Tutorial Seri chia sẻ app kiếm tiền vượt bão.

hay

Xin cảm ơn các bạn thật lòng nhận sự chia sẻ của mình. Từ hôm nay mình sẽ giới thiệu mỗi ngày 1 app . Và cách sống chung với nó như thế nào các bạn nhé. Thanks you.

Xin cảm ơn các bạn thật lòng nhận sự chia sẻ của mình. Từ hôm nay mình sẽ giới thiệu mỗi ngày 1 app . Và cách sống chung với nó như thế nào các bạn nhé. Thanks you.
Ko chiến off nhưng cũng tks tinh thần của bạn ;)

Tưởng gì chứ thằng này paid hên xui như appnana :D

Thread mới chơi ytb à :D

Mình xin nhấn mạnh cho các bạn nhé ! Mình làm chỉ để chia sẻ ! Do đó mình chỉ hướng dẫn cơ bản rồi định hướng cách làm thôi ! Con các bạn đã pro rồi thì các bạn cũng đừng quan tâm làm gì ! Hãy dành thời gian đó để kiếm tiền nhé ! Mục đích của mình là mang đến cái gì đó cho mọi người chứ không phải là kiếm cái gì đó ở mọi người do đó mình xin phép không show cái gì hay là khoe cái gì cả ! Mình cũng chẳng pro gì cả ! Cũng là Gà thôi ! Sự thật thì mất lòng nhưng mà mình biết cái mình chia sẻ có lẽ đang đụng vào nồi cơm của các bạn ! Nhưng mà đây là cuộc chơi dành cho mọi người ! Việt Nam không làm thì nước ngoài vẫn làm ! Và nó không phải là của các bạn nên làm ơn đừng GATO

đại gia chỉ em chơi ytb với :(
Có biết cái khỉ gì đâu :( cứ chém gió thế. Kênh tạo bừa ăn may có view thôi :(

Announcements

Forum statistics

Threads
418,683
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week