Help Share file js chạy Socialssap auto like,cmt,dislike,sub...

2 acc gmail đã lên đường. A e tạm dừng, đừng chạy nữa. ko là đi hết acc gmail đó
YT đang rà soát xem có sub với like ảo hay ko nên đang thắt chặt vụ này

Service Unavailable
HTTP Error 503. The service is unavailable.

Vừa đầu tư một đống gmail :(

Socialssap đã ra đi :d

minpay wmz lên 5$ rồi hả mọi người? trước có chơi, còn code cả js nữa xong từ đợt xịt đại học với ban acc toàn tập bỏ luôn. Vừa lập nicks mới vẫn sử dụng wmz cũ ko biết có bị ban ko

js của cậu chạy được đó ..:rolleyes: .. bác này hồi đó chiến socail mình chỉ tận tình đây mà .. :D nhớ cái lúc đó cách tạo gmail chả ai chỉ cả ( vì lúc đó gmail có giá cho mấy bác chiến scial ) tự mày mò và được 1 lần tạo trên dt thì được vài mail ko cần very sau đó tự tạo android giả trên pc rồi tạo gmail ... .. sau này có mấy bác hỏi cũng mang ra chỉ luôn chả giữ làm gì ...

Last edited:
js của cậu chạy được đó ..:rolleyes: .. bác này hồi đó chiến socail mình chỉ tận tình đây mà .. :D nhớ cái lúc đó cách tạo gmail chả ai chỉ cả ( vì lúc đó gmail có giá cho mấy bác chiến scial ) tự mày mò và được 1 lần tạo trên dt thì được vài mail ko cần very sau đó tự tạo android giả trên pc rồi tạo gmail ... .. sau này có mấy bác hỏi cũng mang ra chỉ luôn chả giữ làm gì ...
Chir minh` cachs lập gmail với [email protected] :D

Lập bằng dt ip vietel or vina là ok..
Mà ai có acc nào không chơi đã add Z rồi.
send lại mình nhá..

Announcements

Forum statistics

Threads
420,488
172,577
Latest member
ok9video

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week