[SCAM] Hungzindo_Sell VPS

Tao bị lừa vì ham rẻ nên có thể nói tao ngu cũng được. Còn mày đúng là ngu hết sức chỉ cần anh em đồng lòng tố nó ra công an (con số lên đến vài chục người khác với một người đi tố), công an trọng chứng cứ chứ éo trọng lời nói. Với log lịch sử của 2 số đó thì chỉ cần công an vào cuộc là nó có chạy lên mây, cái chính giờ anh em chỉ cần đồng lòng làm cái đơn tất cả ký vào đó thì công an khác phải vào cuộc nó có chạy lên mây. Vài chục đo chả là cái gì nhưng anh em nên đồng làm một cho mấy thằng scam nó biết là nếu muốn nó có thể vào tù như thường chứ không như tụi nó nghĩ là nó scam xong là nó yên thân

Vậy mày làm đơn lẹ đi tao ký với mày. nhớ để phần đầu đơn là

" Dạ thưa toàn thể ban ngành công an, chúng em biết tất cả các ăn là người làm việc công chính lắm, nên mấy anh giải quyết giúp em vụ này. Số là máy ngày qua những thằng ham rẻ chúng em muốn xài gian để đỡ mất tiền nên đã đi giao dịch với 1 thằng chỉ bằng những dòng chat, thế là em dại khờ thơ ngây gửi ngay cho nó số tiền rất lớn gần 20$ , và nó đã giao hàng cho em nhưng hàng xài vài ngày ko xài được nữa, nó ko bảo hành anh ơi. Nên chúng em những thẳng ngu ham rẻ xài đồ gian đồng lòng ký vào đơn này tố cáo nó ah. Anh giải quyết giúp."

Ký tên

xoẹt xoẹt

Ghi rõ họ tên những thằng ngu mà tỏ nguy hiểm .

HAHA ah mà tao nghĩ có thể nó cũng thụ án rồi chuyển qua bên quản lý chất lượng , vì mày có giao dich nó giao hàng mày rồi , mà hàng rõm thôi. Thế lả bên quản lý chất lượng mở 1 bữa tọa đàm kêu nó lên trả lời như ngta hay làm máy cái doanh nghiệp đó. rồi cùng lắm thằng đó xin phá sẳn ko tiền đền mất uy tính, ko ai tín dụng ... xem ra chúng mày làm ăn lớn nhỉ ??

" Dạ thưa toàn thể ban ngành công an, chúng em biết tất cả các ăn là người làm việc công chính lắm, nên mấy anh giải quyết giúp em vụ này. Số là máy ngày qua những thằng ham rẻ chúng em muốn xài gian để đỡ mất tiền nên đã đi giao dịch với 1 thằng chỉ bằng những dòng chat, thế là em dại khờ thơ ngây gửi ngay cho nó số tiền rất lớn gần 20$ , và nó đã giao hàng cho em nhưng hàng xài vài ngày ko xài được nữa, nó ko bảo hành anh ơi. Nên chúng em những thẳng ngu ham rẻ xài đồ gian đồng lòng ký vào đơn này tố cáo nó ah. Anh giải quyết giúp."

Ký tên

xoẹt xoẹt

HAHA ah mà tao nghĩ có thể nó cũng thụ án rồi chuyển qua bên quản lý chất lượng , vì mày có giao dich nó giao hàng mày rồi , mà hàng rõm thôi. Thế lả bên quản lý chất lượng mở 1 bữa tọa đàm kêu nó lên trả lời như ngta hay làm máy cái doanh nghiệp đó. rồi cùng lắm thằng đó xin phá sẳn ko tiền đền mất uy tính, ko ai tín dụng ... xem ra chúng mày làm ăn lớn nhỉ ??
Mày ngu thế về đi học lại luât xem thế nào là hành vi lừa đảo và bị xử lý thế nào, một mình sức tao không có trọng lượng nên mới phải kêu gọi anh em khác, khi nhiều người tố cáo lại là cả vấn đề. Mà thằng kia sợ vì nó còn dính dáng đến sài đồ chùa nếu cong an đã làm thì nó thể nào cũng to chuyện khối chuyện để xem nên anh em đồng lòng cho nó một bài học

các bác để sức mà chửi thằng scamer ấy còn hơn

Cái thứ 1 nó ko scam mình, và mình xài hàng chính hãng
Cái thứ 2 cũng nhiều người làm việc đó rồi , mình ko cần làm
Cái thứ 3 thấy ngứa mắt mấy đứa láo toét xì xàm cho vui nhà vui cữa . 4m mà cậu

Ký tên

xoẹt xoẹt

viết sai tè lè kìa

Mày ngu thế về đi học lại luât xem thế nào là hành vi lừa đảo và bị xử lý thế nào, một mình sức tao không có trọng lượng nên mới phải kêu gọi anh em khác, khi nhiều người tố cáo lại là cả vấn đề. Mà thằng kia sợ vì nó còn dính dáng đến sài đồ chùa nếu cong an đã làm thì nó thể nào cũng to chuyện khối chuyện để xem nên anh em đồng lòng cho nó một bài học

Tao ngu nhiêu thì tao ko biết nhưng tao đủ khôn để không ký vào tờ đơn chứng minh tao ngu. Tao ngu mà tao biết giăng mùng đi ngủ còn mày ngu mà ko biết mình hoặc sợ chúng ko biết nên phải làm đơn để thông cáo thiên hạ mày ngu.

