[share] Job Manage - Tools hỗ trợ quản lý job, link ADS seo và các trang tương tự

bác dinhbuu144 có thể thêm chức năng phận nhóm job + sắp xếp thứ tự đc ko
kiểu như mình sẽ tự phân nhóm theo giá, thời gian làm lại, thời gian treo ads để cái nào làm nhanh thì sẽ làm trc
còn xắp xếp thứ tự thì cùng 1 chủ job sẽ để cạnh nhau

bác dinhbuu144 có thể thêm chức năng phận nhóm job + sắp xếp thứ tự đc ko
kiểu như mình sẽ tự phân nhóm theo giá, thời gian làm lại, thời gian treo ads để cái nào làm nhanh thì sẽ làm trc
còn xắp xếp thứ tự thì cùng 1 chủ job sẽ để cạnh nhau
có, nếu tiên đoán được khi nào chủ job check job, auto nhận diện thời gian cho phép của thằng chủ, nhận diện giá cả, find id và sắpxeeop ...nếu ai đó tầm pro về code + cái đầu hơi vip, mày mò thong thả lâu lâu tí thì sẽ xong các ý tưởng bá đạo của bác ;)), mà đã làm được đến đây thì auto kick web + kick ads + auto send report luôn cho rồi ^^, và khi đó thì sẽ ko có chuyện free nữa âu heheeh
Sao tool mới không thấy list link licked nhỉ?
bỏ đi ùi thấy khá vô dụng. giờ để mỗi nút clear ads để clear data chứa các link ads thôi. Vì các bác thường reset modem chỉ cần bấm nó là xong . nhiều ng pro hơn thì nhớ gần hết rồi => khung đó chỉ có tác dụng ngắm. tớ thay = 1 ô nhỏ cạnh chữ check, khi bấm vào mà thấy dòng xanh + số đó nhảy tăng điểm tức là link chưa dùng ^^
hay là mình mở 1 topic riêng tổng hợp data cho tool nhỉ

có, nếu tiên đoán được khi nào chủ job check job, auto nhận diện thời gian cho phép của thằng chủ, nhận diện giá cả, find id và sắpxeeop ...nếu ai đó tầm pro về code + cái đầu hơi vip, mày mò thong thả lâu lâu tí thì sẽ xong các ý tưởng bá đạo của bác ;)), mà đã làm được đến đây thì auto kick web + kick ads + auto send report luôn cho rồi ^^, và khi đó thì sẽ ko có chuyện free nữa âu heheeh
ko, ý em là có thêm chức năng xếp nhóm còn mình sẽ tự sắp xếp ý

bỏ đi ùi thấy khá vô dụng. giờ để mỗi nút clear ads để clear data chứa các link ads thôi. Vì các bác thường reset modem chỉ cần bấm nó là xong . nhiều ng pro hơn thì nhớ gần hết rồi => khung đó chỉ có tác dụng ngắm. tớ thay = 1 ô nhỏ cạnh chữ check, khi bấm vào mà thấy dòng xanh + số đó nhảy tăng điểm tức là link chưa dùng ^^
hay là mình mở 1 topic riêng tổng hợp data cho tool nhỉ

Tạo 1 topic tổng hợp đi ;))

hic hic mình gà mờ chưa biết sử dụng tools như thế nào, chủ topic làm bài viết hoặc video hướng dẫn cụ thể được không vậy

hic hic mình gà mờ chưa biết sử dụng tools như thế nào, chủ topic làm bài viết hoặc video hướng dẫn cụ thể được không vậy

Của bạn đây : rongdatcodon.blogspot.com vào phần 3 Hướng dẫn sử dụng job manage có hướng dẫn+ video đính kèm dưới cùng bài viết :binhsua119::binhsua119:

Làm 1 tool miễn phí cho anh em sử dụng, không biết cảm ơn bác như thế nào , tìm nút thanks mãi mà không thấy :| thôi thì để lại cái cm cám ơn nếu bác ở HCM rất mong đc mời 1 bữa cf giao lưu chém gió.
P/S: EM ở TB nick y!m: tranvuhoanglong.oops

nhưng mình vẫn thắc mắc. mục đích chính của tools là check xem link ads đấy mình đã vào chưa hả ?!!

@tranvuhoanglong đủ post sẽ hiện nút thanks hehe ^^

nhưng mình vẫn thắc mắc. mục đích chính của tools là check xem link ads đấy mình đã vào chưa hả ?!!

@tranvuhoanglong đủ post sẽ hiện nút thanks hehe ^^

Mục đích chính là tạo 1 list job cá nhân,tăng thêm tốc độ kiếm tiền.Ko phải mất thời gian kiếm từng nhiệm vụ,ngồi cịch rồi đọc lại,mất quá nhiều thời gian cho 1 job
Thêm nữa là quản lý các ads,ads nào đã click rồi thì biết để ko click lại(giảm blacklist)

Cái này bị chậm là do Java của bạn cũ hoặc nguyên nhân thứ 2 là bữa nay google chrom chạy 1 cái mà ra 2 bạn cứ vào trong task manager kiểm tra là biết ^^. Do ôm đồm nhiều tiện ích quá ^^

nhẹ hèo mà có nặng đâu ta :(. 1 vài lệnh xử lý lặp thôi còn lại chắc do máy bác :D. chính thức quay lại seo nè, tính cập nhật thêm job mà chưa có ý tưởng :D

bác ơi, sao bác ko ghi tên + công dụng từng sòt vậy em newbie ko hieu soft nào bvới soft nào
mong bác thớt them info với
thanks nhieu
em đang theo seo

Last edited by a moderator:
lỗi scrip do thiếu JDK 7 có ở #1 kìa bạn. Chắc phải làm lại hướng dẫn khác quá. Chức năng thì các phiên bản ra sau luôn ổn và gọn hơn phiên bản trước. Gọn và đầy đủ nhất là phiên bản short V2 đấy :)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,189
171,262
Latest member
MrVitTrader
Back
Top Bottom