Help Share file js chạy Socialssap auto like,cmt,dislike,sub...

bạn vào edit macro xem thử file js đó có chứa đoạn code ko, nếu ko thì mở file js bạn down về bằng notepad++ rồi copy đoạn code đó paste vào macro đang edit đó save rùi play thử xem sao nhé.
Cảm ơn thớt và bạn nhiều, mình chạy được rồi

cho mjnh hỏi sao ko add dc cái wmz vay pà kon

mà 2 ngày này kì ghê like thì vẫn like .. nhưng notdon 1 đám chỉ có sub và dis là éo bị gì cả .. bực mình có bác nào bị không ...

mà 2 ngày này kì ghê like thì vẫn like .. nhưng notdon 1 đám chỉ có sub và dis là éo bị gì cả .. bực mình có bác nào bị không ...
Có mình cũng bị nè bác lâu lâu nó bị nguyên 1 list not done từ like luôn nhưng lâu lâu lại comp bình thường bó tay...

Sorry, currently for you are no orders. báo thế này là sao nhỉ?

hình như do donot quá nhiều lên nó đang sửa lại .. riset modem và thay mail cũng chả thấy gì để chiến .. chờ xem sao :rolleyes:

Đã fix xong các lỗi khó chịu tối nay sẽ update file mới cho các bác. Thêm 1 vài tính năng hữu ích lun :D
Ai tải nhớ like cho tớ lấy tinh thần phát nhá

Đã update xong 1.5 các bác down về test thử nhé, ko có thời gian test hét nên có lỗi thì báo mình qua topic này để fix típ nhá, YH ít khi onl :D

Theo đánh giá file này hoàn chỉnh nhất rồi đấy các bác ợ keke

Bản 1.5 nó truy cập vô http://www.79funny.com/
Mong là bản 1.6 khi bị out ra tự vào yêu cầu chấp nhận-> chấp nhận rồi tự chạy tiếp bỏ thông báo đi, giảm số wait second từ 5 10 10 còn 5 8 8 là được

Cả file js này với tool cũ đều cỏ điểm chung là mạng mình lag là not done lia lịa, còn đêm với sáng sớm mỗi mình mình xài thì complete vô tư a-z :v

ver1.5 của bác nó vào view trang 79funny.com xong đứng hình luôn, ko chạy dc nữa :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,763
172,830
Latest member
Huuloc14112000

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week