Server MMO4VN

david.nguyen

Newbie
Reactions
0
MR
0.001
Kính thưa anh em MMO4V!
Hôm nay cũng chẳng làm gì. Nản quá.
Ngồi xem mấy cái trên google thì thấy liên quan đến MMO.
Nhớ lại lúc xưa là lên HN cho anh em MMO nếm mùi ddos tí.
Hihi.
Thì hôm nay cho anh em MMO4VN nếm mùi vị 15 phút ạ.
Thời gian bắt đầu từ 15h15 và kết thúc 15h30.

Cũng chẳng có gì?
Một mình ngồi chiến.
Đây là kết quả

Qua đây mình cũng muốn nói là các server cũng chỉ là tương đối thôi. Đừng cho mình là config này nọ.
Với lại nhìn cái ảnh lúc xưa mà admin vẽ mây mưa gió trong đó cũng gây ức chế.
Chỉ có đôi lời thế thui.

Vì mình đã nói là lên HN sẽ chiến cho MMO biết, vì đã hứa nên sẽ làm chứ không lại bảo nói mà đẻo làm....

Last edited by a moderator:
pác rảnh quá đấy. Hok có việc gì làm hay sao đi phá vậy.

Chết thằng nhỏ trước không được đánh lộn lên giờ 1 mình solo đây, anh coi chú làm đc gì cho anh coi nào :cuoideu:

Mấy pác rảnh wa' nhỉ. Mà thôi, dạo này forum cũng bùn wa' . Mấy pác thích nghịch hay chém gió gì thì làm cho nó sôi động lên 1 tí.

Các hạ rảnh quá ta, nếu rảnh các hạ có thể đi làm từ thiện hoặc giúp đỡ ông bô bà bô làm việc nhà đừng đi làm nhưng việc mang tính chất phá hoại như vậy chứ, sự việc đã qua lâu rồi mong các hạ đừng có đào mộ, cảm ơn các hạ rất nhiều.

Mình nói thực sự là mình cũng chẳng hứng thú mậy chuyện này cả.
Hôm nay cũng chỉ là thực hiện lời hứa ở quê lên là lên HN sẽ chọc phá MMO4VN 1 hồi.
Còn nói server và config tốt thì nói thật cũng làm lìn gì được.
Và khuyên 1 câu chân thành là đừng cho mình là nhất.

Chuyện cũ đã qua, thứ ranh con ham chứng tỏ, ở đây ko ai nhận mình là nhất j cả mà nói, đừng nghĩ trò đó là hay, có ngon thì lập ra website đi rồi bảo đảm sẽ ko bao giờ bị đánh hay bảo đảm server ko bao giờ bị die, đời phá dễ nhưng tạo thì khó. Còn mún đánh thì gặp nhau ngoài đời đó, thứ đáng khinh.

Mình nói thực sự là mình cũng chẳng hứng thú mậy chuyện này cả.
Hôm nay cũng chỉ là thực hiện lời hứa ở quê lên là lên HN sẽ chọc phá MMO4VN 1 hồi.
Còn nói server và config tốt thì nói thật cũng làm lìn gì được.
Và khuyên 1 câu chân thành là đừng cho mình là nhất.

thật ra vì nhiều lý do, nên mmo4vn đã liên tục chuyển sever, mà cái firewall thì ko phải lúc nào cũng đi theo, nên hôm đó cậu dos, Admin không online nên ko chống kip thời, khi mmo4vn die rồi thì mới biết, ==================ngủ nhiều quá thồi mà:D
kỷ lục của mmo4vn là 3 ngày ko die đó bạn à.
Hi vọng cậu thay việc dos bằng cách giúp đỡ fourum. vì mmo4vn ko thích kẻ thù cậu à

Chuyện cũ đã qua, thứ ranh con ham chứng tỏ, ở đây ko ai nhận mình là nhất j cả mà nói, đừng nghĩ trò đó là hay, có ngon thì lập ra website đi rồi bảo đảm sẽ ko bao giờ bị đánh hay bảo đảm server ko bao giờ bị die, đời phá dễ nhưng tạo thì khó. Còn mún đánh thì gặp nhau ngoài đời đó, thứ đáng khinh.

Vâng. Chẳng biết ai người lớn và ai trẻ con cả.Tôi cũng không muốn động chạm nhiều. Lúc đó anh em AZS chơi quá nhiều nên tui không muốn động tay vào làm gì?

thật ra vì nhiều lý do, nên mmo4vn đã liên tục chuyển sever, mà cái firewall thì ko phải lúc nào cũng đi theo, nên hôm đó cậu dos, Admin không online nên ko chống kip thời, khi mmo4vn die rồi thì mới biết, ==================ngủ nhiều quá thồi mà:D
kỷ lục của mmo4vn là 3 ngày ko die đó bạn à.
Hi vọng cậu thay việc dos bằng cách giúp đỡ fourum. vì mmo4vn ko thích kẻ thù cậu à
Chính vì anh quá tin tưởng quá nên hôm nay em lại chơi MMO4VN từ 2h30 sáng đến 7h sáng mời ngừng hem chơi nữa.
Lúc đó Admin chắc khắc phục mãi nhưng vẫn ẻo vào được nhỉ?
Lúc bắt đầu nghịch thì thấy có có mặt của hơn 30 member và khánh nhưng đến khi ngừng (7h) thì chỉ còn 1 mình mình
Hihi

@All: Thui theo lời của anh Admin AZS là anh em MMO4VN còn kiếm tiền và trao đổi kiến thức nên sẽ không nghich nữa.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom