Help Share file js chạy Socialssap auto like,cmt,dislike,sub...

bao nhiu mail cũng được .. hết thì riset modem log mail mới vào .. ( cũng có vài bác treo trên vps nhưng cũng bị band rồi đó .. có khi nó ko band nhưng paid mà không thấy tiền trong ví ) :rolleyes: chiến khi hết like , sub , dis rồi riset modem + xoa trình duyệt .. rồi login socail +youtube .. up hình ảnh và ngày tháng ngay trong yutobe +
Privacy bỏ dấu 2 cái ô vuông save lại ..
Connected accounts .. bấm vào feed settings on your channel .. đánh dấu 3 cái ô rồi save lại .. rồi vào socail xác nhận này nọ chiến thôi ( nhớ chuyển yutube tiếng việt sang us nhé ) cứ thế lặp lại từ đầu tới cuối .. đủ 5$ thì pay tiền .. chờ đến tối thứ 2 nó sẽ thanh toán ..

giữ lại mail cũ đừng xóa khi hết 1 tuần thì log lại mail cũ chiến tiếp ..

Last edited:
VPS nhìn thấy ngon ăn nhưng chơi là biết không ổn ngay

bác chụp snapshot lại, mỗi lần thay acc chạy lại snapshot là dc, reset nó lâu cậu :D
Chiến qua vmware có bị nó ban nick không cậu

Chiến qua vmware có bị nó ban nick không cậu
nó pay bt bác, để nó pay tiếp mình up proof, mấy bác chiến vps mới bị thôi bác :D

Ko lưu trữ lại web, đổi IP ( tức là reset router or modem), thay acc gmail thì ko có chuyện bị ban or k dc trả tiền.

chạy đc trên vps mà cậu , tải mỗi firefox về rùi cài imacro là xong, còn lại treo
nếu chơi trên vps thì nên dùng 3-4 vps chiến cùng lúc , để tiện thể theo dõi
Và đừng hỏi vì sao nó lại band hay không paid
5$ cho 1 java scrip hoàn chỉnh no dis + supot nhiệt tình

Mình không biết chạy file .js bạn nào biết chỉ giúp mình với, cảm ơn

Mình không biết chạy file .js bạn nào biết chỉ giúp mình với, cảm ơn
Nhấn play thôi, đừng nhấn playloop

Và đừng hỏi vì sao nó lại band hay không paid
5$ cho 1 java scrip hoàn chỉnh no dis + supot nhiệt tình
Java script của ông bị lỗi tè lè rồi, giờ tệ hơn cái ban đầu của tui nữa, tui đành phải quay lại xài cái ban đầu của tui

Java script của ông bị lỗi tè lè rồi, giờ tệ hơn cái ban đầu của tui nữa, tui đành phải quay lại xài cái ban đầu của tui
Ua lạ ghê. vẫn cắm qua đêm ok mà..
Đang cheat 2 acc trên 1 máy..
dùng máy ảo..
Máy thật chạy fpt
máy ảo chạy 3g
vì giao thức internet nó lưu ip và MAC.. 1 máy 2 mạng là ok
Mong là nó pay.. :D:D

Ua lạ ghê. vẫn cắm qua đêm ok mà..
Đang cheat 2 acc trên 1 máy..
dùng máy ảo..
Máy thật chạy fpt
máy ảo chạy 3g
vì giao thức internet nó lưu ip và MAC.. 1 máy 2 mạng là ok
Mong là nó pay.. :D:D
Bị lỗi đang subscribe là nó cứ nằm bên youtube luôn, mặc dù js vẫn chạy nhưng không chịu làm task kế tiếp, phải can thiệp bằng tay
Với lại bị out ra service vào đến khúc cho phép... là nó đứng hình luôn, js chạy mà không vào làm task được, cũng phải can thiệp bằng tay
Còn vài lỗi nhỏ nữa.. không liệt kê hết được
Uhm, mong là nó pay cho ông, trước tui cũng cày nhiều acc theo nhiều cách khác nhau nhưng vẫn cứ bị ban, qua mặt được nó khá là khó

hihi tình hình là vẫn còn vài lỗi mà download thì 165 trong khi thank thi chỉ có 5 hơi bùn nên k có tinh thần fix lỗi :D

hiện giờ mình khá bận nên khoản vài ngày nữa mình mới fix lỗi được các bác thông cả, bản săp tới fix lỗi die channel bị stop auto và 1 vài lỗi tào lao,

bao nhiu mail cũng được .. hết thì riset modem log mail mới vào .. ( cũng có vài bác treo trên vps nhưng cũng bị band rồi đó .. có khi nó ko band nhưng paid mà không thấy tiền trong ví ) :rolleyes: chiến khi hết like , sub , dis rồi riset modem + xoa trình duyệt .. rồi login socail +youtube .. up hình ảnh và ngày tháng ngay trong yutobe +
Privacy bỏ dấu 2 cái ô vuông save lại ..
Connected accounts .. bấm vào feed settings on your channel .. đánh dấu 3 cái ô rồi save lại .. rồi vào socail xác nhận này nọ chiến thôi ( nhớ chuyển yutube tiếng việt sang us nhé ) cứ thế lặp lại từ đầu tới cuối .. đủ 5$ thì pay tiền .. chờ đến tối thứ 2 nó sẽ thanh toán ..

giữ lại mail cũ đừng xóa khi hết 1 tuần thì log lại mail cũ chiến tiếp ..
Các bác phải biết cơ chế check của nó mới né được
Quan trọng là cái ví Z của các bác á, nhìu ví Z lấy từ 1 WMID là chết ngay nên cho dù chiến trên vps mà pay vào 1 WMID là coi như....
Cái nữa là check nhìu tài khoản trên 1IP cũng chết
Còn lại là thông tin từ tài khoản, ví dụ như tài khoản theo số thứ tự

Nếu tất cả những cái trên đều ko có thì nó sẽ lọc ra những tài khoản nào nó nghi ngờ để check tay, tên tài khoản thấy ghét nó cũng BAN nên éo nói được gì zới nó đâu

@rainkun bác cho mình hỏi chỉnh file js sao cho mình play thì nó chạy luôn, ko hiện máy cái alert của bác dc ko vậy :D

bạn vào edit macro xem thử file js đó có chứa đoạn code ko, nếu ko thì mở file js bạn down về bằng notepad++ rồi copy đoạn code đó paste vào macro đang edit đó save rùi play thử xem sao nhé.

@rainkun bác cho mình hỏi chỉnh file js sao cho mình play thì nó chạy luôn, ko hiện máy cái alert của bác dc ko vậy :D
chịu khó di bác, mình thấy cần thiết nên mới để cái bảng thông báo đó, mình đỡ mất công hướng dẫn phải đăng nhập tài khoản gg này nọ tưởng đút vào là chạy vù vù hết thì mệt lắm :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,949
Latest member
mloc2812

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom