Spotlight Share cách chiến solo adf.ly 6$/day

0613817138

Junior
Reactions
13
MR
0.000
Chủ thớt àk cách của bạn hay quá đi:"> Chứng minh đấy là pr00f của bạn + s0ft này working đi. CHo yahoo mình team view cho nhá. Ko dám cho team là ko phải pr00f của bạn.

Không phải proof của tui thì bạn cứ thử mail đi. Có mail trong proof đó. Còn việc soft working thì bạn không tin thì cũng chả sao.

ngocanhth

Newbie
Reactions
9
MR
0.000
Chủ pic chém nhẹ thôi ạ, 6$ kia là cả tháng trời ấy chứ. với cách thủ công này mà đòi 6$ 1 ngày cái tool hide ip kia hồi trước dùng cũng ko ổn định lắm có lúc fake ip xong vào http://www.whatismyip.com/ thì vẫn nguyên ip của mình.Câu ref 1 cách trắng trợn

Last edited by a moderator:

huanst

Hero
Reactions
689
MR
0.020
Follow me on Facebook
Chủ pic chém nhẹ thôi ạ, 6$ kia là cả tháng trời ấy chứ. với cách thủ công này mà đòi 6$ 1 ngày cái tool hide ip kia hồi trước dùng cũng ko ổn định lắm có lúc fake ip xong vào http://www.whatismyip.com/ thì vẫn nguyên ip của mình.Câu ref 1 cách trắng trợn
Newbie k chơi cứ chém cậu fake sai chứ vẫn fake bt mà

Share soft fake IP cho rồi mà còn không biết fake IP làm sao thì....

ct_ou

Hero
Verified
Reactions
1,059
MR
1.700
Vừa test thử. Fake IP mà vào google.com chay không nổi, còn thua cả proxy. Click thi toàn IP đã dùng rồi

binbin28

Banned
Reactions
691
MR
0.000
proof đó là mấy tuần mới được nhé bạn, đừng chém gió nữa. Fake ip à, ở đây 9/10 mem biết làm chuyện đó. Nhưng qua đc adf hay ko thi xem lại. Bạn muốn bao nhiêu proof ? nhưng chắc chắn 6$/ day là điều ko tưởng. nếu đc vậy tin chắc bạn đã âm thầm làm 1 mình rồi, câu ref thì nói câu ref.

Sao mấy bạn không đọc kĩ trước khi chém nhỉ. 6.12$/day là giá 1000 clicks unique. Ở trên tui đã đề cập trước rồi. Còn Hide My IP có qua được adf không thì sao mấy bạn không thử? Tui fake được thì tui share. Còn không thử mà cứ chém không được thì chịu. Hide My Ip tui dùng để fake ip chơi adf, không dùng để search google.

hiepxp

Hero
Reactions
775
MR
0.000
Sao mấy bạn không đọc kĩ trước khi chém nhỉ. 6.12$/day là giá 1000 clicks unique. Ở trên tui đã đề cập trước rồi. Còn Hide My IP có qua được adf không thì sao mấy bạn không thử? Tui fake được thì tui share. Còn không thử mà cứ chém không được thì chịu. Hide My Ip tui dùng để fake ip chơi adf, không dùng để search google.
người ta đã hết lòng rồi các bạn còn muốn j nữa :|

Vẫn chơi đây adf đây mới đc có 3.4$ thôi chưa đc pay về paypal, update nhanh lắm mấy phút load lại adf.ly là thấy lên rồi

fake ip dùng soft đó ai mà ko biết
update nhanh vậy á, mình chả bao giờ vào kiểm tra static nên ko biết, chứ từ năm ngoái mình chơi là cứ 2h update 1 phát

---------- Post added at 05:23 PM ---------- Previous post was at 05:22 PM ----------

Chủ thread fake gì thì fake, chứ ngày chỉ cần độ 3~4$ thôi là đủ để vào danh sách nó cần check rồi, huống chi 6$ thì đến lúc pay nó ban là chắc :D

or0ki

Banned
Reactions
314
MR
0.000
chủ thớt post 3-4 ngày được 6$ /1 ngày gần đây tớ xem cái =)) chủ thớt chém gió mà bão về tận màn hình tớ rồi nè

bjmstyle

Senior
Reactions
288
MR
0.025
Bác này cũng post bài trên mmo4you. Mình có đọc qua và làm thử rồi kết quả là adf nghi ngờ và cho ra đi luôn . :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom