Got Paid Seosprint.net - site làm task khá ngon

55 rub = 1 $ , cày chết mẹ lun nhé

Cũng không khó lắm đâu bạn :v quen thì nhanh mà
2h được gần 10k , thôi đi phụ hồ cho nhanh ông ơi :)

2h được gần 10k , thôi đi phụ hồ cho nhanh ông ơi :)

:) trên có nói đấy, seo, traffic các thứ, với post này dành cho các bạn đang chật vật kiếm vốn cơ. Mình thấy nhiều post cày cả ngày để đủ min rút 1rub nên mới share site này cho các bạn biết tới, cày tiết kiệm tgian :)

:) trên có nói đấy, seo, traffic các thứ, với post này dành cho các bạn đang chật vật kiếm vốn cơ. Mình thấy nhiều post cày cả ngày để đủ min rút 1rub nên mới share site này cho các bạn biết tới, cày tiết kiệm tgian :)
thì đó ra phụ hồ 1 tháng là có 6-10 triệu , vốn đó chứ đâu

cày bằng task kiếm rub xong đem chơi hyip các thứ bạn ạ, từ từ vốn ngày càng to chơi càng lớn lại càng lời nhanh thôi :3 bắt đầu từ con số 0 mà ^^
choi hyip thi co ma sml thoi

Nhiều năm rồi giờ mới thấy lại topic về seosprint. M cũng từng 1 thời cày cuốc ở đây kiếm tiền trang trải qua chuỗi ngày sinh viên nhé. Tuy ít nhưng site uy tín vẫn kiếm được nếu chăm chỉ. Tìm hiểu thêm tự làm cái bán auto thì cày nhanh hơn + thêm gom task dễ nhiều tiền làm nhiều acc. Thớt cứ lấy cái này làm cơ bản và tìm hiểu thêm về cái khác nữa dần dần sẽ khá mặc kệ gạch đá đi. Ủng hộ bạn. :popo_bye:

Nhiều năm rồi giờ mới thấy lại topic về seosprint. M cũng từng 1 thời cày cuốc ở đây kiếm tiền trang trải qua chuỗi ngày sinh viên nhé. Tuy ít nhưng site uy tín vẫn kiếm được nếu chăm chỉ. Tìm hiểu thêm tự làm cái bán auto thì cày nhanh hơn + thêm gom task dễ nhiều tiền làm nhiều acc. Thớt cứ lấy cái này làm cơ bản và tìm hiểu thêm về cái khác nữa dần dần sẽ khá mặc kệ gạch đá đi. Ủng hộ bạn. :popo_bye:

^^ cảm ơn bạn nhiều. À mà bạn còn tool đó k nhỉ mình xin với :D

^^ cảm ơn bạn nhiều. À mà bạn còn tool đó k nhỉ mình xin với :D
Không còn bạn. Mà còn cũng ko sử dụng được. giờ xài imacros tự làm tự chỉnh chắc được đó.

Thanks bạn nhiều ^^ vui quá
2 sites này cũng uy tín và kiếm được như seosprint

mình chuyển từ profitcentr sang seosprint đó :v công nhận nó cũng ngon but mình vẫn thấy giá bên seosprint ngon vượt trội

hình như tiền k bằng seo thì phải

mình chuyển từ profitcentr sang seosprint đó :v công nhận nó cũng ngon but mình vẫn thấy giá bên seosprint ngon vượt trội
chuẩn rồi , mấy ông kia ra đời sau và dăn cắp ý tưởng của seosprint mà

tính viết lại tool như cái ssjm mà nhác quá , 1 phần là giờ chơi nhiều acc là trước sau gì cũng bị phát hiện và bị phát hiện là ra đi hàng loạt

Bác có xài tool không nhỉ?
Mình cũng từng chơi cái này nhưng nghỉ lâu rồi, đang tính chơi lại đây :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,574
170,660
Latest member
hungkktk
Back
Top Bottom