• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest Shess !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! 00thay

00thay

Junior
Reactions
68
MR
0.000
tui không thích ai nói tui giống ai hết, ai muốn biết thì ra YH bất wedcam lên cho xem, éo chịu dc nhiệt rồi nhé
Shess là thằng nào sao nói tui là nó, cần giải quyết cho xong chuyện này ngay và luôn
@doantrang @khongthevl

Cho xin cái link event với đọc rap coi, mình đang rảnh nên đi hóng
Bạn thread có link trực tiếp vụ việc post lên mình xem với, đọc hết 6 trang cmt mà chưa hiểu đầu đuôi từ đâu, chỉ thấy rủ nhau show webcam @@
Đầu đuôi là bác thớt post 1 thread về plugrush, xong bị bạn @doantrang bảo là shess vì nghe đồn shess là chùm chiến site ads 3x này :D

Upvote 0
@doantrang , phải bạn ko hay trùng tên?
Bữa trước có 1 mem cũng post 1 bài báo nói về mình cũng như hình dự thi nhưng hoàn toàn ko đúng, chỉ là người đó trùng tên với mình @@
Ai có link đầy đủ của bạn thread post giùm cái nha, hậu tạ 1 like, đang hóng, :D
@doantrang là MOD cũ của diễn đàn đó! :)

Upvote 0
Cho xin cái link event với đọc rap coi, mình đang rảnh nên đi hóng
Bạn thread có link trực tiếp vụ việc post lên mình xem với, đọc hết 6 trang cmt mà chưa hiểu đầu đuôi từ đâu, chỉ thấy rủ nhau show webcam @@
link của vocam kìa cậu :D
hàng thật đấy ko phải fake đâu :D

Upvote 0
Upvote 0
Upvote 0

klq! Có link em lày ko thím êy ! :D

Trước cứ ngờ ngợ cậu này giống shess ai dè là thật ta ơi
Thằng shess có nốt ruồi ngay ass . ngon thì show ass ra cho mọi người thấy đi

Upvote 0
tui không thích ai nói tui giống ai hết, ai muốn biết thì ra YH bất wedcam lên cho xem, éo chịu dc nhiệt rồi nhé
Shess là thằng nào sao nói tui là nó, cần giải quyết cho xong chuyện này ngay và luôn
@doantrang @khongthevl
post log yahoo nha. Chứ không chửi bậy như thế này. Lên đây nói phải đàng hoang.

Upvote 0
post log yahoo nha. Chứ không chửi bậy như thế này. Lên đây nói phải đàng hoang.
ủa bạn xem ai chửi ai trước, sao nó khẳn đinh mình là thằng shee.. tui đụng chạm gì ai chưa, còn log yh có nói chuyện gì mà post, bạn xem kỷ lại hay nói

Upvote 0
ủa bạn xem ai chửi ai trước, sao nó khẳn đinh mình là thằng shee.. tui đụng chạm gì ai chưa, còn log yh có nói chuyện gì mà post, bạn xem kỷ lại hay nói
tự dưng mấy bạn nói chuyện ở đâu rồi giờ kéo vào 4room nói tùm lum thế.

Upvote 0
tự dưng mấy bạn nói chuyện ở đâu rồi giờ kéo vào 4room nói tùm lum thế.
ko có nói chuyển ở đâu hết bạn, mình đang post vài bên box chat, tự dung ong kia nhảy vào nói mình là shee xong chửi,
ơ kìa..ai nói cậu.. mấy cậu thích cãi nhau thì tự tìm nhau mà cãi.. ko liên quan t nhé
mình nói người khác chứ có nói bạn đâu

Upvote 0
Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back