Share tool dùng thử gõ captcha pix

Status
Not open for further replies.
Phần mềm có tính phí ko ạ @@

cho dung thử full chức năng luôn. nhưng cho dung trong vài ngày thôi chẳng hạn. thế thì ng ta mới biết soft bạn tốt mà sài. Mà mới đầu phải để free để lôi kéo ng dung đã chứ

cho dung thử full chức năng luôn. nhưng cho dung trong vài ngày thôi chẳng hạn. thế thì ng ta mới biết soft bạn tốt mà sài. Mà mới đầu phải để free để lôi kéo ng dung đã chứ
Theo đóng góp của các bạn, tối mai hoặc ngày kia mình sẽ mở chức năng add id nhiều hơn nữa trong vài ngày để các bạn download và dùng, có gì mình sẽ up và thông báo thêm vì bản mới update sẽ mượt hơn và thêm vài tính năng.

Theo đóng góp của các bạn, tối mai hoặc ngày kia mình sẽ mở chức năng add id nhiều hơn nữa trong vài ngày để các bạn download và dùng, có gì mình sẽ up và thông báo thêm vì bản mới update sẽ mượt hơn và thêm vài tính năng.
mình thấy thế thôi chứ mình cũng k có chơi captcha nữa rồi :p
cái gì tốt mọi ng sẽ ủng hộ.

Đã có ai chuột bạch chưa nhỉ:D

Oánh dấu cái ;)

không download dc bạn ơi

ae ở đây đa số máy cùi rồi làm capt, bác làm cho win XP nữa đi ạ :(

Soft này có tự động chuyển đến trang có code không bạn hay mình phải nhấn tab để chuyển qua vậy?

Soft này có tự động chuyển đến trang có code không bạn hay mình phải nhấn tab để chuyển qua vậy?
Bản dùng thử thì phải ấn tab khi ít captchap, còn đối với bản thương mại thì ko cần phải ấn tự động chuyển đến id có captcha.
Mấy hôm nay mình chưa up bản mới vì đang hoàn thành nốt mấy tính năng khác như đang nhập trên 10 id không cần phải dùng proxy, và thêm vài lựa chọn khác để nâng cao ưu điểm của tool, mình sẽ nói sau . Mong các bạn thông cảm.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom