Shin Cho mình xin info thằng Ngocatin86 nha

mod check log chat xem khi mua bán hứa bảo hành thế nào. Phải có log chat, bằng chứng đầy đủ mới giải quyết chứ. Cãi nhau qua lại , um củ tỏi tốn băng thông của Shin mà chả giải quyết gì. Banned hết mấy đứa gây war đi.

mod check log chat xem khi mua bán hứa bảo hành thế nào. Phải có log chat, bằng chứng đầy đủ mới giải quyết chứ. Cãi nhau qua lại , um củ tỏi tốn băng thông của Shin mà chả giải quyết gì. Banned hết mấy đứa gây war đi.

Lúc giao dịch , ko nhắc tới BH gì cả . Mình cũng nói luôn là acc ko có mail gốc . Đồng ý thì mình sell . Chứ có ép ai đâu

Tớ cũng post log chat lên rồi . Lúc mua acc của @adam27944 như thế nào . Thì lúc sell lại bác @BMW nguyên như vậy thôi

Up cho bác ngoccatin. Chả biết các bác làm ăn với bác này thế này,chứ em ver bác ấy 1 acc pp 2, 3 tháng, đến lúc bác ấy dính scandal triền miên, em nhắn tin xin bác ấy lại số visa, mà bác ấy vẫn giúp nhiệt tình.
Còn các bro, bác nào vào hoàn cảnh này mới biết, thế nên đừng có hơi tí nói này nói nọ, muốn nói phải có bằng chứng :) Nói chung các bác liên quan đến vụ này, cần ngồi lại bàn bạc với nhau mà tháo gỡ, cứ mỗi người 1 lời, ko ai nhường ai thì đến bao giờ mới giải quyết đc.

Cách đây 3 tháng mình có mua 1 acc pp limit chưa đủ ngày with , hôm nay log vô mail thì thấy có người with rồi
Email thì ko bị đổi pass , nhưng nó đã lấy lại acc paypal mà ko cần tới mail chính
Acc paypal 1600$ ~ 32tr
@Shin cho mình xin info đà nẵng nó nhé , tết này mình về quê , 32tr mình lôi cả anh em họ mình tới nhà nó làm tới luôn

Theo suy đoán của mình thì bác rơi vào 2 trường hợp :

Thứ 1 : bị chủ acc còn giữ mail gốc ==> lấy lại

Thứ 2 : bị hacker scan pass PP vì

Time gần đây có rất nhiều bạn bị Scan pass PayPal . Ko biết cậu có rơi vào cảnh này ko ?

Cách đây khoảng 1 tuần mình cũng bị hack mất tk PP limit có gần 1k$ . Nhưng rất may mắn là còn giữ mail gốc nên call PayPal lấy lại được

mình thấy cái box scam nào có Ngocatin nhưng cậu ý vẫn vào giải quyết chứ ko trốn tránh. thấy mấy bro này cũng ngộ thật. chưa biết ai đúng ai sai cũng toàn đỗ tội lên bác này. ng ngoài mà còn thấy kì kì sao ấy.

Cậu thớt có phải bị mất tiền vào ngày 23 tháng 11 không, nếu đúng thì inbox mình. inbox vào nick 4rum, mình không sài yahoo

Last edited:
Theo suy đoán của mình thì bác rơi vào 2 trường hợp :

Thứ 1 : bị chủ acc còn giữ mail gốc ==> lấy lại

Thứ 2 : bị hacker scan pass PP vì

Time gần đây có rất nhiều bạn bị Scan pass PayPal . Ko biết cậu có rơi vào cảnh này ko ?

Cách đây khoảng 1 tuần mình cũng bị hack mất tk PP limit có gần 1k$ . Nhưng rất may mắn là còn giữ mail gốc nên call PayPal lấy lại được
Nhậu đi chú

các bác kobiết tình hình cứ đoán bừa. mình có sell acc PP cho ngocatin. Nhưng cái acc PP này đã 1 lần bị bọn UG hack, sau mình lấy lại dc. Khi mình sell acc này cho ngocatin, thì còn 1 mail gốc và 1 mail của thằng ăn trộm (mail nó là: [email protected]) - các bác lưu ý là acc PP limit 180 ngày kô cho gỡ mail đã add). còn mình đã sell toàn bộ info cho ngocatin rồi! ko liên quan nữa!

Announcements

Forum statistics

Threads
421,041
173,114
Latest member
garung779

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back