Matrix Site invest shares của admin trong forum :D

Status
Not open for further replies.
- Site nên có dạng https cho nó oai
- Dep cổng nào rút cổng đó , thời gian thanh toán 24h - 48h.
- Tái đầu tư 60% .
- Nếu người VN phải có địa chỉ , online support rõ ràng . Để yên tâm đầu tư .

https sẽ có khi site gần hoàn thành ^^
Dep cổng nào rút cổng đó là chắc chắn
tái đầu tư 50% là hợp lý hơn
còn việc admin có muốn lộ diện để support ko thì mình sẽ hỏi thử xem sao ^^

Cái mính nói không phải là invest plan
Như cậu nói thì lợi nhuận cao đồng nghĩa với rủi ro cao
Tại sao không hạ lợi nhuận để giảm thiểu rủi ro ???
Học tập site GlobalAdsBroker đi
Nó chia lãi hoàn toàn có thể cao
Nhưng ADMIN site đó tiếp thu ý kiến và chia lãi thấp
Quan trọng là chia đều, không có ngày nào là không lãi
CHứ không phải là vấn đề lợi nhuận
Chơi site mì ăn liền thì khoảng 1 ngày sẽ bắt đầu có hiện tượng giảm lãi và trở về số 0%/ngày
Làm thế thì đương nhiên là được liệt vào blacklist
Muốn thu hút member Tây mà không hiểu vụ này thì sao mà làm
Cho member VN kiếm cháo thì cũng phải biết cách mới có cái gọi là "cháo" được
% Reinvest nên là 65%
Vì đây là điểm cực đại của lợi nhuận

Cái mính nói không phải là invest plan
Như cậu nói thì lợi nhuận cao đồng nghĩa với rủi ro cao
Tại sao không hạ lợi nhuận để giảm thiểu rủi ro ???
Học tập site GlobalAdsBroker đi
Nó chia lãi hoàn toàn có thể cao
Nhưng ADMIN site đó tiếp thu ý kiến và chia lãi thấp
Quan trọng là chia đều, không có ngày nào là không lãi
CHứ không phải là vấn đề lợi nhuận
Chơi site mì ăn liền thì khoảng 1 ngày sẽ bắt đầu có hiện tượng giảm lãi và trở về số 0%/ngày
Làm thế thì đương nhiên là được liệt vào blacklist
Muốn thu hút member Tây mà không hiểu vụ này thì sao mà làm
Cho member VN kiếm cháo thì cũng phải biết cách mới có cái gọi là "cháo" được
% Reinvest nên là 65%
Vì đây là điểm cực đại của lợi nhuận

invest shares là invest shares còn chia lãi như cậu nói thì nó ko còn là invest shares nữa rồi
GAB của cậu nó rõ ràng là invest shares, còn việc giờ nó chia lãi hàng ngày 1 ít thì là "giãy chết" thôi. site GAB sớm muộn cũng die thôi cậu. Mình chắc chắn là site GAB sẽ có người có ngày ko đc 1 xu nào ^^
Invest shares vốn là mì ăn liền , ai chơi cũng phải hiểu điều này . Nó hoạt động cách đây 3 năm và ngày càng nhiều admin và mem tham gia nên không có gì là blacklist cả. Muốn chơi có lãi, bạn phải có nguồn thông tin về ngày hoạt động của nó. Và không phải ai cũng có thông tin và chơi ngay khi site chạy. Lãi cao cũng đồng nghĩa với rủi ro cao. Thời gian gần đây rất nhiều site mới scam. Có chơi có chịu thôi cậu

Còn Cậu nghĩ chơi invest shares mà chia lãi kiểu giẫy chết như GAB thì chẳng ma nào chơi đâu ^^ Còn Tây nó chơi là dựa vào chính xác và thông tin thôi. Xin lỗi phải nói câu này (có thể cậu cho là mình kiêu căng) nhưng invest shares thì hiểu biết của mình chắc chắn hơn cậu ^^ . Reinvest thường chỉ từ 10->50% chứ rất ít site vượt mốc 50% ^^

Dù sao cũng cám ơn ý kiến góp ý của cậu ^^

Cẩn thận cổng pz đi Mấy pro

Chúng đập 1 lố pz bẩn vào thì có mà ăn shit.

Vấn đề quan trọng là: Mem Dep pz bẩn--Admin lấy pz đó pz cho mem---Dính chấu 1 đống---than phiền, phản ánh, chửi bới.

Cẩn thận cổng pz đi Mấy pro

Chúng đập 1 lố pz bẩn vào thì có mà ăn shit.

Vấn đề quan trọng là: Mem Dep pz bẩn--Admin lấy pz đó pz cho mem---Dính chấu 1 đống---than phiền, phản ánh, chửi bới.
vấn đề này admin sẽ phải tự tìm cách giải quyết ^^ . Thời gian hoàn thành của site còn 1 thời gian nữa nên mọi đóng góp admin sẽ vào đọc.

invest shares là invest shares còn chia lãi như cậu nói thì nó ko còn là invest shares nữa rồi
GAB của cậu nó rõ ràng là invest shares, còn việc giờ nó chia lãi hàng ngày 1 ít thì là "giãy chết" thôi. site GAB sớm muộn cũng die thôi cậu. Mình chắc chắn là site GAB sẽ có người có ngày ko đc 1 xu nào ^^
Invest shares vốn là mì ăn liền , ai chơi cũng phải hiểu điều này . Nó hoạt động cách đây 3 năm và ngày càng nhiều admin và mem tham gia nên không có gì là blacklist cả. Muốn chơi có lãi, bạn phải có nguồn thông tin về ngày hoạt động của nó. Và không phải ai cũng có thông tin và chơi ngay khi site chạy. Lãi cao cũng đồng nghĩa với rủi ro cao. Thời gian gần đây rất nhiều site mới scam. Có chơi có chịu thôi cậu

Còn Cậu nghĩ chơi invest shares mà chia lãi kiểu giẫy chết như GAB thì chẳng ma nào chơi đâu ^^ Còn Tây nó chơi là dựa vào chính xác và thông tin thôi. Xin lỗi phải nói câu này (có thể cậu cho là mình kiêu căng) nhưng invest shares thì hiểu biết của mình chắc chắn hơn cậu ^^ . Reinvest thường chỉ từ 10->50% chứ rất ít site vượt mốc 50% ^^

Dù sao cũng cám ơn ý kiến góp ý của cậu ^^

Cậu không đọc kĩ comment của tớ ở dòng cuối, không bắt buộc cố định lãi suất hằng ngày, mà là xoay quanh 1 lãi suất ước tính tương đối
Ví dụ: Hôm nay được lãi 9%, hôm sau 11%, hôm sau nữa thì 9.5%, .... Và không bao giờ quá ít như là 5% chẳng hạn
Còn site GAB thì nó chia kiểu đấy từ lúc mới open đến tận bây giờ, chứ không phải mới chia kiểu đấy gần đây
Tớ chơi nó từ ngày mới open nên tớ rõ hơn, cậu đừng đoán mò. Còn bảo die sớm, giãy chết, nhưng có lúc tớ vẫn đc lãi cao từ 10% -> 15% / ngày
Bảo chia lãi như GAB mà không có ai chơi, trong khi tớ thấy bên forum MMG vẫn đông người chơi chán, chẳng thấy là vắng gì cả
ĐƯơng nhiên không có site invest share nào là sống thọ vĩnh viễn, nhưng quan trọng là làm sao thu hút nhiều member để có nhiều tiền dep và sẽ được ăn nhiều
Mì ăn liền là cách ngày xưa, phải đổi mới để sống sót, cứ theo lối mòn mà đi thì làm sao mà ăn đc tiền
Cậu bảo không có blacklist, thế nhưng nhiều ADMIN đã bị Forum MMG tẩy chay rồi đấy, cũng vì là chơi kiểu mì ăn liền
Còn chơi thì phải chịu, đó là hiển nhiên. Cậu đang nói là làm site invest, cần mọi người góp ý cách hoạt động. Thế mà đi phán câu "có chơi có chịu"
Vậy cậu cần câu "mọi người góp ý" làm gì nữa
Và chả biết dựa vào đâu mà cậu bảo cậu có kn chơi invest share nhiều hơn mình :))
Cậu đòi hỏi ng` khác có bằng chứng chứng minh cậu nói sai, thì giờ tớ cũng yêu cầu tương tự. Không biết cậu có đc proof đầy sức thuyết phục hay không hay chỉ là lời lẽ với những dẫn chứng chung chung mà ai cũng có thể nói được

Last edited by a moderator:
Cậu không đọc kĩ comment của tớ ở dòng cuối, không bắt buộc cố định lãi suất hằng ngày, mà là xoay quanh 1 lãi suất ước tính tương đối
Ví dụ: Hôm nay được lãi 9%, hôm sau 11%, hôm sau nữa thì 9.5%, .... Và không bao giờ quá ít như là 5% chẳng hạn
Còn site GAB thì nó chia kiểu đấy từ lúc mới open đến tận bây giờ, chứ không phải mới chia kiểu đấy gần đây
Tớ chơi nó từ ngày mới open nên tớ rõ hơn, cậu đừng đoán mò. Còn bảo die sớm, giãy chết, nhưng có lúc tớ vẫn đc lãi cao từ 10% -> 15% / ngày
Bảo chia lãi như GAB mà không có ai chơi, trong khi tớ thấy bên forum MMG vẫn đông người chơi chán, chẳng thấy là vắng gì cả
ĐƯơng nhiên không có site invest share nào là sống thọ vĩnh viễn, nhưng quan trọng là làm sao thu hút nhiều member để có nhiều tiền dep và sẽ được ăn nhiều
Mì ăn liền là cách ngày xưa, phải đổi mới để sống sót, cứ theo lối mòn mà đi thì làm sao mà ăn đc tiền
Cậu bảo không có blacklist, thế nhưng nhiều ADMIN đã bị Forum MMG tẩy chay rồi đấy, cũng vì là chơi kiểu mì ăn liền
Còn chơi thì phải chịu, đó là hiển nhiên. Cậu đang nói là làm site invest, cần mọi người góp ý cách hoạt động. Thế mà đi phán câu "có chơi có chịu"
Vậy cậu cần câu "mọi người góp ý" làm gì nữa
Và chả biết dựa vào đâu mà cậu bảo cậu có kn chơi invest share nhiều hơn mình :))
Cậu đòi hỏi ng` khác có bằng chứng chứng minh cậu nói sai, thì giờ tớ cũng yêu cầu tương tự. Không biết cậu có đc proof đầy sức thuyết phục hay không hay chỉ là lời lẽ với những dẫn chứng chung chung mà ai cũng có thể nói được
cậu ơi invest shares là làm sao mà mem có thể lãi nhanh nhất có proof đi tuyển ref. Còn việc giam tiền nhỏ giọt như vậy họ sẽ ko chấp nhận . GAB khi hoạt động cũng ko dám làm điều này. Chẳng qua giờ giãy chết nên nó trả lãi để giữ mem thôi.

Cậu nói GAB trả lãi 10->15% 1 ngày là mình ko muốn nói chuyện với cậu nữa rồi vì cậu nói dối quá trắng trợn, mình cũng chơi GAB cậu à ^^!
Site GAB ngắc nghẻo gần chết nên các forum cũng chẳng còn ai nói đến nó làm gì nữa rồi : MMG đông người chơi của cậu đây =)) http://www.moneymakergroup.com/Globaladsbroker-Globala-t419026.html&pid=7279720#entry7279720
comment cuối cùng là ngày 14-10 nha cậu =))

Thu hút mem là phải cho mem lãi suất cao họ đi tuyển ref, còn vài % 1 ngày thì chẳng ai thèm chơi invest shaes làm gì. Còn admin investshares thông tin họ giấu chẳng bao giờ lộ danh tính, ngoài các admin uy tín thì tẩy chay = niềm tin hả cậu :))

Invest thì có chơi có chịu, đừng có đòi hỏi 100% ở đây. Nếu như vậy thì cậu đừng chơi invest shares làm gì. Còn việc "mọi người góp ý" là các ý kiến đúng đắn chứ không phải mấy ý kiến không thiết thực , không thực tế. Còn thông tin và kinh nghiệm của mình về invest shares thì ai cũng biết mình không cần phải giải thích với cậu.

Còn bằng chứng thì mình chứng minh cậu chém gió qua GAB ở trên rồi nha.

Chân thành mời cậu ra khỏi topic nếu ko đóng góp xây dựng theo hướng khác. Hướng cậu nói không khả thi.
THank ^^

cậu ơi invest shares là làm sao mà mem có thể lãi nhanh nhất có proof đi tuyển ref. Còn việc giam tiền nhỏ giọt như vậy họ sẽ ko chấp nhận . GAB khi hoạt động cũng ko dám làm điều này. Chẳng qua giờ giãy chết nên nó trả lãi để giữ mem thôi.

Cậu nói GAB trả lãi 10->15% 1 ngày là mình ko muốn nói chuyện với cậu nữa rồi vì cậu nói dối quá trắng trợn, mình cũng chơi GAB cậu à ^^!
Site GAB ngắc nghẻo gần chết nên các forum cũng chẳng còn ai nói đến nó làm gì nữa rồi : MMG đông người chơi của cậu đây =)) http://www.moneymakergroup.com/Globaladsbroker-Globala-t419026.html&pid=7279720#entry7279720
comment cuối cùng là ngày 14-10 nha cậu =))

Thu hút mem là phải cho mem lãi suất cao họ đi tuyển ref, còn vài % 1 ngày thì chẳng ai thèm chơi invest shaes làm gì. Còn admin investshares thông tin họ giấu chẳng bao giờ lộ danh tính, ngoài các admin uy tín thì tẩy chay = niềm tin hả cậu :))

Invest thì có chơi có chịu, đừng có đòi hỏi 100% ở đây. Nếu như vậy thì cậu đừng chơi invest shares làm gì. Còn việc "mọi người góp ý" là các ý kiến đúng đắn chứ không phải mấy ý kiến không thiết thực , không thực tế. Còn thông tin và kinh nghiệm của mình về invest shares thì ai cũng biết mình không cần phải giải thích với cậu.

