Sinh viên online 24/24 tìm công việc mmo

Em là sinh viên học trên Hn, đang vướng vào học cải thiện nhưng em chưa có xiền đóng, vì tiền học cải thiện nhiều , xin gia đình thì em ko giám xin nhiều :D (nói học lại nhiều chắc bị băm ra mất) . Từng tham gia mmo 1 thời gian
Cần tìm 1 công việc mmo , Ai chịu nhận em làm đệ tử với
Em làm việc rất chăm chỉ và online thường xuyên .
Ai cho em theo đuôi kiếm tí cháo , đóng tiền học phí với , hic.

Reactions
338
MR
0.830
Chat with me via Yahoo Messenger
Em là sinh viên học trên Hn, đang vướng vào học cải thiện nhưng em chưa có xiền đóng, vì tiền học cải thiện nhiều , xin gia đình thì em ko giám xin nhiều :D (nói học lại nhiều chắc bị băm ra mất) . Từng tham gia mmo 1 thời gian
Cần tìm 1 công việc mmo , Ai chịu nhận em làm đệ tử với
Em làm việc rất chăm chỉ và online thường xuyên .
Ai cho em theo đuôi kiếm tí cháo , đóng tiền học phí với , hic.

:binhsua06::binhsua06::binhsua06:

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Time đầu chiến seo cho quen tay cũng được( chiến thủ công không auto để nắm bắt cơ bản) sau đó khi quen rồi thì xài auto rồi qua tớ chỉ làm android. Seo mà ngay đầu đã auto thì cũng không hay lắm, không cảm nhận được cái thú vị và cái khó khăn của mmo khác với đời thực thế nào

Upvote 0
Đã từng chiến SEo tầm 2 tháng nhưng chỉ biết chơi có 1 acc thoai , em chơi nhiều acc , del cookie ,reset máy dc mấy hôm vẫn bị ăn ban , Hic hic , nản luôn
chụp thành quả seosprint lên cho anh em xem, muốn chiến nhiều acc seo PM YH tớ chỉ cách, forum giờ newbie mới vào chỉ có 2 lựa chọn seosprint và captcha. Captcha thì mỏi mắt và mất time:D, seosprint thì hơi đau đầu vì tiếng nga....dần dần lên dần, chứ giờ chỉ hiếm lắm giờ forum chém gió là nhiều

Upvote 0
chụp thành quả seosprint lên cho anh em xem, muốn chiến nhiều acc seo PM YH tớ chỉ cách, forum giờ newbie mới vào chỉ có 2 lựa chọn seosprint và captcha. Captcha thì mỏi mắt và mất time:D, seosprint thì hơi đau đầu vì tiếng nga....dần dần lên dần, chứ giờ chỉ hiếm lắm giờ forum chém gió là nhiều

Đứa con thân yêu của mình đã bị chuyển nhượng với giá 5$ từ trc tết rồi :D , danh tiếng mới có 8x thì phải .Em vẫn gà lắm
Anh cho em theo chân kiếm cơm với !

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week