Got Paid Seosprint.net - site làm task khá ngon

Bác có xài tool không nhỉ?
Mình cũng từng chơi cái này nhưng nghỉ lâu rồi, đang tính chơi lại đây :D

mình k có tool để xài bạn ạ :v chỉ biết dùng filter của nó kiếm việc cho dễ thôi

[Proof]

Mấy nay mình bận k có tgian cày lắm, tranh thủ rảnh tí làm vài ba job cũng đủ min rút để up proof động viên các bạn :D

Gắng lên các bạn ^^

Cho mình filter mấy job làm nhiều lần ngon với bác

mình k thấy nó filter đc job nhiều lần bạn ạ, cơ mà xài để lọc min price với theo tag để bớt mấy cái mình k muốn làm ra thì cũng kiếm job ngon khá nhanh rồi bạn =) chờ cao nhân viết tool may ra lọc được như bạn nói :D

làm cái này có khi ko đủ tiền điện chứ chưa nói đến công sức làm, hại mắt nữa :popo_burn_joss_stick:

làm cái này có khi ko đủ tiền điện chứ chưa nói đến công sức làm, hại mắt nữa :popo_burn_joss_stick:

:(( bạn search mmo4me kiếm tiền đi, có nhiều người cày mãi đủ 1 rub cashout mà cũng cả tiếng đh, nên mình đăng hi vọng các bạn ấy kiếm được cách ăn tiền nhanh hơn thui :D bạn kéo lên có giải thích tại sao vẫn nên làm á

Trước có tool chơi cũng kiếm được lắm. Không có tool thì xác định gõ captcha ngon hơn.

gõ cap 1000 code dc 0.5 - 1 $ , gõ lòi mắt :)

cái đó bọn tây nó tả 9-24$ cho 1000 code đó , ko hiểu sao về VN nó bèo thế , mấy cha lập ra các web rồi thuê nhân công giá rẻ ở giữa trung gian ăn ngập mồm

Cho các bạn vẫn đang thắc mắc lí do 20-30rub/ngày không phải là quá ít:

Mình vừa đăng một bài viết nói về cách sử dụng tiền bạn kiếm được từ seosprint.net một cách hợp lí, hy vọng sau khi đọc bài viết này các bạn sẽ có thêm động lực ^^ Và mặc kệ mọi người chê 10rub 20rub là bèo đi, từ từ học tập tích lũy kinh nghiệm thì một ngày không xa các bạn sẽ thành công mà thôi!

Link bài viết: https://mmo4me.com/threads/kiem-tien-tu-con-so-0.404234/

Cho các bạn vẫn đang thắc mắc lí do 20-30rub/ngày không phải là quá ít:

Mình vừa đăng một bài viết nói về cách sử dụng tiền bạn kiếm được từ seosprint.net một cách hợp lí, hy vọng sau khi đọc bài viết này các bạn sẽ có thêm động lực ^^ Và mặc kệ mọi người chê 10rub 20rub là bèo đi, từ từ học tập tích lũy kinh nghiệm thì một ngày không xa các bạn sẽ thành công mà thôi!

Link bài viết: https://mmo4me.com/threads/kiem-tien-tu-con-so-0.404234/
ông với buitiendung la 1 hả , sao thấy truy cập cùng 1 địa chỉ ip thế

[Proof]

Up up up up =)))) dạo này không rảnh cày đc nhiều chứ không thì proof đều từng ngày các cậu ạ.

mà ý bạn là sao, truy cập trang nào cùng IP, với cả mình vs bác @buitientung có biết nhau gì đâu, có trùng IP hay gì mình cũng chịu k biết tại sao
oắt đờ heo! một tài khoản dùng còn chưa hết dùng nhiều làm gì, tự dưng sao mình bị triệu hồi thế này, nếu ai đó trình hơn người thì check giúp tần suất acc mình online/ngày là bao nhiêu hộ cái.

Ngày trước cày task trên spare5 có ngày cao nhất đc 40 đô, ngày nào ít thì cũng phải đc 7 8 đô mà phải bỏ vì hại sức khoẻ ghê gớm. Ngồi 2 tiếng mà đc 20rub thì khuyên thớt đừng ngồi máy tính nhiều không mất cả thanh xuân :)

Ngày trước cày task trên spare5 có ngày cao nhất đc 40 đô, ngày nào ít thì cũng phải đc 7 8 đô mà phải bỏ vì hại sức khoẻ ghê gớm. Ngồi 2 tiếng mà đc 20rub thì khuyên thớt đừng ngồi máy tính nhiều không mất cả thanh xuân :)
chuẩn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,559
170,649
Latest member
fb88luxury
Back
Top Bottom