SCAM Scam Số tiền Scam 338k str - Hình thức scam : giả dạng lừa đảo

Status
Not open for further replies.
update các tài khoản từng gd với nó : khongainho , 3011996 , caothanhnhat, jaiboy , ai có thể thì giúp em với nhé
thớt đưa mấy cái nick str lên mình chả biết nick nào là của thớt nick nào là của đứa scam hết @@

đó là những nick đã chuyển str vào nick nó :D mình xem có ai mua bán với nó mà biết nó thì bảo mình thôi ^^

đề nghị 4 rum , biết thằng nào scam , quít báo danh tánh cho a em biết
để đi đòi nợ

mà đời này ăn trước là trả sau nhé các anh scam và khi trả là có lãi đó, lãi nặng luôn

chia buồn cùng thằng em
lần sau giao dịch thì qua trung gian
check phone cần thận

Anh nào scam của thằng em kia thì trả đi, chứ đừng giữ tối ngũ ko dc, công sức của người ta

có giỏi thì đi hack chứ đừng scam

thớt chắc bằng tuổi mình, lớp 12. kiểu lần đầu có thể làm được ra tiền, dù là ko quá vất vả như bố mẹ nhưng cảm thấy lòng vui lắm chứ, ăn quả cam này thật sự là cũng buồn cùng thớt

hy vọng tìm lại quá mong manh ^^ lần đầu tham gia mmo kiếm được tiền để rút thì ăn cam . em định ôm mà hany tự nhiên nghĩ bán đi mua phone với lấy tiền mấy hôm nữa về quê chơi . nào ngờ vừa mới đưa str xong tự nhiên kiểm tra lại biết bị scam :( đầu óc u mê quá

dạo này scam sành nhiều vãi :)) lúc e Cảnh báo thì nhiều bác bảo linh tinh trẻ trâu các kiểu :))

hy vọng tìm lại quá mong manh ^^ lần đầu tham gia mmo kiếm được tiền để rút thì ăn cam . em định ôm mà hany tự nhiên nghĩ bán đi mua phone với lấy tiền mấy hôm nữa về quê chơi . nào ngờ vừa mới đưa str xong tự nhiên kiểm tra lại biết bị scam :( đầu óc u mê quá
chia buon cung thớt hi vọng sẽ tìm dc thằng scam;)

nản, chúc bát may mắn. để lại str, anh em góp chút cho bác. để lát ra nét xin acc fb. reg acc send bác 1k str. >.<''
tui cũng bị cam 1tr7 nên rất bực và cảm thông...

klq nhưng khi nào rảnh thì thông =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week