Share tool dùng thử gõ captcha pix

Status
Not open for further replies.
acc chủ sao làm đc.chỉ trừ khi gõ sai nó band cả G thôi
tại mình k thích to chuyện nên thôi kệ.im lặng trừng phạt thôi cậu :)))):p
bạn hơi hiền nhỉ , vậy cũng ko được bạn ạ, vấn đề là nick này khá lâu rùi nên có độ tin tưởng sau này lại đi scam newbie mới thì sao ??? nên post cho mọi người rõ bạn,
Chuyện bên lề, có bữa mình gd có 50k bán PP của mình, do hết tiền điện thoại chưa kip cancel mà cũng mình thằng điên post thông tin SCAM mới đau, vẫn tức đến tận bay h.

Last edited:
Thế thì rõ rồi. Ông thớt scam chán bên kia giờ lại đi bán tool nữa ak. Thế này thì mấy mà giàu. :D
phát triển cái gì nữa. login trên bản này coi chừng mất tiền oan,
Nếu có bằng chứng rõ ràng thì các bạn nên report bên này cho bác kia ra 4rum luôn chứ để thế này dễ chết anh em không biết lắm.
https://mmo4me.com/forums/report-scam.34/
Mà làm được cái soft như vậy kiếm được nhiều hơn scam mà scam làm gì nhỉ. Mình cũng không hiểu. Có gì ai bị scam thì report đy. Dù là ít thì vẫn giúp anh em loại bỏ một thành phần mà

mình scam của ai cái gì mà các cậu úp mình thế. đây chỉ là topic share tool, ai ko có tiền thì dùng tạm cái này làm việc. cậu nào có chứng cứ thì phơi ra hãy nói. đừng ám hại nhau.

7$ để mua tool cho cái 4id và 8id để làm thì làm cái gì ???? bảo mai sẽ có bản hơn 10id , chờ đến cả tháng rồi ko có. Bảo trả lại tiền khi nào update ngon lành sẽ mua nhưng ko trả ?? Thế thử hỏi cả forum này dùng 4 với 8 id có làm được ko ??

Đúng rồi mod vào làm việc đi :D

banned 1 trong 2 nick, nick nói thớt scam là đúng up proof lên, k có proof thì tội vu khống vote banned. nếu có proof thì vote banned thớt :D

mà box cập nhật tình hình thấy mọi người nói soft xd làm việc được rồi sao vẫn còn người hóng tool này làm gì vậy :confused:

thớt là thằng mongthuytinh hả
mịa nó scam mình 1.5$ pix. bận nên chưa có dịp hỏi tội nó đấy

Nếu có chứng cứ thì các bạn lập top riêng để report và để mod xử lý. Ở trong này các bạn có nói gì cũng không ai giải quýêt được đâu.

thank các bạn đã phát giác và cảnh báo.
mình và bác Bao @mirinda cũng k thể theo dõi hết các topic thuộc mình quản lý dc.
topic này sẽ Close tại đây
thớt nếu không phải là scamer thì inbox mình giải thích.
các bác có proof scam vui lòng post bên box REPORT SCAM để anh em khác cảnh giác và cho thằng scam ra đi luôn nhé.
thank các anh em. ;)

Bao vẫn theo dõi topic này thường đó chứ, mà chưa có gì rõ ràng,chủ thớt ko rõ có scam hay ko nhưng cách làm việc chán quá,kiểu này lần sau share tools nào chắc phải để BQT kiểm duyệt vài ngày trước khi public lên quá....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,774
170,866
Latest member
cosmovn58
Back
Top Bottom