• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest Shess !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! 00thay

00thay

Junior
Reactions
68
MR
0.000
tui không thích ai nói tui giống ai hết, ai muốn biết thì ra YH bất wedcam lên cho xem, éo chịu dc nhiệt rồi nhé
Shess là thằng nào sao nói tui là nó, cần giải quyết cho xong chuyện này ngay và luôn
@doantrang @khongthevl

Upvote 0
Upvote 0
Cậu cứ report đi , mình nói ở 1 2 cmt là mình đã không nhắc tới rồi , lần này người khác nói đó nhé mà cũng lôi vào cho được =)) . Vô duyên nhaaa

Upvote 0
mây ông này trẻ con vãi cả ra,chơi kiểu chục kênh 1k nó khác với 1kênh vài k chứ nhỉ. cứ poof này poof nọ. mà chủ thớt lớn tuổi r mà thây sao sao ấy nhỉ :p

*** mẹ mày làm trò con chó à Shes hahahahha

cái gì đây, cho xem từ đầu coi, mấy nay ko vào 4rum

Upvote 0
Upvote 0
Nãy giờ tớ là tớ không thèm gây war với bạn nhé :mad::mad: tớ bảo tớ gõ cạp không chơi site đó mà cậu có tin quái đâu :oops::oops::oops: . 2 ông có chửi lộn thì tự lôi nhau ra yahoo mà chửi đi , đây còn phải cạp cạp không rãnh nhé :mad::mad::mad:

Upvote 0
Upvote 0
Nãy giờ tớ là tớ không thèm gây war với bạn nhé :mad::mad: tớ bảo tớ gõ cạp không chơi site đó mà cậu có tin quái đâu :oops::oops::oops: . 2 ông có chửi lộn thì tự lôi nhau ra yahoo mà chửi đi , đây còn phải cạp cạp không rãnh nhé :mad::mad::mad:
ông lôi tên thằng Shes mặt lol ra chứ ai

Upvote 0
Upvote 0
mình kêu 2 lần , từ #43 tới #94 , mình đã không vào cmt nữa rồi nhé :mad::mad::mad: , cậu không phải thì thôi mà phải cũng vậy :):):)

Upvote 0
mình kêu 2 lần , từ #43 tới #94 , mình đã không vào cmt nữa rồi nhé :mad::mad::mad: , cậu không phải thì thôi mà phải cũng vậy :):):)
giởn à, danh dự 1 người dê thằng kia chửi vậy chịu dc à

Upvote 0
hahahaha tao ko cần mày xác minh và tao cũng éo có time chat vs mày tao chỉ có bức ảnh này tặng mày thôi =))
vậy sao mầy chửi tao. thằng chó

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom