hướng dẫn chơi plugrush

00thay

Junior
Reactions
68
MR
0.000
Đừng có mà cố ý pub site cho nó mau nát nữa , giận thiệt à :oops::oops::oops:
bạn kêu mấy người đang chơi site này đừng có up nửa, chứ chặn họng hoài sao ko lên top dc
thank ae up dùm nhe :p

conheo

Banned
Reactions
927
MR
0.000
hôm qua HD gần 20 bạn lận. chắt bạn đọc nhầm đấy, xem lại LS yh đi
:D ko hướng dẫn Heo thì beit61 hậu quả rùi đấy:oops:

doantrang

Senior
Reactions
452
MR
0.000
Chat with me via Skype
bạn kêu mấy người đang chơi site này đừng có up nửa, chứ chặn họng hoài sao ko lên top dc
thank ae up dùm nhe :p

chia buồn là mình không có chơi site này :oops::oops::oops::oops::oops: nhưng mình biết ý đồ của bạn mà , shess à

chia buồn là mình không có chơi site này :oops::oops::oops::oops::oops: nhưng mình biết ý đồ của bạn mà , shess à
bộ có mình thằng shess là biết site này thôi hả bạn, phiền bạn nhờ mod hay ai đã giao dịch với mih, xem info mình là gì nhé, ghét nhất nói mình giống người khác :mad:

vocamvn

Senior
Reactions
368
MR
0.238
Giờ còn ăn được site này cơ à :D . Minh trước chơi tới lúc paid out nó banned luôn . Bác nào cần tut pm mình free cho luôn ko lấy tiền như theart đâu :D
.Tut chĩ cách lên tiền chứ ko chĩ cách tránh banned :D

vinhkhanhpy

Hero
Verified
Reactions
1,110
MR
0.010
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Không biết thớt định làm gì mà hướng dẫn nhiều người thế chẳng hiểu . Ăn tiền quảng cáo giới thiệu thì có 5 ___> 10% chẳng bao nhiêu .
Your account has been funded with $xxx.xx and you have now got a total of $xxx.xx in your account. You may login and spend the money driving traffic to your websites by creating an advertising campaign or you may withdraw the money to your personal Bank, Paxum or PayPal account.
Đến lúc nhận tiền ref thì :

Your account has been funded with $5.21 and you have now got a total of $6.14 in your account. You may login and spend the money driving traffic to your websites by creating an advertising campaign. The withdrawal limit is currently $25.

Chẳng lẽ chủ thớt chờ gần nửa tháng để ăn chút bạc lẻ tiền giới thiệu chả hiểu lắm.

Không biết thớt định làm gì mà hướng dẫn nhiều người thế chẳng hiểu . Ăn tiền quảng cáo giới thiệu thì có 5 ___> 10% chẳng bao nhiêu .
Your account has been funded with $xxx.xx and you have now got a total of $xxx.xx in your account. You may login and spend the money driving traffic to your websites by creating an advertising campaign or you may withdraw the money to your personal Bank, Paxum or PayPal account.
Đến lúc nhận tiền ref thì :

Your account has been funded with $5.21 and you have now got a total of $6.14 in your account. You may login and spend the money driving traffic to your websites by creating an advertising campaign. The withdrawal limit is currently $25.

Chẳng lẽ chủ thớt chờ gần nửa tháng để ăn chút bạc lẻ tiền giới thiệu chả hiểu lắm.

;);););) thì vẫn cảnh báo đó thôi , ai theo thì theo

nói thật nhá, mình chưa HD ai trong cái topic này hết, ở đây là những bạn đang chời site này, sợ nát, cố tình nói như thế, nếu mình có HD hay tính $$, thì ai đả giao dịch với mình nào lên tiếng dùm cái
ref là cái gì mà phải kiếm ta, dc mấy đồng

dohoanglong

Junior
Reactions
136
MR
0.001
Follow me on Facebook
nói thật nhá, mình chưa HD ai trong cái topic này hết, ở đây là những bạn đang chời site này, sợ nát, cố tình nói như thế, nếu mình có HD hay tính $$, thì ai đả giao dịch với mình nào lên tiếng dùm cái
em đây bác bác có cần log chát không à! 10 con vps của em đổi lấy cái em biết rồi mà vẫn bị bane !

vậy bác 01 tuần kiếm từ nó bao nhiêu thế

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,454
176,975
Latest member
thanhdaisy9x

Most viewed of week

Most discussed of week