[share] Job Manage - Tools hỗ trợ quản lý job, link ADS seo và các trang tương tự

addjob bi loi. minh add jobs vao ma bao thanh cong nhung vao thi thay phan décrepp bi loi, khogn phai descrep minh moi them :(

cậu chọn trình duyệt mặc định cho máy cậu là chrome, thì khi nhấn nút go trong tool, nó sẽ ra chrome :m003:

oài, thế thì không ổn rồi, chủ thớt thêm chức năng chọn trình duyệt cho tool đi, vì máy tớ dùng vào nhiều việc mà trình duyệt mặc định đặt FF để dùng, chỉ có thằng SEO này mới dùng chrome thôi.
Thêm chức năng chọn trình duyệt mặc định cho tool chắc cũng không phức tạp lắm nhỉ hic

Sau một time dùng tool chợt này ra một ngu kiến thế này... Pác dinhbubu thấy có hợp lí không thì thêm vào nhé...

Nên thêm chức năng đổi vị trí giữa các job trong tool để cho tiện việc sắp xếp job. Khi đó sẽ không cần phải xóa job rồi ms chuyển job.

Trên đây là ngu kiến của mình... Hi vọng là sẽ được pác dinhbubu thực hiện...

P/s: Tương lai là có thêm một số ý kiến nữa.. Giúp cho việc làm job được nhanh, gọn, lẹ hơn :))=))

http://www.mediafire.com/?z1bohkg5nhsyd3w

Bạn nào vào coi là thấy:
http://www.seosprint.net/work-task-r...a2318915a9e347
hovo-airportsoftheworld.blogspot.com
+ Site: 4
+GA:4

Mình seach jobs này: mới add zô trong list bên trên đó nó báo ở vị trí 98. Bạn nào tìm thấy nó trên list trên thì show hình cho mình coi với :))
Cái này hồi hôm bị 1 lần cứ tưởng lỗi phần add jobs ai dè phần DEl jobs ko biết bác bửu sửa sao đây :((

Bác bửu vào coi cái jobs chỗ 66-68 trong list nhé. Bác thử del đi rồi xem :(

Attachments

26.3 KB · Views: 36
    37.2 KB · Views: 43
    27.3 KB · Views: 40
    32.3 KB · Views: 66
mình nghĩ nên thêm tính năng click đúp vào số để mở job luôn, không cần phải click GO nữa:binhsua22:

Các PRO cho em hỏi nút CL này để làm gì ạ?
Muốn xóa list Google Ads thì làm cách nào. Cái list em kích 2 ngày rùi mà nó vẫn trên tool

View attachment 18445

Các PRO cho em hỏi nút CL này để làm gì ạ?
Muốn xóa list Google Ads thì làm cách nào. Cái list em kích 2 ngày rùi mà nó vẫn trên tool
dòng trên của bạn trả lời cho câu hỏi dòng dưới rồi đó bạn :)
lỗi search job nó có 1 lỗi nhỏ là vị trí job chính xác phải = vị trí hiển thị trên tool +1, nên các bác xem chừng giúp nhé :). Hiện giờ tạm thời mình ko fix nữa vì bận bịu việc học quá. các bác thông cảm nhé

dòng trên của bạn trả lời cho câu hỏi dòng dưới rồi đó bạn :)
lỗi search job nó có 1 lỗi nhỏ là vị trí job chính xác phải = vị trí hiển thị trên tool +1, nên các bác xem chừng giúp nhé :). Hiện giờ tạm thời mình ko fix nữa vì bận bịu việc học quá. các bác thông cảm nhé
thanks bác phát. lỗi nhỏ nữa là keyword dài thì sẽ bị lưu ở cả 2 phần design job và phần trên là chỗ để key

bác dinhbuu ơi cái check ads của bác nó phân biệt hoa thường à ... hôm nay check booking.com và Booking.com và cả BOOking.com nó đều ok hết ... cứ thay đổi chữ hoa đi là nó ok ... bác nào click ads booking cẩn thận nha ... hay site nào có chữ hoa là phải cẩn thận ...

Last edited by a moderator:
à uk hình như nó phân biệt hoa thường thì phải lúc viết ko để ý vì thấy các link đa phần đều thường :D
lỗi từ khóa xuống dòng =>> lúc thêm job để từ khóa ở 1 dòng :D ko thì copy đoạn xuống dòng đó bỏ lên trên rồi bấm save

Lỗi phần từ khóa nữa bác bửu ơi: nếu từ khóa mà dài ví dụ: "sakjhkjfkjgfdhgfsdfkhk?" có dấu ? đằng sau! thì trên phần từ khóa sẽ hiển thị từ khóa đó và bên dưới descripton vẫn hiển thị nó!

theo mình thấy tool này ko nên bỏ link đầu tiên
- tại vì khi làm job ngta thưởng mở ra 1 tab mới chứ ko bao giờ mở chung với site seo hiện tại
vì khi copy all url xong muốn close all lại mà muốn giữ lại tab seo hiện tại thì cũng khó :) ( ko lẽ lại đi tắt từng tab site của chủ job ,rùi các tab chuyển đổi của GA :D )

Announcements

Forum statistics

Threads
419,487
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back