[share] Job Manage - Tools hỗ trợ quản lý job, link ADS seo và các trang tương tự

mình có 1 list job đang làm ở phiên bản cũ bây h muốn đổi qua làm phiên bản mới mà giữ đc y nguyên list cũ thì làm thế nào bạn?
add yahoo rồi mà ko thấy bạn onl :D

mình có 1 list job đang làm ở phiên bản cũ bây h muốn đổi qua làm phiên bản mới mà giữ đc y nguyên list cũ thì làm thế nào bạn?
add yahoo rồi mà ko thấy bạn onl :D

đổi ok nhé. pm thì cứ nt chứ đừng add vì nhiều đứa add ko biết mục đích nên ngại :)
list job dùng dc cho mọi phiên bản của tool nhé.

đổi ok nhé. pm thì cứ nt chứ đừng add vì nhiều đứa add ko biết mục đích nên ngại :)
list job dùng dc cho mọi phiên bản của tool nhé.

cái phần quản lý link ads đó bạn khi mình thêm thì có thể thêm cái phần thời gian vào rồi chổ nút clear đó tính hơn 24h hẳn clear chắc là sẽ ngon hơn đó

Cậu thêm chức năng này thì tốt
Chức năng chia cửa sổ window, tool 1 bên và 1 bên dành cho các chương trình khác.

Cậu thêm chức năng này thì tốt
Chức năng chia cửa sổ window, tool 1 bên và 1 bên dành cho các chương trình khác.

m lại ko thích chia để thế này tốt hơn. chắc nhiều ng khác cũng thế :)

- - - Updated - - -

cái phần quản lý link ads đó bạn khi mình thêm thì có thể thêm cái phần thời gian vào rồi chổ nút clear đó tính hơn 24h hẳn clear chắc là sẽ ngon hơn đó

nhưng m clear toàn list sau 1 tiếng thì để time vào làm gì :)

m lại ko thích chia để thế này tốt hơn. chắc nhiều ng khác cũng thế :)

- - - Updated - - -

nhưng m clear toàn list sau 1 tiếng thì để time vào làm gì :)

là sao ta phải sau 24h chứ nhỉ. 1h thì click trung ads nó đâu có tính tiền

code bậy bạ sợ các bác nhìn ko ra thôi :D. đặt lung tung biến tùm lum bác ợ :D bác lấy thì e share. điều kiện là có bản nào phát triển từ nó là phải free nhé
thế mà hồi hôm xin soure bác Bửu ko chịu share, cứ thấy mình ghi bên .NET là k share. Nản ghê, vừa học .NET vừa học JAVA mà :binhsua74:

job mà lúc creat chưa add từ khóa thì giờ add vào xong save kiểu gì vậy bác thớt ... em Copy xong Paste từ khóa vào ấn save hay ấn Ctrl+S để save đều bị mất sau khi thoát soft vào lại à ... không biết add như nào luôn ... chả lẽ add lại từ đầu ...

job mà lúc creat chưa add từ khóa thì giờ add vào xong save kiểu gì vậy bác thớt ... em Copy xong Paste từ khóa vào ấn save hay ấn Ctrl+S để save đều bị mất sau khi thoát soft vào lại à ... không biết add như nào luôn ... chả lẽ add lại từ đầu ...
tốt nhất là dùng bản tool mới nhất nhé trong quá trình fix mấy bản cũ có lỗi tí. cách add từ khóa thì làm thế này. lúc đang ở job lúc làm(ko phải search) thì cut cái dòng đang ở ô từ khóa xuống hàng đầu ô dưới, rồi dán cái dãy từ khóa vô ô từ khóa rồi ấn nút save nhé.
còn ở ô search job thì cứ chèn vô dòng đầu tiên rồi ấn nút save. chúc bác làm ăn phát đạt :d

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,920
172,998
Latest member
otomientay

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week