Spotlight Share cách chiến solo adf.ly 6$/day

Reactions
1,686
MR
0.000
Chat with me via Skype
Hix hiểu nhầm là ngày mùng 2 của tháng.
Đọc qua thì thấy đc bn $ còn hên xui do IP đó mình dùng trc người ta hay ko nữa.

Cho bạn nào thích proof:

ct_ou

Hero
Verified
Reactions
1,059
MR
1.700
Cách này bác thớt dùng một mình thì được khi bác share thì chắc chắn sẽ có nhiều người áp dụng cách này khiến cho não soft ra. Nghĩa là nhiều người tham gia mà soft này có được bao nhiêu địa chỉ IP đâu nên thu nhập của mỗi người sẽ không cao.

Share thì share thui nhưng cái này chơi phải có mẹo chứ ngồi click mất time lắm

4/6 là thứ mấy hả bạn. có biết xem lịch ko thế?

Hix hiểu nhầm là ngày mùng 2 của tháng.
Đọc qua thì thấy đc bn $ còn hên xui do IP đó mình dùng trc người ta hay ko nữa.

Có nhất thiết phải nói kiểu đấy ko?

Cách này bác thớt dùng một mình thì được khi bác share thì chắc chắn sẽ có nhiều người áp dụng cách này khiến cho não soft ra. Nghĩa là nhiều người tham gia mà soft này có được bao nhiêu địa chỉ IP đâu nên thu nhập của mỗi người sẽ không cao.

Có nhiều IP mà bạn, chắc gì bạn đã click hết nổi đâu:binhsua43:

Bài này mấy tháng trước cũng có người p0st mà? Proxy mà qua mặt đc adf.ly àK? Cheat lúc pay nó ban thẳng cẳng chỉ có upline là hưởng lợi.

Bạn có thể test thử, tui đã được và giờ share cho những ai chưa biết

nói không thì làm gì cho xin cái pic full ac coi lượt view mỗi ngày và số $ đi nào :m131:
Ở trên có Top countries đó bạn, mỗi tháng nó tính riêng

OnlyTheWord

Senior
Reactions
167
MR
0.000
Chủ thớt àk cách của bạn hay quá đi:"> Chứng minh đấy là pr00f của bạn + s0ft này working đi. CHo yahoo mình team view cho nhá. Ko dám cho team là ko phải pr00f của bạn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom