Matrix Site invest shares của admin trong forum :D

Status
Not open for further replies.
theo dõi từ đầu mà chưa thấy trang nói cái nick forum của admin là gì? Nếu lâu năm + uy tín thì pub thoải mái chứ

theo dõi từ đầu mà chưa thấy trang nói cái nick forum của admin là gì? Nếu lâu năm + uy tín thì pub thoải mái chứ
admin bảo chưa pub nên mình chưa pub, vấn đề này cũng có cái khó của nó. Để từ từ xem sao ^^

- - - Updated - - -

mấy bữa nay coi thời sự thấy người VN bị tóm mấy vụ rồi, hi vọng đừng làm ẩu mà vào 4 bức tường nhé :binhsua01:
up cái này cho admin xem nè ^^ hi vọng admin làm đúng những gì admin nói để hoạt động lâu dài thể loại này ^^

- - - Updated - - -

Chắc chắn sẽ ôm hận nếu dùng cổng pz =)), thà chơi chất lượng còn hơn thu hút số lượng investor sau đó 1 ngày đẹp trời pz nó giở điên là có ngườ tự tử =))
cái này cũng khó . Không có cổng pz thì investor sẽ dè chừng và không chơi ^^ Còn tiền bẩn thì kể ra cũng là vấn đề nan giải. Mình sẽ hỏi admin về cách khắc phục vấn đề này ^^ admin giờ còn đang lo đi ver cái tk pz bussines ^^

- - - Updated - - -

Con với 1 số thành phần cứ comment linh tinh, không mang tính chất xây đựng thì mình xin coi như ko nhìn thấy. Vì ko rảnh đọc mấy cái vớ vẩn đó ^^
Cám ơn đã vào topic và spam up nó lên ^^

Rốt cuộc tình hình sao rồi bác Trang
tình hình là admin bảo đợi admin ver đc cái pz business rồi sẽ tiếp tục hoàn thành tất cả các khâu còn lại. Quan trọng là cái pz ^^ Chắc khoảng 1 tuần thì mới có thể biết đc pz có cho ver hay ko ^^

site đã chuyển qua giai đoạn đếm ngược :binhsua09:

admin bảo chưa pub nên mình chưa pub, vấn đề này cũng có cái khó của nó. Để từ từ xem sao ^^

- - - Updated - - -

up cái này cho admin xem nè ^^ hi vọng admin làm đúng những gì admin nói để hoạt động lâu dài thể loại này ^^

- - - Updated - - -

cái này cũng khó . Không có cổng pz thì investor sẽ dè chừng và không chơi ^^ Còn tiền bẩn thì kể ra cũng là vấn đề nan giải. Mình sẽ hỏi admin về cách khắc phục vấn đề này ^^ admin giờ còn đang lo đi ver cái tk pz bussines ^^

- - - Updated - - -

Con với 1 số thành phần cứ comment linh tinh, không mang tính chất xây đựng thì mình xin coi như ko nhìn thấy. Vì ko rảnh đọc mấy cái vớ vẩn đó ^^
Cám ơn đã vào topic và spam up nó lên ^^

không pup để dể bề mà ... chứ =))

Theo bạn Trangex này rất hay biến mất. Làm cái gì cũng phải từ đầu chí cuối. Bạn tuyển ref được vài hôm rồi bỏ topic thì ai còn dám theo bạn nữa. Thông tin mà ref muốn hỏi, tiền RB tái đầu tư......

cái gì cũng nói admin làm admin làm mà admin cả đứng ra phát biểu thì nói đến admin làm gì :|. đừng bảo biến hay lặn nhé nhưng thực sự nếu admin ko ra mặt thì đừng có mạnh miệng nói của admin.

Theo bạn Trangex này rất hay biến mất. Làm cái gì cũng phải từ đầu chí cuối. Bạn tuyển ref được vài hôm rồi bỏ topic thì ai còn dám theo bạn nữa. Thông tin mà ref muốn hỏi, tiền RB tái đầu tư......
nghe này nếu bạn nói là mình biến mất hay là đem ref bỏ chợ thì có lẽ cậu đang nói về 1 người khác chứ không phải mình. Còn mình đối với ref thế nào thì ai cũng biết. Ko cần phải giải thích

- - - Updated - - -

cái gì cũng nói admin làm admin làm mà admin cả đứng ra phát biểu thì nói đến admin làm gì :|. đừng bảo biến hay lặn nhé nhưng thực sự nếu admin ko ra mặt thì đừng có mạnh miệng nói của admin.
admin ko muốn ra mặt thì mình giúp admin làm công tác quảng cáo . Nói chung giờ site đang còn vấn đề lớn về ver pz business nên admin đang lo vấn đề đó. Đợi ổn định xong mấy khâu đó rồi lúc đó tính tiếp
Topic cứ để đó cũng được. Đợi admin lo xong pz mình sẽ bảo admin về các vấn đề các cậu góp ý.

Mình nói rồi ai tin thì vô đây, ai ko tin thì comment xong mới ra khỏi topic. Mệt với việc cãi nhau với các thành phần phá hoại thay vì xây dựng rồi . Cảm thấy giúp đc gì , góp ý được gì thì cám ơn, còn không thì đừng thừa thời gian vào đây comment lung tung Cám ơn

Nói trước là topic là để đợi góp ý phát triển trang web, còn các ý kiến về thông tin admin rồi ...bla,bla,bla thì để site hoàn thành rồi tính sau nha ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week