Help Share file js chạy Socialssap auto like,cmt,dislike,sub...

chia se? di cho minh 1 ve nao hic notdone hoai chan qua
Thông cảm bác ơi, cái này em đi mua :(, chia sẻ hổng cóa được :D

vmware bác
Vmware bác cài win gì, vào web trong vmware chạy mỗi lần thay acc có phải reset vmware không bác

Vmware bác cài win gì, vào web trong vmware chạy mỗi lần thay acc có phải reset vmware không bác
bác chụp snapshot lại, mỗi lần thay acc chạy lại snapshot là dc, reset nó lâu cậu :D

dùng bằng channel phụ có được ko ạ , em thấy 1 mail đc 50 channel

dùng bằng channel phụ có được ko ạ , em thấy 1 mail đc 50 channel
Không dùng channel phụ được đâu

Vẫn đều đều nhé
ai chơi thì giờ lặng lẽ mà chơi thôi..

Đây paid mà tiền không về ví mới chán :(

Đây paid mà tiền không về ví mới chán :(
Bác nhọ thế, chia buồn cùng bác vậy :(, thôi thì thua keo này ta bày keo khác mà, mà bày keo khác lại thua thì ta huy động ae chửi vào cái bản mặt thằng admin trang socialssap, xong nghỉ :p

chia buồn với nhiều bạn .. nhưng 15$ của em đã về đầy đủ :rolleyes: .. ạc chiến khá lâu rồi tính ra giờ nó pay 15$ nữa thì đã kiếm của nó 915$ rồi ..

chia buồn với nhiều bạn .. nhưng 15$ của em đã về đầy đủ :rolleyes: .. ạc chiến khá lâu rồi tính ra giờ nó pay 15$ nữa thì đã kiếm của nó 915$ rồi ..
Chiến bao lâu rồi bạn

Chiến bao lâu rồi bạn

chiến khá lâu rồi chả để ý nữa ... hồi đó 1 ngày chiến song mang ra treo bán 1 ngày cũng gần 10$ chứ không như bây giờ :rolleyes: lúc đó giá like của nó khá cao .. mang vào bán cho tụi kia nó mua cũng cao . sau 1 thời gian 1 ngày kiếm 4~5$ do giá mua nó xuống và youtube like và sub nó quá it .. donot là nhiều nguyên tạo gmail và thay mail , liên tục cũng bực cả mình .. giờ giá nó xuống 1 ngày kiếm đủ 3.5$ vô tư ( cho những ai treo máy liên tuc) mình giờ khi nào làm việc thì mình mới treo , thời gian đi ngủ trưa cho nó khỏe .. với lại nó nhiều like và sub lên khi treo cũng đỡ bực mình ...

mấy bác cho e hỏi tí, E có tut chạy thằng này rồi https://socialssap.com/, thằng này chạy trên vps được ko, với lại e không hiểu cách thay mail hay reset moderm, bao lâu thì mình thay mail khác vào, thank mấy bác :(

hic đến mấy cái kênh ko tồn tại vẫn bị lỗi ạ , bác chỉnh sub về 30-50 ko ạ , sub nhiều quá nó ấn sub ko đc ạ :(

có ai chỉ e tí được ko :(
chạy đc trên vps mà cậu , tải mỗi firefox về rùi cài imacro là xong, còn lại treo
nếu chơi trên vps thì nên dùng 3-4 vps chiến cùng lúc , để tiện thể theo dõi

chạy đc trên vps mà cậu , tải mỗi firefox về rùi cài imacro là xong, còn lại treo
nếu chơi trên vps thì nên dùng 3-4 vps chiến cùng lúc , để tiện thể theo dõi
à còn chạy tới khi nào thì thay mail khác và reset ip vậy cậu. với lại chiến bao nhiu mail cũng được à

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom