Got Paid Share 1 site off good pay qua LR

pipersting

Senior
Verified
Reactions
743
MR
0.000
http://globalactioncash.com

Có proxy stop nên a e đừng cố vượt qua nhé :binhsua04:. Chiến IP VN cũng nhiều off lắm ngoài dạng gpt còn 3 network. Mình không chơi site này nên không có proof nhưng nhìn nó paid vài k chắc không scam.Sau 3 ngày mới có thể rút đc tiền lần đầu qua AP,LR(min pay là $2) hoặc rút qua gift card($5 amazon). Ai chiến có proof up lên cho a e nhé.

Lần đâu share site a e thank phát để lần sau share site ngon hơn :binhsua01:

Last edited by a moderator:
hic giờ mà vẫn còn chiến site này à 3 ngày mới with được +pay tuần +log lại thì dễ bị band thế là quá đủ:(

Site này trước ăn ngon làm 40 phút là được 2,5$
Nhưng giờ nó lại có rule 3 ngày mới pay :binhsua08:

Trước làm đến 2,5$ là được pay liền, do cheat nhiều quá lên nó phải có rule thôi :binhsua08:

P/S: Site khó ăn mới share anh em :)) :binhsua08:

site này sắp nát rồi, ip vn chắc ko đạt nổi minpay

Thank ủng hộ chứ không có chiến :binhsua08:

---------- Post added at 11:21 AM ---------- Previous post was at 11:20 AM ----------

Trước làm đến 2,5$ là được pay liền, do cheat nhiều quá lên nó phải có rule thôi :binhsua08:

P/S: Site khó ăn mới share anh em :)) :binhsua08:

Bác nói như ****************, site ăn được thì bác có share không, share kiểu gì cũng bị cheat rồi nát. Nói mà chả biết suy nghĩ gì.

Mấy bạn cho mình hỏi, ví dụ mình dùng IP VN chơi site này, xong 1 acc reset modem làm tiếp acc khác. 3 ngày sau mới rút được, lúc đó lại reset modem, nhưng như thế thì IP khi mình reg acc làm off và IP khi mình log để rút tiền khác nhau, vậy có được ko, nếu ko thì làm cách nào vậy. Mấy bạn chỉ với.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week