Help Share cách reg acc coin cho anh chi em chiến .

Trước tiên mình không phải là Clone phá game như mấy bạn nói .
Điều Kiện:
1. 1 SĐT của Việt Nam ( 1 số thì ver đc 3 acc coin ) 2 số 6 acc ....
2.Biết cách FAKE ip qua MỸ ( nhất thiết phải là Mỹ nhé )
3. vào trang chủ của thằng Coin đăng ký ( nhớ là đăng ký trên IP của Mỹ nhé )4.vao trang pinger.com/tfw/
đăng ký 1 acc . đăng ký xong vào mail xác nhận nhé
5.điền y như trong hình này nhé mấy bạn

6. nó sẽ hiện 1 list số ĐT . chọn 1 số bất kỳ -> OK ( vào options trong pinger để copy SĐt của mình nhé )
Bước 7: Vào profile Coin để lấy code active
Nhập SĐT trên Pinger vào nhé ( nhớ bỏ dấu " ( ) " đi nhé
Bước 8: Vào trang pinger.com để xác nhận
nó sẽ gữi về cho mình 1 mã xác nhận gồm 5 chữ số : các bạn copy 5 số đó reply lại cho nó ( LƯU Ý khi reply phải xoá dòng chữ -Sent from Textfree Web ) đi nhé
Bước 9: pinger yêu cầu xác thực nội dung bạn vừa gữi. Bạn dùng sdt của mình để xác thực nhé ( +84 123456789 ). Nó gọi đến và bạn chỉ cần bấm 1 là đc ( 1 là xác nhận ) 1 SDT đc 3 lần nhé ( 3 lần trên 3 acc pinger )
bước 10 : các bạn gữi lại mã xác nhận cho COIN 1 lẫn nữ ( nhớ phải xoá dòng chữ -Sent from Textfree Web)
OK vậy là xong.
nếu các bạn thấy bài viết mình bổ ích thì cho mình 1 cái thanks
P/S : ĐỪNG THAM LAM QUÁ NHÉ MẤY BẠN .
Ae Nao CAn SSH La Coin Pm Nhe

Quái lạ nhỉ sao nhiều người active từ pinger dc.mà mình thì active mãi ko dc.

mới active tối quá nhóe mấy bợn nhưng mún gởi sms lại cho coin xác nhận phải ver bằng sdt , chờ nó call tới mình ấn phím 1 là nó xác nhận ver xong à

MÌnh tính Share cho AE nhưng kẻo có người lại bảo là Phá nồi cơm của họ. mà mình đếch biết là trong 4rum này đc có mấy người mua theard của nó hay toàn bộ xài theard free mà bảo là phá... nói ra không biết suỹ nghĩ.
Nếu muốn nát mình đã share luôn cách làm cho nó nát luôn rồi. mà share ra thì có đứa copy nguyên văn đếu thèm xin phép
Các Bạn newbie nào muốn kiếm thêm tiền thì trưa nay nó thanh toán xong mình sẽ lạp nhóm 5-7 người chiến nó. đảm bảo thu nhập >2$/1VPS/1 ngày.
không nhận pro núp lùm.
-yêu cầu trên 2VPS trở lên mới nhận
Vừa mua 4 VPS nè cậu....cậu hay ai nhận với....chưa reg acc coin đc :(

Lần nào cũng thế. Cứ có một topic hướng dẫn là lại nhao nhao lên nát này nát nọ. Nói chủ thớt không ra gì. Âu cũng là vì miếng cơm manh áo, đụng chạm quyền lợi. Người được hướng dẫn thì cảm ơn, kẻ bị động chạm thì nhảy lên như ròi bị lấy mất shit. Thế cái forum này lập lên là để hướng dẫn chia sẻ hay là cái nồi, cái thớt để newbi vào bị luộc, bị chặt, bị hút máu. Không ai có đủ tư cách để phán xét ai cả khi mà cái đích của mọi câu nói từ chữ tiền mà ra. không vi phạm luật thì ai cũng có quyền chia sẻ.

P/s: Mình nghĩ mấy bạn có ý định share cách này cách nọ lên chuyển nó thành một kiểu dịch vụ "bán kiến thức" newbi sẵn sàng bỏ tiền mua những kiến thức đó hơn là bỏ tiền ra mua một cái acc. 1 cái acc thì sau khi die lại phải mua 1 cái khác. còn kiến thức để tạo acc hay gì đó chỉ cần bỏ tiền ra 1 lần, có thể làm được nhiều acc, lâu dần sẽ có kiến thức hơn về mmo.

Lần nào cũng thế. Cứ có một topic hướng dẫn là lại nhao nhao lên nát này nát nọ. Nói chủ thớt không ra gì. Âu cũng là vì miếng cơm manh áo, đụng chạm quyền lợi. Người được hướng dẫn thì cảm ơn, kẻ bị động chạm thì nhảy lên như ròi bị lấy mất shit. Thế cái forum này lập lên là để hướng dẫn chia sẻ hay là cái nồi, cái thớt để newbi vào bị luộc, bị chặt, bị hút máu. Không ai có đủ tư cách để phán xét ai cả khi mà cái đích của mọi câu nói từ chữ tiền mà ra. không vi phạm luật thì ai cũng có quyền chia sẻ.

P/s: Mình nghĩ mấy bạn có ý định share cách này cách nọ lên chuyển nó thành một kiểu dịch vụ "bán kiến thức" newbi sẵn sàng bỏ tiền mua những kiến thức đó hơn là bỏ tiền ra mua một cái acc. 1 cái acc thì sau khi die lại phải mua 1 cái khác. còn kiến thức để tạo acc hay gì đó chỉ cần bỏ tiền ra 1 lần, có thể làm được nhiều acc, lâu dần sẽ có kiến thức hơn về mmo.

này thì nhao nhao!!! nát cmnr ở đó mà share!!! sướng vkl ra!!!! :))

làm ăn thj` lấy caj' lơj cao nhất là hàng đầu ; có thằng nào ngu laj đj đem tjen` cho thằng # tjeu ; chj những thằng cò con nhỏ lẻ ăn o được nhju`; bjet cach làm mà o bjet cách nhân rộng do não bj thoaj' hóa mơj hay đj publjc như vầy :D ; nôj` cơm của chjnh' nó ăn được 10 ngày; h ăn đc 5 ngày vj` caj' tôj ngu mà lj` =))

làm ăn thj` lấy caj' lơj cao nhất là hàng đầu ; có thằng nào ngu laj đj đem tjen` cho thằng # tjeu ; chj những thằng cò con nhỏ lẻ ăn o được nhju`; bjet cach làm mà o bjet cách nhân rộng do não bj thoaj' hóa mơj hay đj publjc như vầy :D ; nôj` cơm của chjnh' nó ăn được 10 ngày; h ăn đc 5 ngày vj` caj' tôj ngu mà lj` =))
thà ăn được 5 ngày còn biết chia sẻ cho người khác cùng ăn. Nó không phải là thu nhập chính của mình và mình ăn đc nhiều hay không cũng éo liên quan gì đến bạn.
những kẻ cơ hội còn ghe tởm hơn nữa. mở dịch vụ reg acc lấy 1,2 lẻ . éo biết nhục nữa .

nói chung thì người ta thích thì người ta share, người ta bán, người ta làm dịch vụ, kệ người ta. Ko liên quan j đến các bạn. Topic của người ta, các bạn ko ủng hộ thì thôi, vào nói này nọ, rồi chủi nhau, ko biết dị à???

Announcements

Forum statistics

Threads
421,027
173,101
Latest member
pantherchild

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back