Help Share cách reg acc coin cho anh chi em chiến .

mới mua 100 em vps mong là đủ vốn :(

- - - Updated - - -

Vãi bác này treo cùng 1 IP mà không bị ban à

có tool chet mà bác :))

mới mua 100 em vps mong là đủ vốn :(

- - - Updated - - -

có tool chet mà bác :))
Có tool cheat mà bác còn mua 100 VPS làm gì :binhsua39:

:m122: đã chơi cái này rồi....mua dc vài con vps 6$/con về treo dc 5 ngày vps die ...thế là lỗ sặc máu lồng....lại còn rút về PM khó vãi lồng...chỉ rút dc pz...mà pz giờ rút xong bán cho cờ hó nó mua...:m122: tóm lại là ai gan thì cứ chơi thôi ...liều ăn nhiều....

cứ nghĩ mà xem ai cũng cheat nhiều quá cung cấp ko đủ cầu tăng sẽ là gì tự biết nhé , biết là nó gắn thêm cái gì gì cày Bitcoin cho nó nhưng mà làm ăn ngon chút đi mấy pa 1 thread = 365 ngày cơ mà

Giờ a em ta lập acc và chiến. Chiến xong không biết đến khi nào t mới rút đc tiền.
Chúc mừng site đã sập và a em chuyển trang :)))

Có ai biết khi nào nó mở cổng PM ko , thường mấy ngày nhỉ :(

:m122: đã chơi cái này rồi....mua dc vài con vps 6$/con về treo dc 5 ngày vps die ...thế là lỗ sặc máu lồng....lại còn rút về PM khó vãi lồng...chỉ rút dc pz...mà pz giờ rút xong bán cho cờ hó nó mua...:m122: tóm lại là ai gan thì cứ chơi thôi ...liều ăn nhiều....
ông Vo-danh mua 1k PZ kìa bạn

- - - Updated - - -

vui nhỉ :D site ping giờ xưa rồi :D thôi nát rồi chắc nghỉ
đang làm ngon có ng phá
chán :D share ra thế này mọi ng chiến xong ko rút đc $ cũng khổ :D
bạn xem lại đi nhé . mình phá chỗ nào. mình không hè tuyển reg cũng không ver acc lấy tiền . các bạn ver 1$/1acc lấy 1 $ của mấy bạn newbie mà ko thấy hổ thẹn à. bản thân mình chỉ chơi 2 acc . nếu ăn đc thì reg acc rồi giao cho mấy bạn có VPS cắm đc rồi còn cò kè lấy cho đc 0.5->1$.
1-2$ là tiền nhưng đừng kiếm tiền theo kiểu này . có ngon reg cho mấy thằng ngoại quốc ấy.

xong chuẩn là sửa rồi, ping ko nhận dc nữa, phone khác vẫn bình thuờng, em lậy mấy bố luôn, thằng thì ăn ko dc pub, thằng thì sợ nát gato report thua mấy bố luôn :|

Reg giùm lấy công chứ để không công thì nát hết site à.Giờ nát rồi đó , bên trên cũng ăn đã rồi nên ai thích chiến thì chiến.Tìm site khác !

Vâng bác biết là gần đây share acc free ko. Bonus cả balance nữa. Đừng nói tham. Bác giỏi thì reg acc đi share đi. Bác share cái này ra chỉ làm nó nát đi thôi. Bao biện. Việc bác đang làm làm hỏng cả 1 thế hệ đi trc và những người đi sau. Động vào nồi cơm ng khác còn bày đặt. Đấy pinger ai thích ver thì ver đi. Đi rồi đấy. Hãy nghĩ cho những new khi mà bỏ tiền mua vps rồi bị ban acc nhé

Last edited by a moderator:
làm ơn close cái topic này, nhìu người spam quá, cả thớt cũng đang đụng chạm đến nồi cơm củi rồi

giờ thì veri phone nữa đi. Miếng cơm manh áo của cả mọi người. nghĩ giúp thế là hay, ngừoi ta lấy công cũng chỉ bằng treo 1 ngày. giờ mọi người bỏ tiền mua VPS thế là đi tong hết. thằng Theard ngu còn tỏ ra nguy hiểm.

NHẬN VER ACC CHO TẤT CẢ ANH CHỊ EM 4FUM .
YEU CÂU
1. chuẩn bị sẵn mail chưa đăng ký COIN
2.SĐT nếu mình cần
AI CẦN ACC PM Yahoo davidtran_129
Mình sẽ free tất cả acc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member