SCAM Scam Số tiền Scam 338k str - Hình thức scam : giả dạng lừa đảo

Status
Not open for further replies.
chia buồn cùng bạn, :( tôi bán mất giá đã tiếc đứt ruột còn bác mất hẳn.
Bọn scam cũng chẳng có hậu về sau đâu !

Chiều lấy tiền làm con iPhone 5s =)) Đọc log chat ...thật là :D Đã cảnh báo mấy topic rồi không chịu đọc. Tiền mồ hôi làm ra mà ko tiếc là do Làm đơn giãn mà nhiều tiền. Chứ ngồi code lòi mắt như mình thì số tiền đó. Gặp thằng cầm súng chưa chắc đã bị mất :D

Dù sao cũng chia buồn cùng em thớt. Kỷ niệm sau này kể cho con cháu nghe về lần đầu bị vấp ngã trên đường đời :D

P/s: Ai scam đọc được trả lại cho em nó một ít. Ăn ít thì không sao chứ ăn nhiều mắc họng có ngày đấy...!!!

của thiên trả địa :(

Cam bự quá

:D giống đợt vn cheat nokia 1 ngày 3 tỷ mang đi bán 100 triệu đúng là vn thấy dễ là ham mà cái j dễ là hay bị scam vì đâu có tiếc :oops:

non và xanh quá :D

ôi trời ơi! thằng nickynicky2013 là dân Chuyên Nghiệp Scam đấy! tìm google rồi hổng mò được nó thằng bạn hôm trước cũng bị 11k, chia buồn cùng bác

học sinh cấp 3 mà từng cầm những 17 củ trong tay và cũng mất chừng đó số tiền cùng 1 lúc, em cũng đỉnh đó chớ :eek:

em làm bao nhiêu ngày mới có được 30k ấy mà thớt mất nhiều vậy cơ chia buồn cùng thớt nhé mong thớt liếm được người scam đó .còn ai bảo tiền này không phải mất công mất sức hay của thiên trả địa thì sai mà là đồng tiền kiếm bằng trí thông minh và giao tiếp tốt với bạn bè mới có số face lớn mà veri. còn có mấy ai mà dám tin là kiếm tiền trên mạng là có thật nên những anh em mmo4me kiếm tiền trên mạng họ là những con người lạc quan và cừ khôi dám nghĩ dám làm và họ là những người tài giỏi và thông minh muốn kiếm tiền bắng trí thông minh của mình .hhihi ko biết em có nói đúng không nữa nhưng các bác cũng đừng bảo em phán như thánh em không cần like đâu ihihhihiih:D
chia buồn cùng thớt nhé :D chúc thớt gắng học hành giỏi giang có địa vị nhé

ủa, xem mà ko hiểu, chuyển str cho nó mà nó ko trả tiền ak. :p

thanks các bác đã an ủi nhé . Cũng bớt cảm giác trống rỗng lúc đầu rồi . Cú ngã đầu đời :)

Ừ thôi!
1 là điều tra nó
2 là quên nó đi! C3 mà học là chính! kiếm tiền để sau

Cú vấp ngã đau quá bạn hiền :(
Gắng lên nhé:(

em làm bao nhiêu ngày mới có được 30k ấy mà thớt mất nhiều vậy cơ chia buồn cùng thớt nhé mong thớt liếm được người scam đó .còn ai bảo tiền này không phải mất công mất sức hay của thiên trả địa thì sai mà là đồng tiền kiếm bằng trí thông minh và giao tiếp tốt với bạn bè mới có số face lớn mà veri. còn có mấy ai mà dám tin là kiếm tiền trên mạng là có thật nên những anh em mmo4me kiếm tiền trên mạng họ là những con người lạc quan và cừ khôi dám nghĩ dám làm và họ là những người tài giỏi và thông minh muốn kiếm tiền bắng trí thông minh của mình .hhihi ko biết em có nói đúng không nữa nhưng các bác cũng đừng bảo em phán như thánh em không cần like đâu ihihhihiih:D
chia buồn cùng thớt nhé :D chúc thớt gắng học hành giỏi giang có địa vị nhé
nếu là girl cho xin cái facebook mình GIAO lưu rồi HỢP tác trong mmo nhé :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,354
171,408
Latest member
Phanxuanduc
Back