• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

share site đăng ký vps windows server 2012 dùng thử 7 ngày đào dogecoin

poorboss

Junior
Reactions
81
MR
0.036
vui vì reg được em vps dùng thử 7 ngày vậy mà em nó live đc 14 ngày,share ae reg dùng đào dogecoine hay làm gì thì làm :)
mình thì chỉ biết dogcoine
ai dùng đào coin ref mình phát nha : http://cointellect.com/?code=9571a376
thấy hay thì like và thanks mình cái gọi là chút động viên tìm vps free :) và sẽ share tools scan vps mình đang dùng thấy cũng ổn,cũng kiếm dc vps để đào dogecoine

Last edited:
vui vì reg được em vps dùng thử 7 ngày vậy mà em nó live đc 14 ngày,share ae reg dùng đào dogecoine hay làm gì thì làm :)
mình thì chỉ biết dogcoine
ai dùng đào coin ref mình phát nha : http://cointellect.com/?code=9571a376
thấy hay thì like và thanks mình cái gọi là chút động viên tìm vps free :)
bác check pp bác mất tiền không ;))
không ai thương đâu mà nó nói là sẽ trừ tiền sau khi 7 ngày dùng thử đó

like cho bác có tinh thần chia sẻ

sau 7 ngày nó charge paypal ko đủ balance có bị limit paypal ko?

You must add funds to your PayPal account before sending more money.
sao lại bị cái này nhỉ

không biết có bị limit paypal không nhỉ , vừa reg xong chưa thấy nó gửi gì

Theo như đọc từ bill nó gửi thì nó sẽ tự động thanh toán với paypal khi tới tháng , ý là bác chủ cứ dùng đi , nó ko có tắt vps đâu tới tháng nó sẽ tự động thanh toán từ paypal hoặc sẽ tự động lấy từ thẻ mà ko cần bác apply. Nên bác đừng để tiền nhnều ko là mất ko biết á.

You must add funds to your PayPal account before sending more money.
sao lại bị cái này nhỉ
trust paypal của bạn
[QUOTE="Theo như đọc từ bill nó gửi thì nó sẽ tự động thanh toán với paypal khi tới tháng , ý là bác chủ cứ dùng đi , nó ko có tắt vps đâu tới tháng nó sẽ tự động thanh toán từ paypal hoặc sẽ tự động lấy từ thẻ mà ko cần bác apply. Nên bác đừng để tiền nhnều ko là mất ko biết á.[/QUOTE]
mình đã gỡ card,mà tận 14 ngày có thấy paypal mail đòi $ gì đâu nhỉ

trust paypal của bạn
[QUOTE="Theo như đọc từ bill nó gửi thì nó sẽ tự động thanh toán với paypal khi tới tháng , ý là bác chủ cứ dùng đi , nó ko có tắt vps đâu tới tháng nó sẽ tự động thanh toán từ paypal hoặc sẽ tự động lấy từ thẻ mà ko cần bác apply. Nên bác đừng để tiền nhnều ko là mất ko biết á.
mình đã gỡ card,mà tận 14 ngày có thấy paypal mail đòi $ gì đâu nhỉ[/QUOTE]
vậy thì do paypal ko đủ tiền . bạn thử nạp 100$ vào coi nó có ko ko ? :D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,932
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back
Top Bottom