Got Paid Seosprint.net - site làm task khá ngon

Ngày trước cày task trên spare5 có ngày cao nhất đc 40 đô, ngày nào ít thì cũng phải đc 7 8 đô mà phải bỏ vì hại sức khoẻ ghê gớm. Ngồi 2 tiếng mà đc 20rub thì khuyên thớt đừng ngồi máy tính nhiều không mất cả thanh xuân :)
mà làm j tệ thế , cũng đc 50-100 rub mà

Ngày trước cày task trên spare5 có ngày cao nhất đc 40 đô, ngày nào ít thì cũng phải đc 7 8 đô mà phải bỏ vì hại sức khoẻ ghê gớm. Ngồi 2 tiếng mà đc 20rub thì khuyên thớt đừng ngồi máy tính nhiều không mất cả thanh xuân :)
spare5 còn băm đc ko pro???

thích bác thớt ở cái ai nói gì cũng kệ mẹ luôn =)) chỉ chuyên tâm làm việc của mình, dù ít nhiều cũng vẫn là công việc bác thớt tin tưởng :popo_smile:

hì =) cảm ơn bạn nhiềuuuu

[Chia sẻ filter]

Đây là filter hiện tại của mình. Các bạn có thể tham khảo qua ^^

sao ko làm mấy cái 0.2 -1 rub cho nhanh, bày đặt làm 4-5 rub làm j cho mệt

4-5 rub nhưng làm nhanh bạn ạ, 0.2-1 rub làm tốn công hơn, nào có time mình sẽ ăn job rẻ sau =))
thời gian làm cái 4-5 rub , làm đc 10-20 job 0.5 rub rồi

nick nó là nick clone mà , vào đọc mấy bài cmt trước đi , sẽ biết

Bạn có thể tranh chấp ở chỗ khác đc ko, để topic này yên cho những bạn cần tìm hiểu thông tin, lịch sự giùm đi. Bạn k cần nhưng những bạn khác cần. Mong bạn hiểu tiếng mình :v

Bạn có thể tranh chấp ở chỗ khác đc ko, để topic này yên cho những bạn cần tìm hiểu thông tin, lịch sự giùm đi. Bạn k cần nhưng những bạn khác cần. Mong bạn hiểu tiếng mình :v
ko liên quan chỉ là thảo luận thôi

[Chờ approve để up proof]

Chờ bọn này approve mà mỏi mòn luôn các bạn ạ. Cày task nhanh mà bọn chủ task hơi nhác :v

hahaha

[Nhá proof]

Hiện tại site đang đóng cổng Payeer lại 1 tgian, sau 1 tgian ngắn sẽ mở cổng thanh toán và cashout bình thường. Chờ nó mở mình sẽ up proof.

Ez money mà =)) Cày đi nào ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,791
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom