Ask SHARED VÀ FIX NHỮNG LỖI KHI LÀM <<< SMARTLINK >>>

ganoitt1

Senior
Reactions
162
MR
0.000
:) Đầu tiên xin chào Anh Em !

Mình cũng mới làm Smartlink hơn 3 tháng thôi, nhưng hiện tại đa số làm thủ công ( Bem bằng tay ). Nay mình chia sẽ 1 số kinh nghiệm mình có đc cho anh em nếu có thiếu sót thì anh em bổ sung thêm nhé !

Mục đích không thương mại không support, không sell bất cứ thứ gì liên quan ở đây, chỉ mong là anh em có làm thì làm cho chính xác và cheat thì cheat cho đúng để không bị anh hưởng chung của Pub VN, Mong muốn là mọi người ai cũng kiếm đc tiền chứ ko pải riêng ai cả, cùng làm cùng cheat cùng nhận đc tiền từ NET, Chứ bỏ công sức tiền của ra mà sao vài tháng không đc Paid vừa mất công sức vừa mất tiền bạc thì cũng đau lắm :)

Ở đây chỉ là kinh nghiệm của mình có nhiêu SHARE nhiêu cho anh, còn Pro nào thấy thiếu thì bổ sung để cùng phát triển, Còn Pro nào sợ đụng đến nồi cơm thì xin đừng ném đá :(

> > Ok vào vấn đề chính :

1. Để chiến đc SMARTLINK thì đầu tiên là xác định mình có traffic từ Geo nào ? vì Smartlink là ALL Geos nên cần xác định để không mất thời gian check off làm gì :) có thì chiến reach cap thì stop.

2. Xác định con off nào thường open và Rate cao thì bụp nó thôi , đừng chiến nhiều con quá mệt lắm ( Auto Lead thì cũng thế nên chọn 1 con nào Open nhiều thì băm )

3. Nên giữ CR% < 2% là Ok, tùy theo NET mà AM nó cho bao nhiêu, mình thì < 5% là AM nó bảo OK

4. Smartlink thì chỉ có off NON và chủ yếu là mấy con Game nặng , Shopping nếu có đều kiện thì RR 5% cho nó khỏi khi ngờ và hỏi lung tung, Chơi mấy con có KPI Reg thì phải Reg thì mới LEAD ( Như Ali) ( AM Net Mình nó bảo ko cần RR ko cần KPI )

5. Càng làm mấy SSH hiếm thì tỉ lệ LEAD càng cao Rate càng cao, làm ít chất lượng còn hơn bem tùm lum rồi Not Paid

6. Nên nhờ AM nó tạo tracking theo mấy cái GEOS mà mình cần chiến để dễ dàng hơn và không bị Wrong link ( Mình thì chiến mỗi geo 1 link riêng )

>>> Vài điều chia sẽ với mọi người >> Chúc mọi người kiếm đc nhiều tiền từ Smartlink nhe ! > Thank đã đọc

:):):):):)

Skype Full list rồi :), cứ hỏi ở đây có nhiều người trả lời hơn và cũng nhiều người cần đọc hơn :):)

Muốn Weekly thì phải đạt $10.000

cũng làm offer lâu nay mà chưa hiểu smartlink là gì. bạn thông não giúp mình phát

hay quá,
ai không hiểu giơ CHÂN lên nào

cũng làm offer lâu nay mà chưa hiểu smartlink là gì. bạn thông não giúp mình phát
Smartlink : 1 tracking nó xoáy ra nhiều con offer khác nhau chủ yếu là game nặng kaka, tỉ lệ lead 90%,
Thay vì chạy nhiều tracking với nhiều con thì nó gom lại 1 link ra nhiều hotgirl đó mà, giống như làm Má mì quản lý 1 đóng chân dài :) >> Khách dô xoáy 1 vòng rồi chọn 1 em chân dài tới tấp mà bem :) xong lấy tiền

OK đơn giản khó hiểu haha

Smartlink : 1 tracking nó xoáy ra nhiều con offer khác nhau chủ yếu là game nặng kaka, tỉ lệ lead 90%,
Thay vì chạy nhiều tracking với nhiều con thì nó gom lại 1 link ra nhiều hotgirl đó mà, giống như làm Má mì quản lý 1 đóng chân dài :) >> Khách dô xoáy 1 vòng rồi chọn 1 em chân dài tới tấp mà bem :) xong lấy tiền

thế này chắc ko autolead đc cậu nhỉ, thông não mình bot click thế nào với.

:) thoi quay ve voi stupidlink de auto voi click cho no de vay

thot cho.minh hoi lam the nao de giu dc CR<5% dc vay.sorry dt ko co viet kethank first
C muốn hỏi thì trước tiên C phải viết cho đúng vào ? viết mà ko dấu thì chứng tỏ C ko quan tâm và không đọc tới những gì Forum viết cả !!!

Để giữ CR% Cậu cần đọc nhiều trong forum nhe @@ Mua click + Bot + Social + GAds

C muốn hỏi thì trước tiên C phải viết cho đúng vào ? viết mà ko dấu thì chứng tỏ C ko quan tâm và không đọc tới những gì Forum viết cả !!!

Để giữ CR% Cậu cần đọc nhiều trong forum nhe @@ Mua click + Bot + Social + GAds
mua tool click quang vũ rồi click thôi cậu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week