Share tool dùng thử gõ captcha pix

Status
Not open for further replies.
chạy bt trên win 7, có điều log đc ít id quá, ko có chỗ để xài proxy hả bạn

góp ý : bạn có thể cho hiện 2 id cùng lúc hoặc mở 2 soft cùng lúc kiểu như soft XD đc ko
Mình rất thích góp ý của bạn, mình đã có bản 2 cửa sổ giống như tool xd cậu nói. Sẽ nhanh hơn vì quan sát được cap ra trước. :D

chạy bt trên win 7, có điều log đc ít id quá, ko có chỗ để xài proxy hả bạn
Login nhiều id dành cho bản sell thương mại cậu à, nếu tool chạy ổn định thì mới tính đến chuyện đó. phiên bản proxy dành cho 10id trở lên.

Cái soft của bạn có tự chuyển tuần tự theo thời gian time out ko? VD như những id nào đang có thời gian time out thấp nhất sẽ được ưu tiên hiện ra trước.

sao mình log in 4 id vào làm việc thì nó cứ chạy mãi chẳng có code nào gần 10 phút luôn.

sao mình log in 4 id vào làm việc thì nó cứ chạy mãi chẳng có code nào gần 10 phút luôn.
Acc của bạn trước đó đã từng làm bằng những soft khác bị pix phát hiện nên đã bị chặn code ,cậu phải lđể load làm việc trên tool tầm 20 đến 30 phút mới trở lại bình thường. Khi đó sẽ load vèo vèo luôn :)
Sau khi bình thường thì ko nên chạy soft khác tránh bị chặn tiếp.
Trong quá trình làm cậu có thể ấn phím TAB hoặc f1 để chuyển.

Cái soft của bạn có tự chuyển tuần tự theo thời gian time out ko? VD như những id nào đang có thời gian time out thấp nhất sẽ được ưu tiên hiện ra trước.
Cậu theo dõi ở bản update lần tới.
Đối với những bạn dùng win xp hay 8 9 10 vui lòng đợi phiên bản hỗ trợ lần tới :rolleyes: #1 mình nói là tạm thời hỗ trợ win7 mà :D

Cậu theo dõi ở bản update lần tới.
Đối với những bạn dùng win xp hay 8 9 10 vui lòng đợi phiên bản hỗ trợ lần tới :rolleyes: #1 mình nói là tạm thời hỗ trợ win7 mà :D

Bạn gửi giúp mình $ nhé, bạn update xong thì tính sau, giờ mình đang cần $ có việc

thớt up bản thương mại đi, >10id ấy

Bạn muốn như này?
tất nhiên là vậy rồi bạn , mà cũng cho add full id luôn đi , bạn up luôn ko , để biết khỏi mất công ngồi đợi
ngoài lề tí : tốc độ kinh đấy

tất nhiên là vậy rồi bạn , mà cũng cho add full id luôn đi , bạn up luôn ko , để biết khỏi mất công ngồi đợi
ngoài lề tí : tốc độ kinh đấy

Hình như video tua hơi nhanh :D:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,766
170,857
Latest member
tomlee1989