[share] Job Manage - Tools hỗ trợ quản lý job, link ADS seo và các trang tương tự

Các bác cho hỏi mấy phím tắt của Tool này với. Trước nhớ có file word ghi rõ từng phím tắt giờ tìm mãi không thấy đâu !

phím tắt thì ko nên dùng nhiều vì nó còn chuối lắm:D. vì thói quen của mình là link đầu tiên là link seosprint.... nên mình mặc định bỏ đi ấy mà.

Bác thêm chức năng kéo link job từ site Seosprint vào Tool để kiểm tra xem đã có job đó trong Tools chưa như ở RU Tools được thì tuyệt :binhsua141:

Lên cho bác dinhbuu144 vào xem nào !!!

phím tắt thì ko nên dùng nhiều vì nó còn chuối lắm:D. vì thói quen của mình là link đầu tiên là link seosprint.... nên mình mặc định bỏ đi ấy mà.

Pác này giống mình.... Tool thế là ổn nhưng hình như pác chưa xem ý kiến của mình về việc "Thêm chức năng di chuyển các job trong tool cho tiện việc sắp xếp"

vụ kéo thả đó mình còn gà chưa ngâm cứu dc nên tạm thời dùng chức năng search trong tool vậy nhé :D. còn chức năng sắp xếp thì giờ phải sửa lại code phức tạp quá, vả lại mình cũng ko biết mọi ng muốn sắp thế nào và mỗi ng mỗi ý vì mình chả bao h xếp cả :)

Lên cho bác nào giúp bác dinhbuu144 !!!

vụ kéo thả đó mình còn gà chưa ngâm cứu dc nên tạm thời dùng chức năng search trong tool vậy nhé :D. còn chức năng sắp xếp thì giờ phải sửa lại code phức tạp quá, vả lại mình cũng ko biết mọi ng muốn sắp thế nào và mỗi ng mỗi ý vì mình chả bao h xếp cả :)
DI chuyển lên xuống trong list job thôi mà pác.... Mà không thay đổi phần mô tả.....

soure

dạo này lặn sang offer rồi nên ít để ý bên này :D
bác buu bữa nay chuyển qua ofer cơ à. Mình code cái tool bằng C# + auto sắp xong thì bị mất máy tính mới ức chế :( Đời đen không gì nói nổi.

tình hình là giờ offer đói nhăn răng + rảnh rỗi nên muốn fix vài thứ. ae có coa kiến gì mời đóng góp nhé. có pro nào muốn cheat kiểu lưu các link ads với site gì gì đó lại và mở đồng loạt thì nói luôn nhé :)

tình hình là giờ offer đói nhăn răng + rảnh rỗi nên muốn fix vài thứ. ae có coa kiến gì mời đóng góp nhé. có pro nào muốn cheat kiểu lưu các link ads với site gì gì đó lại và mở đồng loạt thì nói luôn nhé :)

bỏ ý định này đi cậu, nếu cậu build được 1 cái tool auto hoàn toàn như người làm thì hãy tính, còn mấy cái ý tưởng này đừng đem ra áp dụng để cho anh em VN còn có cháo mà húp nhé, job thì đang làm ngon lành vài ba ngày lại mất đi một vài cái vì cấm ip VN rồi đấy

Announcements

Forum statistics

Threads
419,486
171,532
Latest member
blvquanghuydagat

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back