Còn bằng chứng thì mình chứng minh cậu chém gió qua GAB ở trên rồi nha.

Chân thành mời cậu ra khỏi topic nếu ko đóng góp xây dựng theo hướng khác. Hướng cậu nói không khả thi.
THank ^^
cậu kêu admin rủ anh em đi nhâu 1 bũa coi thế nào

cậu kêu admin rủ anh em đi nhâu 1 bũa coi thế nào

mình ở hp, admin ở tphcm thì họp sao được hả cậu. Admin là người trong forum này cũng là người có tên tuổi nên mình mới giúp admin trên tư tưởng giúp mem VN kiếm thêm từ site dạng này. Còn thông tin thực sự về admin mình cũng ko có gì ngoài nick forum, yahoo, mail ^^

mình đã unban lại tk, vinaphone1 đổi pass lại đi nha. Cám ơn cậu ^^

mấy bữa nay coi thời sự thấy người VN bị tóm mấy vụ rồi, hi vọng đừng làm ẩu mà vào 4 bức tường nhé :binhsua01:

Rồi sẽ rất nhìu bạn sẽ hối hận vì theo site này

lý do ? nói thì phải có chút lập luận chứ :binhsua10:

Chắc chắn sẽ ôm hận nếu dùng cổng pz =)), thà chơi chất lượng còn hơn thu hút số lượng investor sau đó 1 ngày đẹp trời pz nó giở điên là có ngườ tự tử =))

Chắc chắn sẽ ôm hận nếu dùng cổng pz =)), thà chơi chất lượng còn hơn thu hút số lượng investor sau đó 1 ngày đẹp trời pz nó giở điên là có ngườ tự tử =))

kéo theo hàng loạt mem tự tử theo :binhsua07:

nhưng em không đồng tình bỏ cổng PZ :binhsua14:

Ai nói với cậu là GAB không dám làm, cậu chơi mà cậu bảo thế à. Hay là cậu chơi sau rồi phán như chơi từ đầu ???
Cậu không biết gì về GAB thì nên stop đc rồi đấy cậu, đừng nói thêm nữa kẻo bị cười chê
Còn tớ nói dối chỗ nào ở phần 10% -> 15% / ngày. Tớ sẽ trích lại cái câu ấy để cậu đọc kĩ hơn nhé:
nhưng có lúc tớ vẫn đc lãi cao từ 10% -> 15% / ngày
Tớ nói là có lúc, tức là không phải ngày nào cũng đc, nói dối trắng trợn cơ à. Hay là cậu "cố tình" không hiểu ???
Trong forum MMG, comment mới nhất là 14-10. Site launch là ngày 1-9. Site sống hơn 1 tháng :))
Vậy mà bảo không nhiều à ??? Còn mấy site cậu share thì sao??? ĐƯợc 1 tháng chưa??? 1 tháng đó có chia lãi đều đều như GAB không??? Hay là 2 3 ngày rồi nhảy về dưới 1%/ngày hết??? Ngay cả MPS của cậu, ngay lúc này còn chưa có nổi 1% lãi nào tăng, trong khi site chỉ hoạt động chưa tới 1 tháng. Cậu kinh nghiệm hơn mình về chuyện "bảo thủ" rồi, chưa tính là cực kì kinh nghiệm "chém gió" hơn mình. Nếu nói dối trắng trợn thì cậu là người đầu tiên trong box này với cái site KeenCash đấy cậu ạ :)) Đừng nói người khác trước khi nghĩ về mình
Cho cậu vài ảnh về GAB đây
View attachment 19067View attachment 19068View attachment 19069View attachment 19070View attachment 19071View attachment 19072

5 Share cuối cùng, mua ngày 4-10, chia lãi lần cuối ngày 25-10, vậy là trải qua 20 ngày cho 5 Share cuối
Và theo hình thì cũng biết được mỗi ngày lãi là 1,5% -> 1,7% và ở đây là tính trung bình nhé
Còn bảo là sao không thấy cái 10% -> 15% đâu thì nên xem lại đầu comment
Vẫn là quá nhiều so với mấy cái site mà cậu từng share đấy :))

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week