Spotlight Share cách chiến solo adf.ly 6$/day

Nhiều bác k làm mà cứ ngồi đó kêu chủ thớt... Mà đã làm thì làm cho cẩn thận, trc có 2pic hồi tháng 5 của bác nào cũng post về adf.ly, iem có vào cmt và có up proof của tháng 4, bác nào cần thì vào profile của e mà tìm. Còn vừa post proof tháng 5 ở post trc trong 2pic này, ai k tin thì cứ nhìn đó.
Tất nhiên chuyện 1 ngày 6$ là rất khó và theo iem nghĩ là k thể, vì k bao h tính đc đến rate 6,5$/1000 clicks. 1ip thì chỉ 1click đầu tiên là đc tính full $ (nghĩa là 0.0065$), còn từ click thứ 2 --> 6 thì $ sẽ giảm dần xuống còn rất ít, ai cần thì vào cái FAQ của nó mà đọc. Mà cũng k nên, dù click đc 1 ngày 6$ thì cũng lo mà giảm đi k nó ban cho vỡ mặt :)).
Nguyên tắc số 1 lúc chơi adf là: chỉ đc login ở đúng IP đã dùng để reg acc, hạn chế login k nó check đc đang vừa login vừa click cùng 1IP nhiều lần thì nó ban. Còn rule của nó thì k cấm việc click cùng IP đã reg acc (do có thể nhiều máy dùng chung 1 IP), nhưng click trùng nhiều quá cũng sẽ "đai".
Ai chơi thik thì mua HMA mà chơi, 10k IP click vỡ mồm nó.
Lưu ý, k đc xài Imacros để clik adf, iem đã bị ban 1 acc vì dùng thử nó (xót lắm vì đó là acc chính). Sau pải lập acc khác, đặt lệnh pay qa mail phụ của PP vẫn ok. Vì thế, nếu k muốn mag tiếng cho VN thì lúc reg acc các bác dùng IP nc khác, rồi pay về PP hay PZ Vietnam vẫn bình thường.
Bác nào muốn chơi thì đọc bài của iem đó, còn ông nào k tìn mà cứ ngồi đó chém gió thì lượn đi cho nước nó trong!
:binhsua37:

update nhanh vậy á, mình chả bao giờ vào kiểm tra static nên ko biết, chứ từ năm ngoái mình chơi là cứ 2h update 1 phát

---------- Post added at 05:23 PM ---------- Previous post was at 05:22 PM ----------

Chủ thread fake gì thì fake, chứ ngày chỉ cần độ 3~4$ thôi là đủ để vào danh sách nó cần check rồi, huống chi 6$ thì đến lúc pay nó ban là chắc :D

adf cứ 5' là nó update 1 lần nhé bác. Mà bác chơi adf rồi sao k kèm thêm adfoc cho nó máu :binhsua02:

Sao mấy bạn không đọc kĩ trước khi chém nhỉ. 6.12$/day là giá 1000 clicks unique. Ở trên tui đã đề cập trước rồi. Còn Hide My IP có qua được adf không thì sao mấy bạn không thử? Tui fake được thì tui share. Còn không thử mà cứ chém không được thì chịu. Hide My Ip tui dùng để fake ip chơi adf, không dùng để search google.

Vô google không được mà đòi vô mấy trang khác :m146:

Vô google không được mà đòi vô mấy trang khác :m146:

Đọc kĩ đi chú, không dùng để search google chứ không phải là không vô được google.
p/s: Trước khí chém mấy bạn nên đọc kĩ dùm tui cái, có mấy bạn ở trên cũng đã giải thích thêm rồi.

Last edited by a moderator:

Đây nhá, mỗi tháng nó reset lại 1 lần, bây giờ lại đang đi thi, nên không click được nhiều. Nếu bạn nào vượt qua giới hạn 1000click/day thì 6$/day tui giới thiệu không phải chém đâu nhá.

À, hóa ra chú thớt chưa bao h qa đc 1k clicks nên mới nói mò thế. Bác cần iem show cho 1 ngày iem click đc 1k mà cỉ đc có 2$ k? Của nó trung bình là 500viesws thì đc ~ 1$ thôi nhé!
Tổng hợp 2 cái proof cho các thím nào to mồm nói k đc xem đây:

PS: vì các thím nói là câu ref để ăn hoa hồng rồi chờ ref bị ban còn mình hưởng lợi nên đừng thím nào PM Yahoo hay tin nhắn trên 4rom cho iem hỏi cách chơi nhé, cái acc PP trong proof thứ 2 là nick Yahoo của iem. Vừa có 1 cậu PM nhưng thôi k trả lời, vì lợi ích cậu đó k đến khi cheat k nên bị ban lại đổ thừa.

cách này bác nào chiến được thì chiến đi. Tui sợ cái cảnh làm đã rồi bị ban đi tong hết công sức .Càng đông người làm thì càng mau chết nên tốt nhất bác chiến mình bác . Cái hủ bác kiếm ăn thì không nên share nhiều kẻo bác cũng đói " trơ mõ"

Đọc kĩ đi chú, không dùng để search google chứ không phải là không vô được google.
p/s: Trước khí chém mấy bạn nên đọc kĩ dùm tui cái, có mấy bạn ở trên cũng đã giải thích thêm rồi.

Ở trên mình kêu là vào google chậm ở dưới bác lại kêu là không dùng để search google thì không phải là không vô được chứ gì nữa

cách này bác nào chiến được thì chiến đi. Tui sợ cái cảnh làm đã rồi bị ban đi tong hết công sức .Càng đông người làm thì càng mau chết nên tốt nhất bác chiến mình bác . Cái hủ bác kiếm ăn thì không nên share nhiều kẻo bác cũng đói " trơ mõ"
Uk, thôi nhờ mod close 2pic đi chủ thớt. Chứ bác share ra rồi lắm người xài, IP bị người ta click trc bác thì bác ăn cám đó! :))

Uk, thôi nhờ mod close 2pic đi chủ thớt. Chứ bác share ra rồi lắm người xài, IP bị người ta click trc bác thì bác ăn cám đó! :))

Haha, mấy người làm được thì im im xài rồi, còn trên đây toàn dân chém gió, không chịu làm cũng ráng ngồi chém cho giống người ta. Tui click cái này chơi thôi, chứ có nhiêu tiền đâu.:binhsua33:

cảm ơn bạn thớt có lòng tốt share nhé
cái này hợp vs những bạn thích lướt web đọc báo mà vẫn có tiền trà đá thôi
kẹp linkbucks vs adfoc vào nữa cho đỡ phí bạn à

hay thật đấy vừa rút gọn link vừa kiếm tiền nhưng tiếc là lúc rút nó banned :binhsua32:, chủ thớt nghĩ ra được ko lẽ adf nó ngu àh potay, 6$/1 ngày cơ đấy vãi hài
-------------------
close topic

Nhiều bác k làm mà cứ ngồi đó kêu chủ thớt... Mà đã làm thì làm cho cẩn thận, trc có 2pic hồi tháng 5 của bác nào cũng post về adf.ly, iem có vào cmt và có up proof của tháng 4, bác nào cần thì vào profile của e mà tìm. Còn vừa post proof tháng 5 ở post trc trong 2pic này, ai k tin thì cứ nhìn đó.
Tất nhiên chuyện 1 ngày 6$ là rất khó và theo iem nghĩ là k thể, vì k bao h tính đc đến rate 6,5$/1000 clicks. 1ip thì chỉ 1click đầu tiên là đc tính full $ (nghĩa là 0.0065$), còn từ click thứ 2 --> 6 thì $ sẽ giảm dần xuống còn rất ít, ai cần thì vào cái FAQ của nó mà đọc. Mà cũng k nên, dù click đc 1 ngày 6$ thì cũng lo mà giảm đi k nó ban cho vỡ mặt :)).
Nguyên tắc số 1 lúc chơi adf là: chỉ đc login ở đúng IP đã dùng để reg acc, hạn chế login k nó check đc đang vừa login vừa click cùng 1IP nhiều lần thì nó ban. Còn rule của nó thì k cấm việc click cùng IP đã reg acc (do có thể nhiều máy dùng chung 1 IP), nhưng click trùng nhiều quá cũng sẽ "đai".
Ai chơi thik thì mua HMA mà chơi, 10k IP click vỡ mồm nó.
Lưu ý, k đc xài Imacros để clik adf, iem đã bị ban 1 acc vì dùng thử nó (xót lắm vì đó là acc chính). Sau pải lập acc khác, đặt lệnh pay qa mail phụ của PP vẫn ok. Vì thế, nếu k muốn mag tiếng cho VN thì lúc reg acc các bác dùng IP nc khác, rồi pay về PP hay PZ Vietnam vẫn bình thường.
Bác nào muốn chơi thì đọc bài của iem đó, còn ông nào k tìn mà cứ ngồi đó chém gió thì lượn đi cho nước nó trong!
:binhsua37:

HMA fake có gì lợi hơn ko cậu, sr tớ newbie :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,812
Latest member
hgtdvntt

Most viewed of week

Most discussed of week