Matrix Site invest shares của admin trong forum :D

Status
Not open for further replies.
Lâu rồi không gặp em Trang, dạo này khỏe không em.
mình khỏe, cám ơn bạn hỏi thăm ^^

- - - Updated - - -

Thế bạn lấy lãi ở đâu nếu trả cho mem VN :binhsua146:

thì mình góp ý với admin thế này. Với mem VN sẽ cho dep tiền vào blance trước để khi site run thì có thể mua share sớm hơn các mem Tây trước vài phút khi site chạy vì họ phải mua share bằng việc thanh toán nên sẽ chậm hơn vài phút ^^, vài phút đó cũng giúp cho mem có thể kiếm lời rồi :D
Cái này mình đang hỏi ý kiến của admin và admin đã chấp nhận. Mục tiêu mình chấp nhận hợp tác với admin là hoạt động kiểu gì ko cần biết mà miễn là mem VN chơi từ lúc đầu phải có lời :D

Last edited by a moderator:
kêu admin đóng bảo hiểm trươc đi

Admin là người trong forum ít ra cũng an toàn hơn nhiều so với các site khác. Và chỉ cần các bạn đi các forum và facebook pub site tuyển ref Tây để admin có thể lấy tiền của Tây chia cho anh em VN nhiều hơn để mem VN có thể lãi ^^.
Còn việc cậu muốn admin đóng bảo hiểm mình nghĩ rằng admin sẽ ko đồng ý ^^

Admin vô đóng bảo hiểm đi rùi anh em chơi, chứ laught xong scam thì bó tay.
Ai biết đc chinh bác tạo site này, cứ nói admin này admin nọ

thành viên vn mà lổ thì có được trả lại tiền không bạn
cái này thì không chắc chắn được. chỉ có thể ưu đãi với thành viên VN hơn TÂy còn việc lãi thì phụ thuộc vào số lượng thành viên và số tiền dep vô nữa. Càng nhiều Tây thì càng chia được cho mem VN nhiều :D

Admin vô đóng bảo hiểm đi rùi anh em chơi, chứ laught xong scam thì bó tay.
Ai biết đc chinh bác tạo site này, cứ nói admin này admin nọ
vậy thì tốt nhất cậu ko nên chơi. Mình cũng chỉ là lấy uy tín chút ít của mình giúp admin pr để phát triển site. Còn các việc khác cũng vẫn phải phụ thuộc vào admin. Và admin là người trong forum nhưng chưa cho mình pub danh tính nên mình chưa pub.
Mình nói rõ nha, ai chơi được thì chơi. Còn rủi ro ko phải bằng 0 nên các bạn cảm thấy tin tưởng và muốn chơi thì chơi . Còn không thì có thể ngồi theo dõi ^^

- - - Updated - - -

Dep PZ voi LR thì rút ntn
admin đang nói dep gì rút nấy. Còn muốn rút cái khác thì phải dep cổng nào nhiều thì đc phép rút cổng đó.

Ko nên chơi với pz nhé, nhiều chú site invest khủng bố cũng ngáp với thằng pz rồi

Ko nên chơi với pz nhé, nhiều chú site invest khủng bố cũng ngáp với thằng pz rồi
cái này admin cũng đang khó khăn vì ver pz. Vì là lần đầu nên admin ko biết có ver được không và còn vụ pz bẩn nữa, mình không giúp được gì cả nên là ai có kinh nghiệm thì giúp admin qua mail: [email protected] ^^
hi vọng làm được site invest shares tốt để mọi người ăn lại ít tiền của Tây :D
ver là ver tài khoản pz business nha các bạn ^^

Last edited by a moderator:
Thì bỏ luôn pz đi, cả forum đang tẩy chay pz mà bạn còn đâm đầu vào thì có mà chết, tính đến giờ cũng vài chú ex nổi tiếng ở forum này ngủm củ tỏi vì pz

Thì bỏ luôn pz đi, cả forum đang tẩy chay pz mà bạn còn đâm đầu vào thì có mà chết, tính đến giờ cũng vài chú ex nổi tiếng ở forum này ngủm củ tỏi vì pz

nhưng invest shares mà ko có pz thì ko có nhiều mem theo . Cái này để admin tự khắc phục , mình ko có kinh nghiệm pz nên ko biết được ^^.

