Shin Cho mình xin info thằng Ngocatin86 nha

xác định là thớt 1 là xử lý riêng, giải quyết giang hồ bên ngoài, còn k thì cho luôn số $. Cậu kia k biết scam hay ko, mà có vẻ bên topic kia nợ nần như thế thì k thể nào trả đc số tiền bên này

bác này không liên quan, bác kia không liên quan, đau đầu quá

chắc ai có mail gốc mới lấy lai được chứ nhi

3 tháng??? Sao mày nói ngu thế ? Bán Paypal limit thì phải bảo hành tới lúc hết 180 ngày để withdraw, ko thì mua paypal mày về làm cảnh à?

Bảo hành cái lồng gì vậy.....? Nói như mày nếu bảo hành thì tao thà để đủ 6 tháng with ko sướng hơn hay sao mà phải bán để thu hồi vốn ...? Nói ngu thế

Còn acc này lúc trước mua của bác @adam27944 là đã ko có mail gốc rồi . Sau đó sell lại cho bác @BMW , bác ấy change hết mọi thông tin , thì tao lấy lại = cách nào

Mày đã ko biết gì về PayPal thì đừng có phán bừa .

Còn ai muốn biết nguồn gốc acc này từ đâu thì pm hỏi bác @adam27944 sẽ rõ

P/S : còn nói như mày nếu bảo hành , vậy trong time bảo hành người mua tự ý thay đổi pass , rồi sau đó nói bị hacker , bị seller lấy lại acc ==> seller sẽ chịu trách nhiệm hả thằng ngu

Bảo hành cái lồng gì vậy.....? Nói như mày nếu bảo hành thì tao thà để đủ 6 tháng with ko sướng hơn hay sao mà phải bán để thu hồi vốn ...? Nói ngu thế

Còn acc này lúc trước mua của bác @adam27944 là đã ko có mail gốc rồi . Sau đó sell lại cho bác @BMW , bác ấy change hết mọi thông tin , thì tao lấy lại = cách nào

Mày đã ko biết gì về PayPal thì đừng có phán bừa .

Còn ai muốn biết nguồn gốc acc này từ đâu thì pm hỏi bác @adam27944 sẽ rõ

P/S : còn nói như mày nếu bảo hành , vậy trong time bảo hành người mua tự ý thay đổi pass , rồi sau đó nói bị hacker ==> seller sẽ chịu trách nhiệm hả thằng ngu

tao chơi paypal còn trước cả mày đó thằng ngu. Sao mày ko để 6 tháng rồi with đi? Mày cần tiền gấp nên mới bán.

Dạng mua paypal limit 180 days thì người ta chỉ dám mua loại đã có thể rút tiền, còn loại paypal limit chưa thể rút tiền thì người bán phải báo hành. Còn nguồn mua ở đâu bị scam là chuyện của mày, mày cứ kêu thế ai biết ??? Chỉ biết là mày bán cho người ta thì phải bảo hành.

Nói ngu vcl

Thì đúng rồi , chỉ có thằng nào giữ mail gốc mới lấy lại đươc . Còn ai giữ mail gốc thì pm bác @adam27944 mới biết rõ

Còn mình lúc mua acc cũng chả có mail gốc rồi . Mua ntn thì sell lại bác @BMW y như vậy

Mày nên nhớ tiền thì chưa tới hạn rút lúc mày bán, nếu mà mày không sell cho chủ thớt thì giờ paypal bị rút hết tiền là coi như mày bị scam. Hiển nhiên mày đẩy cái rủi ro của mày sang cho chủ thớt. Rõ ràng là mày phải đền bù rồi, còn cãi

tao chơi paypal còn trước cả mày đó thằng ngu. Sao mày ko để 6 tháng rồi with đi? Mày cần tiền gấp nên mới bán.

Dạng mua paypal limit 180 days thì người ta chỉ dám mua loại đã có thể rút tiền, còn loại paypal limit chưa thể rút tiền thì người bán phải báo hành. Còn nguồn mua ở đâu bị scam là chuyện của mày, mày cứ kêu thế ai biết ??? Chỉ biết là mày bán cho người ta thì phải bảo hành.

Nói ngu vcl

OK , nói như mày . Thì tao có ví dụ đơn giản thế này nhá , mày giải thích được thì tao chấp nhận

Ví dụ : mày sell cho tao acc limit mới 3 tháng ==> mày phải bảo hành 3 tháng còn lại đúng ko?

Sau khi tao mua acc đc 2 tháng , buồn buồn tao change pass chơi , hoặc giả vờ nói ko login được nữa ==> sau đó tao bảo mày lấy lại acc ==> mày phải bồi thường cho tao

Mày nghĩ OK chứ =)) Ngu vcl

OK , nói như mày . Thì tao có ví dụ đơn giản thế này nhá , mày giải thích được thì tao chấp nhận

Ví dụ : mày sell cho tao acc limit mới 3 tháng ==> mày phải bảo hành 3 tháng còn lại đúng ko?

Sau khi tao mua acc đc 2 tháng , buồn buồn tao change pass chơi , hoặc giả vờ nói ko login được nữa ==> sau đó tao bảo mày lấy lại acc ==> mày phải bồi thường cho tao

Mày nghĩ OK chứ =)) Ngu vcl

Hiển nhiên, nhưng phải chứng minh chứ mày ngu thế???

Chủ thớt có email bị rút tiền ra đây thây??? Chứ tự nhiên chủ thớt nó cứ kêu là tk paypal bị hack à ai tin? Phải chứng minh haizzz

Mày nên nhớ tiền thì chưa tới hạn rút lúc mày bán, nếu mà mày không sell cho chủ thớt thì giờ paypal bị rút hết tiền là coi như mày bị scam. Hiển nhiên mày đẩy cái rủi ro của mày sang cho chủ thớt. Rõ ràng là mày phải đền bù rồi, còn cãi

Lúc tao và @BMW giao dịch , đã ko có điều khoản bảo hành gì hết . Acc sell cũng ko có mail gốc ==> @BMW đồng ý mua , tao đồng ý bán , hợp mua vừa bán .

Chỉ vậy thôi , OK

Chủ thớt có email bị rút tiền ra đây thây??? Chứ tự nhiên chủ thớt nó cứ kêu là tk paypal bị hack à ai tin? Phải chứng minh haizzz

Vậy mày biết ai rút tiền ko .....? Trả lời tao xem =))

Mày nói mày chơi PP lâu rồi mà ko biết cái đơn giản nhất à....?

Muốn lấy lại acc ==> Yêu cầu người đó phải giữ mail gốc ==> Mà mail gốc thì ai giữ , tao ko giữ , lúc mua acc tao cũng có mail phụ . OK

Còn muốn biết ai giữ mail gốc , thì pm hỏi @adam27944 sẽ rõ . Chấm hết

Vậy mày biết ai rút tiền ko .....? Trả lời tao xem =))

Tao tuy không thích mày vì mấy vụ lùm xùm vừa qua nhưng tao cũng phải đồng tình với mày là chứng minh xem ai rút rất khó.

Nếu đúng như chủ thớt nói là bị rút tiền thì mày phải bù là hiển nhiên rồi, đững có cãi ngu là do mày mua lại của thằng khác.

Vấn đề là chủ thớt cũng chưa có proof gì chứng minh tiền rút về đâu, ngày nào, và ai rút? Nếu chứng minh được nó có email gốc và rút tiền thì mày phải đền.

Gọi cho paypal là biết ngay.

Tao tuy không thích mày vì mấy vụ lùm xùm vừa qua nhưng tao cũng phải đồng tình với mày là chứng minh xem ai rút rất khó.

Nếu đúng như chủ thớt nói là bị rút tiền thì mày phải bù là hiển nhiên rồi, đững có cãi ngu là do mày mua lại của thằng khác.

Vấn đề là chủ thớt cũng chưa có proof gì chứng minh tiền rút về đâu, ngày nào, và ai rút? Nếu chứng minh được nó có email gốc và rút tiền thì mày phải đền.

Gọi cho paypal là biết ngay.

Tao tuy dính vài vụ lùm xùm . Nhưng vụ nào tao xử lý ra vụ đó , chứ ko phải loại tiểu nhân bỏ của chạy lấy người nhá . Nói cho chú biết

Còn quay lại vấn đề ở đây . Nói cho chú mày rõ là " khi mua bán với BMW , đã ko có thỏa thuận bảo hành , lúc bán cũng nói rõ acc ko có mail gốc . Đồng ý mua thì tao mới bán . Chứ tao có ép ai đâu "

Chú mày hiểu chưa ==> việc đó đồng nghĩa sau này lỡ có chuyện gì cũng ko nói bên nào đc . OK

Announcements

Forum statistics

Threads
421,040
173,114
Latest member
garung779

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back