[share] Job Manage - Tools hỗ trợ quản lý job, link ADS seo và các trang tương tự

bác cho cái ý kiến nên màu gì ở đâu đi :D

cập nhật hotkey nè:
Alt+C hoặc Alt+A: thay cho nút CHECK
Alt+R hoặc Alt+Q: thay cho nút REPORT (CREAT cũ)
Alt+D: job kế tiếp
Alt:E: job phía trên
http://www.mediafire.com/?sxp3hap2upv8y4a
all verson at
http://www.mediafire.com/dinhbuu144

tạm thế ai có ý kiến gì về hotkey thêm cho ý kiến ở dưới nhé

- - - Updated - - -

lỗi tiếng nga là do máy bác có vấn đề rồi :D

Lỗi tiếng Nga em đã tự khắc phục được rồi, nên bỏ qua :binhsua50:

Còn cái vụ màu cho phần description, thì nếu tool qui định sẵn màu nên có thêm một số cái trong phần add job:

như vậy việc qui định màu cho phần description mới ngon được ^^:

Có gì bác xem thử thế nào nhé :binhsua37:

ai muốn màu mè thì chụp cái tool lại, tô màu gì đó rồi post lên, ae tán đồng thì sửa, ko thì cứ đen trắng cho sạch :))

Lỗi khi cài java 7 Bro ko chỉ giùm muốn dùng tool trước giờ dùng vì có người share job

vì tool nhỏ gọn nên có màu để dễ phân biệt khi nhìn, đỡ đau mắt thoy ^^

Hotkey chỉ khi đang ở cửa sổ tools mới có tác dụng anh ạ :D anh làm thế nào mà để đang ở cửa sổ web mà alt R nó vấn tạo report cho mình đc ý. Thế chức năng hotkey mới có tác dụng :D

• [*=3]Tool của bác rất hữu ích. Mình xin đóng góp 1 số ý kiến:
Về phần keyword nếu có thể gán chung với link job thì tuyệt. Khi đó không cần copy keyword để dán vào ô key nữa. Thêm nút copy cạnh ô key để copy vào google là dc. Giảm dc 1 bước và khả năng nhầm lẫn khi copy.

Last edited by a moderator:

Về phần keyword nếu có thể gán chung với link job thì tuyệt. Khi đó không cần copy keyword để dán vào ô key nữa. Thêm nút copy cạnh ô key để copy vào google là dc. Giảm dc 1 bước và khả năng nhầm lẫn khi copy.

vâng ghi nhân ý kiến của bác. sẽ có trong nay mai :)

à còn cái icon trên giao diện làm việc của nó nhé, 1 số bác bảo sao xấu thế, 1 số bác muốn đặt hình em iu vô đó :D. dễ lắm các bác làm 1 cái hình , đặt tên file là icon.jpg, copy đè lên file icon đi kèm theo tool là nó sẽ ra icon đó :D 1 thú vị mới nhé :)

ai muốn màu mè thì chụp cái tool lại, tô màu gì đó rồi post lên, ae tán đồng thì sửa, ko thì cứ đen trắng cho sạch :))

Thêm cái vụ màu mè vào chỉ tổ lóa mắt.... ai quen rồi nhìn không sao... chứ newbie nhìn vào lại loạn....:binhsua37:

- - - Updated - - -

thằng ku đóng góp ý kiến tốt đấy....:))=))

bác dinhbuu có lòng share em soure em code bên C# với :binhsua32:. làm tool cá nhân:binhsua33:. đang kiếm ý viết cái addon cho chrome để khi nhấn copy all url thì tự động tạo creat report chỉ cần pate vào báo cáo là xong :binhsua32:. mấy bữa mày mò bên c# mới có đc mấy cái chức năng.

nếu đc share code qua mail em với nhé : [email protected]

Thêm cái vụ màu mè vào chỉ tổ lóa mắt.... ai quen rồi nhìn không sao... chứ newbie nhìn vào lại loạn....:binhsua37:

- - - Updated - - -

thằng ku đóng góp ý kiến tốt đấy....:))=))
Chú lại chơi a rồi.
Thêm 1 ý kiến nữa là nút GO xa quá, bác đổi chỗ Nút GO với nút DEL cho gần List. Bấm vào số thứ tự List rồi bấm vào GO ngay bên cạnh luôn:)

Chú lại chơi a rồi.
Thêm 1 ý kiến nữa là nút GO xa quá, bác đổi chỗ Nút GO với nút DEL cho gần List. Bấm vào số thứ tự List rồi bấm vào GO ngay bên cạnh luôn:)

nhưng nút del với nút go ko thể đặt gần nhau được!! hậu quả phải chịu mấy lần vì mất cái job thân iu rồi đấy. để xem còn cách nào ko

m dùng java ko có c # bác. với lại bác mà đọc được cái code viết ko theo 1 trình tự + trật tự nào sợ bác lóa mắt :)). quên nữa là c# e còn chưa học mà

nhưng nút del với nút go ko thể đặt gần nhau được!! hậu quả phải chịu mấy lần vì mất cái job thân iu rồi đấy. để xem còn cách nào ko

m dùng java ko có c # bác. với lại bác mà đọc được cái code viết ko theo 1 trình tự + trật tự nào sợ bác lóa mắt :)). quên nữa là c# e còn chưa học mà
Ý mình là đổi chỗ GO Với DEL. như thế k gần nhau mà.:)

uhm có lý nhỉ. đang fix để thêm vô luôn :d. dự kiến chiều sẽ có cho ae. hix sửa hoài chả làm dc bao nhiu. nghèo ùi :((

hàng về. đã đổi vị trí nút GO lại gần list job cho tiện, hiển thị dòng từ khóa (chuỗi khóa) lên trên, theo hình vẽ. muốn copy từ khóa chỉ việc kick chuột lên dòng từ khóa >thấy chuyển sang chữ màu xanh và đậm lên =>đã copy, chỉ việc paste vào google.
Lúc sửa job cũng như cũ, sửa từ khóa thì cũng sửa ở ô đó, còn cái khác ở ô dưới
MẶC ĐỊNH Ô TỪ KHÓA SẼ ĐEM DÒNG ĐẦU TIÊN CỦA PHẦN MÔ TẢ ĐƯA LÊN TRÊN. AI MÀ ĐỂ DÒNG TỪ KHÓA Ở DƯỚI LINK... NÀY NỌ TỰ SỬA HOẶC VẪN DÙNG BẢN CŨ. VÍ DỤ:
Mô tả cũ:
Дорогие камни и украшения
dorogie-kamni.blogspot.com

LK : 1 + 3
GA : 1 + 3
1

sang bản mới nó sẽ trích dòng đầu tiên, tức Дорогие камни и украшения đưa lên ô trên để tiện copy
MỌI SAI SÓT TRONG QUÁ TRÌNH GHI MÔ TẢ JOB VỀ VỊ TRÍ CỦA DÒNG TỪ KHÓA TỚ SẼ KO CHỊU TRÁCH NHIỆM

link: http://www.mediafire.com/?at37g5dr063vp23
mọi phiên bản: http://www.mediafire.com/dinhbuu144
hình ảnh

tạm chừng đó đã. dọn hàng chạy về quê tí :D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,108
172,160
Latest member
cmsang

Most viewed of week