Gợi ý về cách hoạt động, thay vì làm site mì ăn liền. Vừa launch là chia sạch lợi nhuận cho các member
Thì tại sao chúng ta ko cầm chân cái số lãi đó lại
Thay vì sau 1 đêm ta đc 150% lợi nhuận thì hay chia mỗi ngày lợi nhuận từ 5% đến 10% thôi
Như vậy site vừa sống lâu, lại dễ thu hút các mem tây hơn
Nếu chia quá nhanh có thể dẫn tới các site sau này khi làm bị liệt vào blacklist, như vậy dân VN hết có cơ ăn về sau
Đây chính là kinh nghiệm mình thấy hợp lí nhất từ trước tới giờ với thể loại này
Và theo đó nên ưu tiên mem VN với lợi nhuận là 10% / ngày còn mem tây là 5% / ngày
Đương nhiên là lợi nhuận không cố định, mình chỉ nói ở mức tương đối thôi

Gợi ý về cách hoạt động, thay vì làm site mì ăn liền. Vừa launch là chia sạch lợi nhuận cho các member
Thì tại sao chúng ta ko cầm chân cái số lãi đó lại
Thay vì sau 1 đêm ta đc 150% lợi nhuận thì hay chia mỗi ngày lợi nhuận từ 5% đến 10% thôi
Như vậy site vừa sống lâu, lại dễ thu hút các mem tây hơn
Nếu chia quá nhanh có thể dẫn tới các site sau này khi làm bị liệt vào blacklist, như vậy dân VN hết có cơ ăn về sau
Đây chính là kinh nghiệm mình thấy hợp lí nhất từ trước tới giờ với thể loại này
Và theo đó nên ưu tiên mem VN với lợi nhuận là 10% / ngày còn mem tây là 5% / ngày
Đương nhiên là lợi nhuận không cố định, mình chỉ nói ở mức tương đối thôi

site dạng này vẫn phát triển mạnh. Lãi cao đồng nghĩ rủi ro của nó cũng cao. Ko lo bị blastlist đâu bạn ^^
Còn việc làm invest plan thì ko biết admin ý kiến thế nào để mình hỏi thử xem sao ^^

Hot quá..ko biết có ãn dc tí nào ko hay là mất luôn gói mì đây

vậy thì tốt nhất cậu ko nên chơi. Mình cũng chỉ là lấy uy tín chút ít của mình giúp admin pr để phát triển site. Còn các việc khác cũng vẫn phải phụ thuộc vào admin. Và admin là người trong forum nhưng chưa cho mình pub danh tính nên mình chưa pub.
Mình nói rõ nha, ai chơi được thì chơi. Còn rủi ro ko phải bằng 0 nên các bạn cảm thấy tin tưởng và muốn chơi thì chơi . Còn không thì có thể ngồi theo dõi ^^

- - - Updated - - -

admin đang nói dep gì rút nấy. Còn muốn rút cái khác thì phải dep cổng nào nhiều thì đc phép rút cổng đó.

nói thật chứ cậu cứ kêu uy tín mà úy tin chỗ nào nhỉ, chả hiểu. Ai pro giải thích dùm :binhsua48:

nói thật chứ cậu cứ kêu uy tín mà úy tin chỗ nào nhỉ, chả hiểu. Ai pro giải thích dùm :binhsua48:

uk mình ko có uy tín được chưa, mình cũng ko muốn tranh cãi nhiều.
tốt nhất cậu ko nên vào topic này và ko cần quan tâm đến nữa. Ok ^^

- Site nên có dạng https cho nó oai
- Dep cổng nào rút cổng đó , thời gian thanh toán 24h - 48h.
- Tái đầu tư 60% .
- Nếu người VN phải có địa chỉ , online support rõ ràng . Để yên tâm đầu tư .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week