đm các bạn cãi nhau *** gì.Thằng nào ko bị scam thì thôi vào nói linh tinh cái gì.Đây là report scam chứ ko phải chỗ để cãi nhau

---------- Post added at 01:06 PM ---------- Previous post was at 01:05 PM ----------

Còn thằng hungzindo mày đọc được comment này chắc bố mày bị xe đâm chết rồi

Tao ngu nhiêu thì tao ko biết nhưng tao đủ khôn để không ký vào tờ đơn chứng minh tao ngu. Tao ngu mà tao biết giăng mùng đi ngủ còn mày ngu mà ko biết mình hoặc sợ chúng ko biết nên phải làm đơn để thông cáo thiên hạ mày ngu.
Sao tao thấy mày bênh thằng kia chằm chằm thế mày là nó à run sợ nếu như mọi người đồng lòng đi tố công an à. Nói như mày những người bị lừa đảo đều không quyền kiện cáo à =)) đúng là nói hay vãi đủ biết thằng nào ngu rồi, thảo nào có những thằng nghĩ như mày mà scam nó nhiều vãi

Ngứa mắt thì nói, bác định ký đơn sao mà nhột la làng vậy ???

đm các bạn cãi nhau *** gì.Thằng nào ko bị scam thì thôi vào nói linh tinh cái gì.Đây là report scam chứ ko phải chỗ để cãi nhau

---------- Post added at 01:06 PM ---------- Previous post was at 01:05 PM ----------

Còn thằng hungzindo mày đọc được comment này chắc bố mày bị xe đâm chết rồi

---------- Post added at 01:10 PM ---------- Previous post was at 01:08 PM ----------

Sao tao thấy mày bênh thằng kia chằm chằm thế mày là nó à run sợ rồi à. Nói như mày những người bị lừa đảo đều không quyền kiện cáo à =)) đúng là nói hay vãi đủ biết thằng nào ngu rồi, thảo nào có những thằng nghĩ như mày mà scam nó nhiều vãi

Những thằng nghĩ như tao thì ko bị scam, còn những thằng ham của như mày tạo ra scam ngu ạh

Có nhiều bác lãng vừa rảnh, người ta bị scam thì người ta ý kiến, vào chủi lung tung, hay là bác zin clone nick vậy ta, Mod đâu vào check IP đi chứ? =))

Sao tao thấy mày bênh thằng kia chằm chằm thế mày là nó à run sợ nếu như mọi người đồng lòng đi tố công an à. Nói như mày những người bị lừa đảo đều không quyền kiện cáo à =)) đúng là nói hay vãi đủ biết thằng nào ngu rồi, thảo nào có những thằng nghĩ như mày mà scam nó nhiều vãi

bênh nó hả, cũng có thể nhưng cái chính tao ghét những thằng to mồm như mày. Ai cũng tham như mày thì ko có thằng nào chịu làm ăn đàng hoàng. Bán đàng hoàng chúng mày có chịu mua ? tao cũng là seller mà ko seller ba cái này seller chính hãng mặt hàng khác, thấy mấy thằng ham của như mày to mồm chướng mắt đấy, tại như mày cứ nghĩ sẽ kiện cáo rồi đi mua đồ gian mới sinh ra nhiều thằng scam đánh vào lòng tham vậy thôi. Tao bán hàng chính mà tao ko ghét thằng bán hàng giả chỉ ghét mấy đứa xài đồ giả. Đã chấp nhận xài thì chấp nhận rủi lo. Đi mà la làng thử hỏi có phải ngu không ???

Ngứa mắt thì nói, bác định ký đơn sao mà nhột la làng vậy ???

---------- Post added at 01:10 PM ---------- Previous post was at 01:08 PM ----------

Những thằng nghĩ như tao thì ko bị scam, còn những thằng ham của như mày tạo ra scam ngu ạh
Tao có bảo tao không ngu đâu tao có ngu nên tao mới bị thế này, còn những thằng cùng bênh mấy thằng scam đấy đi mà ra quì xin nó. Sao tao có cảm giác mày là nó thế rất sợ anh em đồng lòng tố ra công an nên vào ném đá rất ác =)). Kể từ sau dòng này tao cũng éo thèm trả lời m ày nữa cho mệt xác

Có nhiều bác lãng vừa rảnh, người ta bị scam thì người ta ý kiến, vào chủi lung tung, hay là bác zin clone nick vậy ta, Mod đâu vào check IP đi chứ? =))
Vô tư đi bạn . mình rãnh thiệt , mới ngồi đây tàm xàm mọi người ngồi xem cho vui nhé.

check IP thì cũng ăn thua gì, nó ra Net thì ko lẻ thằng nào ở Net đó vào đây thì sao. Với lại VPS nó có mà đầy..
Không phải check IP cậu mà check log lịch sử cuộc gọi 2 số của nó chỉ cần anh em đồng lòng tố nó công an là nó không chạy được đâu :D

Thông Tin BQT cho biết a e bị Scam đang đập phá nhà thằng này :))

:binhsua146:
:binhsua146:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,450
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom