngay đợt đầu tiên mà k lấy lại vốn thì chẳng ai deposit nữa, tiền cũng k tăng được. Lấy lại được vốn đã là khó khăn rồi huống gì có lời :D.
Tái đầu tư 50%, lời 200%, cho a e Viet Nam deposit trước thì may ra hòa vốn sau đợt đầu tiên, Hy vọng lời được ít từ những đợt sau
admin bảo là chưa làm code invest plan. Để mình góp ý.
còn admin nói, site sẽ có cơ chế hoạt động sao cho site có thể có lãi đều đặn và cao trong vài ngày đầu chứ không chỉ ngày đầu tiên ^^

Đợi admin gần hoàn thành thì mình sẽ góp ý với admin sao cho site hoàn thiện nhất

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week