Tutorial Share ebook của theson.net

thanks trước dow sau =))

cảm ơn thớt

mình k rõ,ebook này mình đọc đến trang 5 thì k đọc nữa :p

Chuẩn, giống mình -_-
Đọc đc hơn nửa thì ko đọc nữa, vì toàn ~ thứ đã biết rồi, chả thấy gì mới mẻ như đã kì vọng, chẳng qua là kiến thức đc viết lại.
Nhưng có thể newbie sẽ tìm đc ~ điều bổ ích trong này.

người ta đem bán thì các bạn có thể chia sẻ nhau 1 cách riêng tư không ai nói, nhưng mà share công khai kiểu này thì liệu có tốt không? chủ thớt có thể thay cái link bằng câu ai cần thì inbox vậy là đã tốt lắm rồi, có ý thức tìm hiểu ắt sẽ inbox thôi.

người ta đem bán thì các bạn có thể chia sẻ nhau 1 cách riêng tư không ai nói, nhưng mà share công khai kiểu này thì liệu có tốt không? chủ thớt có thể thay cái link bằng câu ai cần thì inbox vậy là đã tốt lắm rồi, có ý thức tìm hiểu ắt sẽ inbox thôi.
bạn nói cũng phải. nhưng cũng chưa hẳn. mình đọc qua rồi. đơn gian thật, nhưng những chỗ quan trọng thì lại khó hiểu. nói chung ai muốn làm thì vẫn làm, ai chẳng muốn làm đọc cũng vậy thôi. mình cũng thế :D

mình để đó ai cần thì down thôi,cái ebook này mình nói thật giá trị của nó k đáng 100k đâu..đây chỉ là những kiến thức tổng hợp lại r đem bán,mình thấy thế nên share,cậu k thích thì có thể k down,như cậu nói ở trên,ai cần thì inbox.inbox r mình cũng đưa link thôi,thay vì mất time như thế mình để đó ai có nhu cầu thì down,cậu hiểu chứ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,816
170,888
Latest member
789betgripe
Back
Top Bottom