Help Share cách reg acc coin cho anh chi em chiến .

VN bị vào black list từ lâu rồi. Giờ thì US chuẩn bị vào black list thôi :binhsua44:

view
[/URL] [/IMG]
mới ver thêm 1 acc

view
[/URL][/IMG]
vừa ver xong 1 acc. 10 acc cảu bạn nếu mình ver đc thì sao
Thôi vãi thím, thím vẫn còn tỏ ra anh hùng nữa sao, đề nghị thím đóng ngay tp lại, thím muốn AE mmo mất miếng cơm thì thím cứ làm, mục đích nhiều bác mở ver free mà không share phương pháp ver là có mục đích, bác làm thế này người người tự reg tự ver rồi ngập tràn acc coin, đến lúc đó coin nó siết chặt thay đổi cách ver mới hoặc không cho thread free nữa thì đúng là tất cả ăn cám.

share kiểu này nát nhanh thôi, hoặc nó ko cho thread free nữa, khổ mấy bác vừa mua vps chưa hoàn vốn mà nó thay đổi rule hoặc scam thì....:binhsua38:

hi' hi'. vừa được thớt ver cho 1 acc. Cám ơn cậu nhé.
Thằng đần độn này clone à. 10acc cơ mà đưa đây luôn và ngay. Ngu nhưng vẫn cố tỏ ra nguy hiểm. Loại này các cụ có câu ăn cháo à không không hợp nữa, phải nói là ăn sh!t đá bô. Hoặc là chọc gậy bánh xe

Thằng đần độn này clone à. 10acc cơ mà đưa đây luôn và ngay. Ngu nhưng vẫn cố tỏ ra nguy hiểm. Loại này các cụ có câu ăn cháo à không không hợp nữa, phải nói là ăn sh!t đá bô. Hoặc là chọc gậy bánh xe

đần cái mả mẹ mày à. Tao là bố mày đấy. Đừng có mà láo

bác thớt rất có tinh thần chia sẻ. thanks bác 1 phát.
mà sao giờ ko very dc pinger nhỉ

MÌNH NHẬN REG ACC COIN CHO AE TRONG 4FUM 5 acc COIN = 1$
1. KHÔNG PHẢI LÀM REG CHO MÌNH
BẠN CÓ THỂ REG ACC RỒI ĐƯA CHO MINH VER
4 ACC KIA BẠN CÓ THỂ LÀM REG CHO ACC ĐẦU TIÊN CỦA BẠN.
MÌNH THẤY NHIỀU BẠN BIẾT CÁCH VER ACC LẠI ĐI KIẾM 0.5 $/1 acc của mấy bạn không biết cách ver. 0.5 ko đáng bao nhiêu , đã làm reg cho mấy bạn còn tham lam thêm 0.5$
Thím cũng chả tốt đẹp gì đâu, kiếm chác không được giờ bày ra share đây mà nguyên văn đây
http://mmo4me.com/showthread.php?121443-Reg-acc-coin-cho-anh-em-4fum

Lập nick clone để vào gạch đá lại các bạn à. Đừng có như thế nữa bạn.

- - - Updated - - -

Bác thớt cho em hỏi là lúc đăng ký fake ip thế lúc chạy client có phải fake nữa ko?

Hệ lụy của thằng thớt ngu học.

- - - Updated - - -

cậu có thể PM nhờ mod check IP. làm cái đếch gì phải Clone acc nhĩ . tự PR cho mình à :)) hay bạn sợ... :)

- - - Updated - - -

Cái *** con mày. Ăn nói cẩn thận nhé. Tao là bố mày đây

Tớ ko nói bạn nhé coldboy. Mod vào xem có thằng văng tục này. Tiện check ip nó luôn.

Tớ ko nói bạn nhé coldboy. Mod vào xem có thằng văng tục này. Tiện check ip nó luôn.
MOD nào ghé check hộ mình IP nếu mình trùng Ip với bạn online92 xin vui lòng BAN acc mình ngay lập tức.

- - - Updated - - -

Bác thớt cho em hỏi là lúc đăng ký fake ip thế lúc chạy client có phải fake nữa ko?
bạn chạy trên VPS hay máy tính ....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,946
173,023
Latest member
chillertbsg

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week