SCAM Scam mất $100 PP . đáng buồn cho thanh niên thật thà

Status
Not open for further replies.
Hi các bạn !

mình qua buồn khi hôm nay mới tham gia diễn đàn .mới giao dịch trung gian $100 PP . nhưng bị nó lừa đảo . thực sự sao diễn đàn này lại làm cái trò mồ hôi công sức người khác đến vây ?

Trung gian cũng lừa đảo là sao đây ?

Toàn Scam ở đây thôi . tớ bị mất 2 triệu hôm nay rồi . nhưng thôi cho nó đời còn dài ..

đòi lại paypal dễ mà đòi lại đi

We have opened an investigation from your new IP transactions. Current amount we will hang him and tied checkout fraud. email and IP entire transaction we will lock permanently, please wait patiently. thanks

We have opened an investigation from your new IP transactions. Current amount we will hang him and tied checkout fraud. email and IP entire transaction we will lock permanently, please wait patiently. thanks
Ok chuẩn rồi. Thằng scam 100$ mà dạng gà paypal, ko chứng minh dc invoice gd thì tiền hồi về cho cậu, còn nó trình độ cao quá thì xuôn chia bình:D

Có cách lấy lại được mah, PP ko dể để tụi scam nuốt đâu, làm ngay và luôn đi cậu

nó mà là cao thủ thì xác định mất

pó tay bác lun, muốn trung gian thì vào cái mục middle man dán cái yahoo của trung gian vào, Thằng trung gian kia fake rõ ràng nick gì đâu mà double tên như thế.

2 cái cuibap1984 mà ko thấy à trời

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,694
171,784
Latest member
iwin68bid
Back
Top Bottom