Help Share cách reg acc coin cho anh chi em chiến .

thà ăn được 5 ngày còn biết chia sẻ cho người khác cùng ăn. Nó không phải là thu nhập chính của mình và mình ăn đc nhiều hay không cũng éo liên quan gì đến bạn.
những kẻ cơ hội còn ghe tởm hơn nữa. mở dịch vụ reg acc lấy 1,2 lẻ . éo biết nhục nữa .
nhục chỗ nào ; đầu óc bj thoaj' hóa ah :D ; có những thằng cũng bắt chước ăn theo 1 ; 2$ lẻ sau đó nhắm o đặng cũng tj`m đường phá cho hôj thôj :D.
Tùy vào thơj` đjem và nhu cầu thj trường mà bán chứ cu . thấy mấy anh exchanger o ; có anh nào nhục đâu =))

lên cho nó hót nào!!! share cho anh em chiến nài!!! ai coàn muốn chiến nữa không!!! =)) =)) =)

nhục chỗ nào ; đầu óc bj thoaj' hóa ah :D ; có những thằng cũng bắt chước ăn theo 1 ; 2$ lẻ sau đó nhắm o đặng cũng tj`m đường phá cho hôj thôj :D.
Tùy vào thơj` đjem và nhu cầu thj trường mà bán chứ cu . thấy mấy anh exchanger o ; có anh nào nhục đâu =))
đây là mình share free và không hề và chưa hề lấy 1 đồng nào từ việc buôn bán acc Coin. còn nhưng ai ăn đc thì ăn , ăn không đc thì nhìn. Bạn thông minh sao bạn không ăn 1 minh bạn đi , còn share acc coin để treo + ver acc lấy tiền . âm thầm ăn 1 mình thôi pub lên làm clgt ?
nói tóm lại .... bạn éo phải người thông minh . bạn cũng nguu vờ lờ ra

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,946
173,023
Latest member
chillertbsg

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week