[SCAM] Hungzindo_Sell VPS

Tao có bảo tao không ngu đâu tao có ngu nên tao mới bị thế này, còn những thằng cùng bênh mấy thằng scam đấy đi mà ra quì xin nó. Sao tao có cảm giác mày là nó thế rất sợ anh em đồng lòng tố ra công an nên vào ném đá rất ác =)). Kể từ sau dòng này tao cũng éo thèm trả lời m ày nữa cho mệt xác

nếu tao là nó tao ngồi đây đọc cọi chúng mày khóc than thể nào, chứ đâu có rãnh chửi mỏi mình mày thế kia. Mồm mép thế mà chịu im thiết nghĩ cũng tội . Uhm im im làm đơn ký chứng tỏ cái ngu đừng la để mấy đứa khác nó sợ nó không ký. Cứ âm thầm mà làm ngu ạh

Nói thẳng ra thì tại mấy người mua VPS cũng trùm sò quá, làm PTU thì 1 tháng bèo lắm cũng hơn $200 thì bỏ tiền ra mua VPS chính hãng mà xài, giá cũng chỉ khoảng $40 và cấu hình tuy thấp hơn nhiều nhưng mà nó ổn định, ko lo scam. Chứ cứ lao đầu vào mua VPS giá rẻ thì phải chấp nhận sẽ có 1 ngày như thế này, 100% mấy thằng bán VPS trong đây với giá rẻ + cấu hình khủng + quyền admin thì khi mà đắt khách thì cũng sớm die VPS hàng loạt và dong thôi, chưa tính mấy thằng chủ hội nó cài keylog vào VPS, dùng xong thì có mà khóc (ko tính tên lumzechai của ptupro).
Nói chung thì ngu + ham + trùm = bị scam, tiên trách kỷ, hậu trách + chém + chặt + băm vằm nhân ;)
tiền thì muốn bỏ ra ít mà kiếm vào nhiều thì nên bỏ ptu đi cho người khác kiếm ;), cứ có tư tưởng như thế thì sau này sẽ còn nhiều vụ scam khác nữa cho xem, đọc mấy bài bên box ptu của nhiều member mmo4vn mà thấy nực cười, vừa tham, vừa ngu, vừa khoái ăn sẵn, cái gì cũng hỏi,....cho nên chắc cũng khoái xài hàng ăn cắp...nên có bị scam cũng đáng :D, giống như tiêu thụ xe gian vậy, bị phát hiện thì phải trả + bị phạt đó thôi ;), các bác mua VPS chùa này chưa bị phạt là may. Tớ cũng mong các bác đưa vụ này ra pháp luật để xem tụi công an nó có phạt cả 2 hay ko, nó bắt hết thì đỡ quá chừng, đỡ có tụi spammers :D
tớ chẳng phải hungzindo đâu nhé, cũng chẳng liên quan gì đến hắn, thấy sao nói vậy
Ko biết thì im đi đừng phát biểu bạn ạ. Chính hãng nào cơ. Ai cũng biết cách thì đã mua. Mấy cái hàng shop thì cấu hình thấp rồi lại giới hạn bandwidth làm ăn *** à. Ngu phát biểu liều

Last edited by a moderator:

Thông Tin BQT cho biết a e bị Scam đang đập phá nhà thằng này :))

:binhsua146:

Cho mình cái địa chỉ mình đến xem những tên ngây thơ chót lỡ tin người đang nổi nóng đập phá nhà scamer

Thông Tin BQT cho biết a e bị Scam đang đập phá nhà thằng này :))

bác lại vác đâu ra cái ảnh lừa tình anh em rồi.Ở đâu đấy cho tham gia với.Với cái loại như tnay mà đập nhà nó được thì sướng

bênh nó hả, cũng có thể nhưng cái chính tao ghét những thằng to mồm như mày. Ai cũng tham như mày thì ko có thằng nào chịu làm ăn đàng hoàng. Bán đàng hoàng chúng mày có chịu mua ? tao cũng là seller mà ko seller ba cái này seller chính hãng mặt hàng khác, thấy mấy thằng ham của như mày to mồm chướng mắt đấy, tại như mày cứ nghĩ sẽ kiện cáo rồi đi mua đồ gian mới sinh ra nhiều thằng scam đánh vào lòng tham vậy thôi. Tao bán hàng chính mà tao ko ghét thằng bán hàng giả chỉ ghét mấy đứa xài đồ giả. Đã chấp nhận xài thì chấp nhận rủi lo. Đi mà la làng thử hỏi có phải ngu không ???
thằng mặt *** này đã sủa lại còn sủa ngu
Mày xem có thằng nào sell vps ko sell giá đó kô
Mà mày xem có ối thằng sell vps giá ấy mà vẫn uy tín ko
Ngu còn tỏ ra nguy hiểm nữa à.
Đến 90% thằng này là thằng còn zin mà chết đây

thằng mặt *** này đã sủa lại còn sủa ngu
Mày xem có thằng nào sell vps ko sell giá đó kô
Mà mày xem có ối thằng sell vps giá ấy mà vẫn uy tín ko
Ngu còn tỏ ra nguy hiểm nữa à.
Đến 90% thằng này là thằng còn zin mà chết đây

Tao ko cần biết chúng mày sell cái gì thế nào, ko phải lĩnh vực của tao, tao chỉ cẩn biết đã xài đồ gian thì may nhờ rủi chịu, ko có tư cách đi thưa kiện. Tao bán hàng chính hảng còn chưa đi kiện thằng gian, chúng bây đi xài gian mà đồi kiện. tao có đồi kiện ai , tao ăn ngay lảm thẳng có gây nguy hiểm gì cho tui bây, tự tụi bậy chuốc họa thôi.

Luật lên 2 triệu mới được báo công an, hic hic. Các bác nào bị lừa thì lập hội ra tố cáo đi, công an có thể truy ra đấy, cái này tớ nói thật vì thông qua IP truy cập có thể biết him đang ở vị trí nào.............................

Có bạn bảo đến tận nhà zin giao dịch rồi cơ mà . các bác thử tìm bạn đó pm hỏi xem , ngồi chửi nhau hoài chẳng ra sao

Tao ko cần biết chúng mày sell cái gì thế nào, ko phải lĩnh vực của tao, tao chỉ cẩn biết đã xài đồ gian thì may nhờ rủi chịu, ko có tư cách đi thưa kiện. Tao bán hàng chính hảng còn chưa đi kiện thằng gian, chúng bây đi xài gian mà đồi kiện. tao có đồi kiện ai , tao ăn ngay lảm thẳng có gây nguy hiểm gì cho tui bây, tự tụi bậy chuốc họa thôi.
*** liên quan thì đừng vào đây mà sủa.
Sủa lắm người ta đấm vào mõm cho đấy.
Mà mày bán cái củ *** gì.
Mới tạo acc hôm này mà đã nguy hiểm phết rồi.
Thằng này xếp vào scammer sớm thôi.
Anh em cẩn thận

- Cái này cũng ko hẳn là scam, chú này bán cho quá nhiều khác nên đôi khi không kiểm soát được và lưu lại VPS cho khách để bảo hành.
- Chủ topic thì ko có hàng làm nên hơi bực mình.
- Nói chung bên bán VPS cũng ko cố ý nhưng cũng hơi thiếu trách nhiệm tý.
- Vì lợi ích chung chú Hùng Pm bạn xin lỗi vì sự chậm chễ và có thể payback lại số tiền của những ngày chưa sử dụng hoặc nếu bạn ấy muốn thì có thể gia hạn thêm thời gian sử dung VPS theo thỏa thuận.!
ng ta scam rõ ràng mà bác cứ bào chữa giùm :|
còn các bác đòi báo CA thì cho mình xin đi, tụi nó ngu+lười lắm, đâu có chịu điều tra giùm mình.

Tất cả những ai bị scam tổng hợp hết lại rồi gửi lên C15.Tính tất cả cũng phải vài chục triệu chứ ko phải nhỏ.Cái này gọi là lừa đảo chiếm đoạt tài sản trên mạng.Đủ để vào tù.Bác nào đứng ra đi :)

Ko biết thì im đi đừng phát biểu bạn ạ. Chính hãng nào cơ. Ai cũng biết cách thì đã mua. Mấy cái hàng shop thì cấu hình thấp rồi lại giới hạn bandwidth làm ăn *** à. Ngu phát biểu liều

mày ngu thì có ở đó mà nói tao, mày có paypal thì vào mấy thằng chính hãng mà mua có khó cái gì mà mày nói tao, chơi ptu thì mày chỉ cần HDD 100GB, ram 2GB là đủ cho mày sung sướng rồi, cần *** gì mà mày mua loại HDD cả TB, 14GB ram làm gì, tao dùng hàng chính hãng đây, unrar + rar, split, upload lúc nào cũng nhanh, mà có lẽ do ta chiến site riêng nên ko cần HDD nhiều như tụi leecher, spammer cho nên mấy đứa ngu đó mới ko hiểu lời tao nói :D, mày có biết thời đầu tiên chơi PTU thì ram chỉ khoảng 1gb mà thôi ko? vậy mà lúc đó toàn pro kéo torrent ko đấy mà cũng xả hàng đều đều, loại hàng chính hãng ko giới hạn băng thông thì thiếu gì, nếu ngu ko kiếm ra được thì ráng chịu, bị scam cũng đáng, cứ đâm đầu vào mấy cái VPS giá rẻ thì đây là điều tất yếu.
mà tụi bay xài hàng ăn cắp của thằng chủ topic thì cũng nhục có thua gì tụi ăn cắp đâu, tao lúc đầu chơi ptu mua VPS giá $5 vì lúc đó ko biết là hàng ăn cắp (lúc đó gà), sau này biết rồi tao cũng thấy nhục vãi lều, chuyển sang dùng vps chính hãng thì mới hết cắn rứt
mà tao cũng thấy càng có nhiều thằng ngu càng hay :D
mà tao thấy cũng ngộ, sao toàn mấy thấy kêu người khác đi báo công an trong khi bản thân lại cóc dám đi báo, cứ để tụi scam nó cười + ỉa vào mặt? toàn nhát cáy, ko có cơ sở mà đòi làm kiến đi kiện củ khoai

:)) Bao nhiêu vụ scam cầm info trong tay rồi bác ơi .... Bắt đc nó em đi băng đâu ... MMO chứ không phải ngoài đời :)):)) ... Chịu mất tiền đi

Vài hôm nữa là chìm thôi ... coi như 1 bài học , anh em lại tập trung lại mà làm ăn , đỡ mất time

mày ngu thì có ở đó mà nói tao, mày có paypal thì vào mấy thằng chính hãng mà mua có khó cái gì mà mày nói tao, chơi ptu thì mày chỉ cần HDD 100GB, ram 2GB là đủ cho mày sung sướng rồi, cần *** gì mà mày mua loại HDD cả TB, 14GB ram làm gì, tao dùng hàng chính hãng đây, unrar + rar, split, upload lúc nào cũng nhanh, mà có lẽ do ta chiến site riêng nên ko cần HDD nhiều như tụi leecher, spammer cho nên mấy đứa ngu đó mới ko hiểu lời tao nói :D, mày có biết thời đầu tiên chơi PTU thì ram chỉ khoảng 1gb mà thôi ko? vậy mà lúc đó toàn pro kéo torrent ko đấy mà cũng xả hàng đều đều, loại hàng chính hãng ko giới hạn băng thông thì thiếu gì, nếu ngu ko kiếm ra được thì ráng chịu, bị scam cũng đáng, cứ đâm đầu vào mấy cái VPS giá rẻ thì đây là điều tất yếu.
mà tụi bay xài hàng ăn cắp của thằng chủ topic thì cũng nhục có thua gì tụi ăn cắp đâu, tao lúc đầu chơi ptu mua VPS giá $5 vì lúc đó ko biết là hàng ăn cắp (lúc đó gà), sau này biết rồi tao cũng thấy nhục vãi lều, chuyển sang dùng vps chính hãng thì mới hết cắn rứt
mà tao cũng thấy càng có nhiều thằng ngu càng hay :D
mà tao thấy cũng ngộ, sao toàn mấy thấy kêu người khác đi báo công an trong khi bản thân lại cóc dám đi báo, cứ để tụi scam nó cười + ỉa vào mặt? toàn nhát cáy, ko có cơ sở mà đòi làm kiến đi kiện củ khoai
Mấy cái thằng toàn đi biện hộ này nghi nghi à nhá :))
Chả hiểu có cùng 1 thằng không
Vừa bảo acc vừa lập thì im ngay chả thấy ai xông vô.
Giờ tự dưng ở đâu nhày vào 1 em lập từ tháng 11 năm ngoài mà mới đc 17 post :))

.............................................................

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,543
172,613
Latest member
Kasuwa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week