• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest Shess !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! 00thay

00thay

Junior
Reactions
68
MR
0.000
tui không thích ai nói tui giống ai hết, ai muốn biết thì ra YH bất wedcam lên cho xem, éo chịu dc nhiệt rồi nhé
Shess là thằng nào sao nói tui là nó, cần giải quyết cho xong chuyện này ngay và luôn
@doantrang @khongthevl

ok bạn cho minh thời gian cụ thề
Cuối tuần này đi, thứ 7 chủ nhật gì cũng dc, mà gặp rồi làm gì nữa nhỉ, có em gái hay bạn gái gì ko, dắt theo nhé.

Upvote 0
Upvote 0
:( sao tao ở gần mày ko rủ:( thèm cafe thèm lun Ass @tunvit :(
Tao tát nát ass bây giờ, lần trước mày rủ tao nói ra mày hủy có chịu ra đâu, giỡn mặt à con lợn.

Upvote 0
Cuối tuần này đi, thứ 7 chủ nhật gì cũng dc, mà gặp rồi làm gì nữa nhỉ, có em gái hay bạn gái gì ko, dắt theo nhé.
dẫn theo ai biết mặt she..... đó bạn, hẹn bạn thứ 5 tuầu sau mình mới có o hcm, hay ai biết nhà she..... thì đi vào nhà nó luôn xem ntn, cần 1 cái gì cho nó rõ ràng xíu, đừng có khẵn định 100% như thế, tui ko thích

Upvote 0
Đề nghị 2 đồng chí kia đi đúng vào chủ đề và ko đc viết sai chính tả ass là gì phải viết rõ ra mọi người mới hiểu đc trên đây là đóng góp của tôi thân !

Upvote 0
dẫn theo ai biết mặt she..... đó bạn, hẹn bạn thứ 5 tuầu sau mình mới có o hcm, hay ai biết nhà she..... thì đi vào nhà nó luôn xem ntn, cần 1 cái gì cho nó rõ ràng xíu, đừng có khẵn định 100% như thế, tui ko thích
Vãi thứ 5 tuần sau, noel ăn chơi của người ta đi hẹn cafe, rảnh vãi, thôi bỏ đi.

Upvote 0
Shess hot đêm nay !

Upvote 0
Vãi thứ 5 tuần sau, noel ăn chơi của người ta đi hẹn cafe, rảnh vãi, thôi bỏ đi.
thứ 7 cn tuần sau cũng dc mà nếu ko gặp chẵng khác nào nói tui là cloe của she.. à

Upvote 0
Mà đầu đuôi làm sao bạn lại bị nghi ngờ thành clone của Shess, giải thích cụ thể chút đc ko? Cho cái link coi cãi lộn từ đâu và có lý do gì nào?

Upvote 0
thằng shess là thằng cc nào thế, còn zin không vậy :rolleyes:

Upvote 0
Mình là con gái và để mình nói với cậu điều này . 1 cậu là con trai , đầu đội trời chân đạp đất , cuộc sống bên ngoài khốn khó tới mức nào còn vượt qua được , chẳng lẽ sống trong mmo là một cái thế giới ảo thôi mà cũng sống không được à ? . 2 là mình nói như vậy cậu phải thì phải không phải thì thôi sao cứ phải toát toát lên dựng đứng lên như kiểu có người vạch mặt ra vậy , nếu không phải thì thôi , im lặng , cứ tiếp tục kiếm tiền đi , thay vì time mở topic cãi lộn ì xèo thay vào đó đi kiếm tiền có phải không ? Mình chỉ nhắc đúng có 2 lần , thậm chí còn với thái độ không phải chửi cậu nữa . Từ sau đó mình không hề đụng chạm tới topic của cậu nữa , mặc xác đó , cậu là đàn ông con trai mà có vẻ để bụng quá nhỉ ? .
cú có gai hả em

Upvote 0
Mà đầu đuôi làm sao bạn lại bị nghi ngờ thành clone của Shess, giải thích cụ thể chút đc ko? Cho cái link coi cãi lộn từ đâu và có lý do gì nào?
cụ thể k biết, nhận đc thông tin từ Ăn ten thần thánh của thánh Spam 4rum thì là 1 vụ gì đó ông thread này share cái gì đó ảnh hưởng a-e r bị 1 bạn ... vào gạch sau đó cả 1 đám vào nói ông ấy là shess hết cmn chuyện link trực tiếp ko có :((
Suy đi nghĩ lại cũng bùn thật mình là thánh spam mà vụ này vui thế mình ko hề biết :((
cú có gai hả em
E nó là c gái thật đó bác ko phải cú đâu :D

Upvote 0
cụ thể k biết, nhận đc thông tin từ Ăn ten thần thánh của thánh Spam 4rum thì là 1 vụ gì đó ông thread này share cái gì đó ảnh hưởng a-e r bị 1 bạn ... vào gạch sau đó cả 1 đám vào nói ông ấy là shess hết cmn chuyện link trực tiếp ko có :((
Suy đi nghĩ lại cũng bùn thật mình là thánh spam mà vụ này vui thế mình ko hề biết :((

E nó là c gái thật đó bác ko phải cú đâu :D
vậy à thấy mặt chưa

Upvote 0
vậy à thấy mặt chưa
bên top even có hình mới đấy box nào thì mình k nhớ, với lại mình nhớ ko nhầm ở 4rum mình có 1 topic của 1 mod nào đó post video của e ấy ráp thì phải :D
Còn thấy trực tiếp thì mình chưa thấy :p

Upvote 0
bên top even có hình mới đấy box nào thì mình k nhớ, với lại mình nhớ ko nhầm ở 4rum mình có 1 topic của 1 mod nào đó post video của e ấy ráp thì phải :D
Còn thấy trực tiếp thì mình chưa thấy :p
Cho xin cái link event với đọc rap coi, mình đang rảnh nên đi hóng
Bạn thread có link trực tiếp vụ việc post lên mình xem với, đọc hết 6 trang cmt mà chưa hiểu đầu đuôi từ đâu, chỉ thấy rủ nhau show webcam @@

Upvote 0
Upvote 0
Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,930
171,010
Latest member
twicscy
Back