Airdrop ICE Network - ICE Token - Đào miễn phí & tiềm năng & uy tín mới toanh, riêng tiền domain đã hơn $10,000

Rút về sàn
Chưa có kế hoạch
Giá trị 1 Coin
Chưa có kế hoạch
Nhập Ref được gì
25% tốc độ đào
Yêu cầu phải tuyển Ref
Không
Link dự án Coin
https://bit.ly/ice-voz

CAirdrop007

Newbie
Reactions
3
MR
0.333
Facebook
Follow me on Facebook
Cập nhật: cuối ngày 17-01 thì ICE sẽ được phân phối vô ví mn đã điền & ngày 19 sẽ cho trade trên Okx nhé mn

Ai chưa có tk OKX thì
vô đây tạo account OKX nhé (nếu cài bằng app trên điện thoại, thì nhập mã ref: 1815539 giúp mình nhé), rồi copy địa chỉ ví ICE-BSC vô & đợi phân phối rồi bán nhé, cái lợi khi dùng địa chỉ ví của OKX là chúng ta sẽ ko tốn phí khi di chuyển lên sàn để bán nhé

chưa bàn tới giá cả, riêng list lên sàn Top 5 là OKX thì ICE ăn đứt, hơn con Pi cả tỉ lần

- Đăng ký và KYC xong, vào phần Assets => Deposit (Nạp) => Tìm token ICE mạng ICE-BSC. (nếu ko có ICE thì tìm BNB - ICE & BNB dùng chung địa chỉ ví) => Copy ICE address đó và update lại trên app ICE.

----------
Dự án chính thức chạy ngày 4-4 (04.04.2023 - 04:04 GMT+4). Tiềm năng & uy tín ở đây do mình đánh giá là do chính cái domain của nó - giá bán cuối cùng được công bố là $4,800 vào năm 2015; mình nghĩ đến chủ hiện tại của ICE Blockchain thì không dưới $10,000 => chủ sỡ hữu chấp nhận bỏ ra 1 số tiền lớn (trả bằng tiền tươi thóc thật, chứ ko phải bằng token ảo) chỉ để mua cái tên miền thì thấy rõ mức độ nghiêm túc của họ đối với dự án. Đến cả ngày public cũng chọn số đẹp - toàn 4.

Khai thác đào ICE Network là hoàn toàn miễn phí

Chỉ cần đào ICE trên điện thoại của bạn. Đào Coin ICE không tốn tài nguyên điện thoại, không tốn pin . Và có thể khai thác ICE trên cả hệ điều hành Androi và IOS (hiện tại mới có cho Android); iOS thì trên Twitter họ bảo cũng đã submit lên Apple, đang chờ approve.

Giai đoạn 1: chỉ có đào free & mở rộng mạng lưới thành viên, cho đào free
Giai đoạn 2: Mainnet & KYC & bắt đầu cho phép rút ICE về ví với KYCed nhé

Không giống tất cả các dự án đào coin trước đây: ICE Blockchain không có bất kì một tuyên bố nào về giá trị của đồng coin cho đến hiện tại (và hết phase 1), họ chỉ nói về các trường hợp sẽ dùng đồng ICE trong tương lai (phase 2) => sợ nói trước mà làm ko đc thì mất uy tín; còn các dự án khác là cứ marketing đào / airdrop được bao nhiêu đồng X sẽ tương đương với Y đô la, ... Với ICE, hiện tại chỉ có đào & ko có bất kì bài viết (chính thức) nào về giá trị của ICE.

Mọi chi tiết có trong FAQ của nó, mọi người có thể đọc thêm nếu muốn

Quan trọng nhất
Bắt buộc bạn phải có mã mời mới đăng ký tài khoản được (mã mời sai thì nút đk cũng ko hiện)
=> đk xong mới đào coin ICE được. Và tài khoản của bạn & người mời đều sẽ được thêm 25% công suất đào

Chịu khó giúp đỡ mình bằng cách dùng mã mời của mình nhé, cám ơn bạn trước.

Mã mời của mình là: phongsgc

1. Đến trang dự án & tải app trên CH Play
2. Mở app & Chọn đăng ký (có thể gặp khó khăn do nghẽn mạng, nó báo lỗi ko có kết nối Internet, bạn chịu khó thử lại vài lần, ko đc nữa thì đợi lúc khác, mình đk nguyên ngày ko đc, sáng hôm sau mở lên cái ok luôn)
3. Nhập mã mời của mình để cả 2 đều được thêm 25% thưởng: phongsgc
4. Xong

Hi vọng mọi người sẽ tham gia với mã mời của mình.

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,659
170,751
Latest member
LuDiTu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back