Spotlight Share cách chiến solo adf.ly 6$/day

thank cho tinh thần chia sẻ, nhưng cách này đã có ông share từ năm ngoái dùng easy-hide-ip, mình còn làm hẳn bot cho nó chạy auto qua đêm cơ, nhưng mà cũng chỉ đc 0.4$/5 host img/đêm, mà hôm sau chạy nó còn trừ cả đống ip vì chưa đủ 24h - trùng. Gõ captcha còn kiếm nhanh hơn...

- Anh chủ thread đã share như vậy thì ai làm cứ làm, ai không làm thì thôi . Sao cứ phải ném gạch rồi bắt cho xem Proof hay xem acc này nọ.

Cái này hồi tr đã có ng post rồi nhưng thấy mọi ng không ủng hộ cho lắm :binhsua33:

Rất tiếc , mấy cách này đã có từ thời tiền sử :D , dùng bây h không những ko tăng view lại còn bị ban nữa =))

Cái này hồi tr đã có ng post rồi nhưng thấy mọi ng không ủng hộ cho lắm :binhsua33:

Đúng là lúc trước có người post cái này rồi, nhưng mà click tay thì hơi ngại thật.
Fake IP thì chỉ để click ads thôi chứ mạng nó chậm lắm. Mà khả năng bị banned cũng lớn nữa.

dễ ăn thế thì chủ host sập tiệm chứ sung sướng gì, ngta có tiền ngta mới chả cho mấy bác, đây còn đòi cheat ngta nữa

Rất tiếc , mấy cách này đã có từ thời tiền sử :D , dùng bây h không những ko tăng view lại còn bị ban nữa =))

Chú này phán cứ như thật, không tăng view mới ghê chứ =))

thế bé định làm hử ;))
Hôm wa bạn Hasunny zo nói đỡ cho vài câu, khỏi mất công reply lại mấy người kia :binhsua35:

Last edited by a moderator:
Ghét nhất bọn k chơi mà cứ chọt mỏ zo phá

Tên này cứ chém k bik ai xl à
Chủ thớt đã nói 6$/1000 click mà
ổng có nói ổng làm 1 ngày 6$ đâu

Bạn thân chủ thớt à mà biện minh ghê thế. Nhìn lại tiêu đề đi 6$/day đấy =))

6$/day là ở trạng thái lý tưởng đó bạn, giống như bạn học hóa nó gọi là điều kiện tiêu chuẩn =)). Với lại tui chả quen ai ở forum này cả.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,858
172,934
Latest member
singlebet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back