SCAM Scam Số tiền Scam 338k str - Hình thức scam : giả dạng lừa đảo

Status
Not open for further replies.

quythanhd123

Junior
Reactions
10
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Gom góp từ 6/8 đến giờ đc 338k str :( học sinh cấp 3 thì đó là số tiền lớn rồi . Lúc Gd ít thì em check cẩn thận lắm :( hôm nay gd hết vốn thì ngu ngu ngơ ngơ . vừa chuyển tiền xong thì nhận ra bị lừa :( em đọc qua cũng có bác bị thằng này lừa rồi . biết là lỗi do mình không kiểm tra kỹ thì bị mất không ai bồi thường nên em chỉ xin các bác có thông tin về nó thì giúp cho em
Ví Str nickynicky2013 / gw7vzdLR3rzzKxmFrUm4K5WXibedCEdgRR
Bác nào đã GD với nó cho em xin thêm thông tin nhé :)
Em Không post được ở mục scam . MOD move giúp em nhé

Attachments

311.7 KB · Views: 214
    322.2 KB · Views: 196
    121.3 KB · Views: 180
    160 KB · Views: 183
    167 KB · Views: 183
chia buồn cùng bác !

quả cam to quá, chua lắm đây

update các tài khoản từng gd với nó : khongainho , 3011996 , caothanhnhat, jaiboy , ai có thể thì giúp em với nhé

cam quýt tràn lan

Mọi lần gd ít 100 200k thì tỉnh vãi . kiểm tra đủ các kiểu . hnay thì như thằng ngơ ấy

Học sinh cấp 3 nhiều tiền quá , nhưng mà giờ mất chia buồn cùng thớt giờ zô năm học nữa chán.....

Công cày kéo giờ thu hoạch thì bị hốt mất :( khoe bố mẹ bạn bè cb mua phone giờ bay sạch :( vừa mất tiền vừa mất mặt

Gom góp từ 6/8 đến giờ đc 338k str :( học sinh cấp 3 thì đó là số tiền lớn rồi . Lúc Gd ít thì em check cẩn thận lắm :( hôm nay gd hết vốn thì ngu ngu ngơ ngơ . vừa chuyển tiền xong thì nhận ra bị lừa :( em đọc qua cũng có bác bị thằng này lừa rồi . biết là lỗi do mình không kiểm tra kỹ thì bị mất không ai bồi thường nên em chỉ xin các bác có thông tin về nó thì giúp cho em
Ví Str nickynicky2013 / gw7vzdLR3rzzKxmFrUm4K5WXibedCEdgRR
Bác nào đã GD với nó cho em xin thêm thông tin nhé :)
Em Không post được ở mục scam . MOD move giúp em nhé
Mình mới học 12 nhưng mới bị cam có 35k thôi :D

mất rồi đành chịu thôi coi như tiền ngu vậy bác. em thì tiền triệu là phải cẩn thận. cả thằng kia sẽ không sống thọ đâu, con cháu nó sau này sẽ trả giá

sao bác ko sell ra btc rồi with về btc-e.com mà lại đem bán trực tiếp dễ ăn cam :( , chia buồn cùng bác , 338k tầm 17 củ rồi

mất rồi đành chịu thôi coi như tiền ngu vậy bác. em thì tiền triệu là phải cẩn thận. cả thằng kia sẽ không sống thọ đâu, con cháu nó sau này sẽ trả giá
9 xác,đời cha ăn mặn/đời con khát nước thui:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,744
170,833
Latest member
Namanh1111

Most viewed of week

Most viewed of week