hướng dẫn chơi plugrush

00thay

Junior
Reactions
68
MR
0.000
a đù mấy thánh nói chơi site này bị band, sao mà còn nhiều CMP mang tính cấm, hay mỡ dịch vụ quá ta :D mâu cmn thuẫn

vocamvn

Senior
Reactions
368
MR
0.234
ờ thế bồ share mấy site kia thì mọi người đang ăn ngon cũng chết sặc hết bạn ạ
Em cũng chết sặc vì cái topic ấy đấy
Đề nghị chủ topic @hoaquyentieuvu  close dùm em cái topic ấy với :D

Đề nghị chủ topic @hoaquyentieuvu close topic cho xong . Dân mình toàn đi phá site ko à

hôm sau em có làm 1 web như bác hướng dẫn và bị bane sau ngày hôm đó 1 ngày! còn cái web kia em chạy lâu rồi có view thật thì bane sao dc bác!
ko nghe nói band, nếu ko mọc lên cái topic này, thì chắt ban ko nói,. mình cũng ko biết :cool:
còn mới nói là dc pay trong yh mình nửa mà ta, mới nói chuyện ngày hôm qua, cần up log chát lên ko

Em cũng chết sặc vì cái topic ấy đấy
Đề nghị chủ topic @hoaquyentieuvu  close dùm em cái topic ấy với :D

Đề nghị chủ topic @hoaquyentieuvu close topic cho xong . Dân mình toàn đi phá site ko à
xin lỗi bác , mấy net mình share toàn net tầm trung , ko có cao siêu và đụng đến miếng ăn lớn của ng ta
mình cũng hội ý với mấy pro đi trước họ cứ bảo share mấy net tầm trung này cho mọi ng biết thêm về mảng này thôi

xin lỗi bác , mấy net mình share toàn net tầm trung , ko có cao siêu và đụng đến miếng ăn lớn của ng ta
mình cũng hội ý với mấy pro đi trước họ cứ bảo share mấy net tầm trung này cho mọi ng biết thêm về mảng này thôi
Bác có lòng giúp anh em điều đó mình biết . Nhưng nếu với cái đà này thì tầm 1 năm nữa sẽ có rất nhiều site block ip việt nam . Khi đó anh em chơi real sẽ là người chịu thiệt trong đó có mình

Bác có lòng giúp anh em điều đó mình biết . Nhưng nếu với cái đà này thì tầm 1 năm nữa sẽ có rất nhiều site block ip việt nam . Khi đó anh em chơi real sẽ là người chịu thiệt trong đó có mình
đừng lo bác à , popcash mà nó còn chưa block ip vn mà :D:D:D
với lại chơi real thì chả ít ai chơi mấy net này lắm , nhiều net real trên wiki và digital rất nhiều rất ngon nên mấy pro đi trước mới bảo mình share mà :p

từ khi em biết bác đi bán cái tiền trong web là em biết bác thế nào rồi chứ có tiền không ai đi hướng dẫn để lấy mấy con vps đâu! bác xem lại thời gian đi nhé!
chắt acc bạn bị ban???? nói cái gì cho có sự thật tí. còn biết mình thế nào là sao ta, yêu cầu nói rõ o_O site của bạn mình biết nhé, muốn ăn ban thiệt hay ko nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,783
176,237
Latest member
789clubfish

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week