Shin Cho mình xin info thằng Ngocatin86 nha

bác có info rồi thì có cần đòi nợ hộ ko? Ở đã nẵng bên bọn em làm việc thì chưa có vụ nào con nợ không trả tiền :)

bác có info rồi thì có cần đòi nợ hộ ko? Ở đã nẵng bên bọn em làm việc thì chưa có vụ nào con nợ không trả tiền :)
hic ghê quá, thế bác đòi nợ, có đòi lun tay chân của người ta lun ko:eek:

chủ topic , paypelcenter và 1 số bạn khác nếu có xích mích thì pm nhau giải quyết cho xong đi, thêm bạn thì bớt thù :) Cùng nhau vì cuộc sống mà phải vào mmo4me kiếm tiền nên mọi cuộc tranh đấu vô bổ chẳng có ích lợi gì mà chỉ làm mọi việc trở nên xấu đi thôi (kinh nghiệm bản thân mình) . Còn cảm thấy ko hòa giải đc, ghét nhau thì cứ click vào avatar chọn Ignore là khỏi thấy mặt nhau nữa cho nhẹ lòng.

Giờ topic là để người bị scam tìm cách giải quyết scammer đòi lại tiền cho mình nên các bạn tránh làm loãng chủ đề thêm nữa :)

Để tóm tắt lại cho các bác chưa đọc comment mà phán nhé : Nói chung là bác paypalcenter là có hiềm khích với chủ thớt về số tiền hay so về giàu có nên có thái độ xoắn với bác ấy nên lôi chuyện tiền nong ra nói chung làm nhột tất cả các bác ở đây chứ k phải kiêu đại gia mất tiền mà ko soát hết , còn tiền thì đúng là 1k còn sót nói chi hơn 30 củ :D

PayPalCenter cứ vào đá điểu chủ topic vậy mà MOD @binh6699, @animax1991 với @legialoc không có cách gì giải quyết àh !? :eek:

tại vì trước đây chủ thớt từng buộc miệng bảo PayPalCenter là SCAMMER trong 1 lần 2 người chat vs nhau qua yahoo đó anh @NamTuoc

Mod check dùm ID adam27944 xem ở đâu nhé ,
Đây là cái email [email protected] nó sell cho mình , seach email thì ra ID adam27944 nó sử dụng yahoo kevin100483

Hoặc ai có thông tin gì gửi cho mình
Bạn cứ trưng hết bằng chứng bạn có về sự việc chứ cứ nói suông khó lắm. Info shin có 100% là fake rồi nhé.

Cách đây 3 tháng mình có mua 1 acc pp limit chưa đủ ngày with , hôm nay log vô mail thì thấy có người with rồi
Email thì ko bị đổi pass , nhưng nó đã lấy lại acc paypal mà ko cần tới mail chính
Acc paypal 1600$ ~ 32tr
@Shin cho mình xin info đà nẵng nó nhé , tết này mình về quê , 32tr mình lôi cả anh em họ mình tới nhà nó làm tới luôn

Tình hình là quá lâu rồi mình ko online . Tự nhiên online thì có người bạn nói dính vụ lùm xùm gì trên forum nữa , ko bít có vụ gì vào xem thử thì thấy topic này

Chính xác là mình có sell cho bác @BMW 1 acc PP limit 180 day Blance tầm 1k6$

Nhưng acc này là mình mua của 1 người khác . Nick yahoo người đó là adam27944 . Chính xác là mua ngày 17-9-2013 . Xin mời bác adam vào xác nhận giúp mình nhé

Sau đó vì cần tiền đầu tư nên mình đã quyết định sell lại acc cho bác thớt vào ngày 30-9-2013 . Và chính xác là bác ấy đã change all tất cả ( giao dịch qua trung gian linhdung1991 nhé ) . Kể từ đó đến bây giờ mình ko quan tâm tới acc đó nữa

Bây giờ acc có vấn đề => cậu lại bảo tớ thế này thế kia? Cậu hỏi tớ thì tớ biết hỏi ai? Hài nhỉ

Proof mua acc của adam27944

rcntiy

Proof bán lại acc cho bác BMW

rcnthd

Log chat mình vẫn còn lưu rất rõ ràng đây . Mua acc change xong hết rồi . Ba tháng sau acc có vấn đề lại đỗ lỗi cho seller hay quá nhỉ?

P/S : acc này mua đi bán lại , nên vấn đề đó cậu nên hỏi trực tiếp chủ acc của nó nhé . Thân

Còn bác @BMW có thắc mắc gì cứ alo vào sđt mình : 0949 215 374

BMW said:
Đây là cái email [email protected] nó sell cho mình , seach email thì ra ID adam27944 nó sử dụng yahoo kevin100483

Hoặc ai có thông tin gì gửi cho mình​

Rất chính xác . Mình đã mua acc từ bác adam27944 này vào ngày 17-9 . Đến ngày 30-9 cần tiền nên sell lại cậu . Sau khi sell xong tớ đã ko còn quan tâm tới acc nữa

Info của bác @adam27944 + Yahoo

rcntlu

Last edited:
Không phải mail gốc, hoặc fake mail gốc?

Lúc đó acc tớ mua của adam27944 . Sau time cần tiền nên sell lại cho BMW . Chỉ vậy thôi . Tự nhiên 3 tháng sau acc có vấn đề thì nhảy vào đổ lỗi cho tớ @@

Còn bác @BMW có thắc mắc gì cứ alo vào sđt mình : 0949 215 374

Hoặc ai có thông tin gì gửi cho mình

Rất chính xác . Mình đã mua acc từ bác adam27944 này vào ngày 17-9 . Đến ngày 30-9 cần tiền nên sell lại cậu . Sau khi sell xong tớ đã ko còn quan tâm tới acc nữa

@ngocatin99 cậu ngocatin99 này chịu trách nhiệm với BMW đi

Còn chuyện ngocatin99 mua của ai thì ngocatin99 đi mà đòi lại người đó

Người bán chịu trách nhiệm trực tiếp với người mua, đừng viện cớ này nọ lôi thôi

Đơn giản vậy thôi

Chịu trách nhiệm gì vậy cậu :)

Thà như acc tớ mới sell 2-3 ngày sau bị mất thì tớ chịu được

Còn ở đây , acc đã sell hơn 3 tháng rồi . Sau 3 tháng có biến thì quay lại , ai chịu được . Hài quá

Acc này lúc trước mình mua đã ko có mail gốc rùi nhé . Có lấy acc thì thằng chủ acc lúc trước lấy thôi . Chả liên quan gì mình

Chịu trách nhiệm gì vậy cậu :)

Thà như acc tớ mới sell 2-3 ngày sau bị mất thì tớ chịu được

Còn ở đây , acc đã sell hơn 3 tháng rồi . Sau 3 tháng có biến thì quay lại , ai chịu được . Hài quá

Acc này lúc trước mình mua đã ko có mail gốc rùi nhé . Có lấy acc thì thằng chủ acc lúc trước lấy thôi . Chả liên quan gì mình

3 tháng??? Sao mày nói ngu thế ? Bán Paypal limit thì phải bảo hành tới lúc hết 180 ngày để withdraw, ko thì mua paypal mày về làm cảnh à?

Announcements

Forum statistics

Threads
421,040
173,114
Latest member
garung779

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back