SCAM SCAM https://malaysian-inc.com/

Status
Not open for further replies.

darquoy10

Junior
Reactions
50
MR
0.000
Chào mọi người,

Thằng https://malaysian-inc.com/ Scam làm nhiều người cũng thiệt hại không ít! Nên em mạo muội open threat này để những ai invest bằng STP cùng nhau dispute STP của nó với chút hy vọng sẽ lấy lại được tiền.

1 là open 1 support ticket tại http://support.solidtrustpay.com/

2 là gửi đồng thời 1 email tới [email protected]

Nội dung thì tùy mỗi người nhé! Chỉ cần ý chính là nói malaysian inc scam, cùng với STP malaysianinc và email của nó [email protected]; và hiện tại nó chỉ paid cho 1 số monitor để scam thêm nhiều người nữa!

Thanks mọi người đã đọc tin!!!

STP sẽ đóng băng / đình chỉ tài khoản nếu ít nhất 5 cá nhân mở các tranh chấp.

Đây là cách distupe nhé

http://www.truonglam.net/thanh-toan-online/mo-mot-tranh-chap-trong-solidtrustpay.html

Đây là mẫu đơn ... Thớt úp dùm mình nhé

Hi ! Solidtrustpay support
I deposit 100$ to a HYIP site : malaysian-inc.com
but now it's a scam site ..... It's pending 3 day ago
Many people have scamed by this site .... It's a big scam I have seen

It's solidtrustpay username :
malaysianinc
Gmail : [email protected]

So ,Can you check for me and refund my money back or limit that account make him can't scam any more
It's my proff that you can see : Cái này anh em up ảnh lên trang nào đó xong đưa link cho nó

Thank you !

Thớt đưa lên đầu bài cho anh em nhé

Last edited by a moderator:
Cậu viết 1 cái biểu mẫu chung ra cho anh em đi ...... Rồi mọi người cùng gửi đến cho nó luôn

Anh mình hôm trước cũng distupe được thằng liquirty ...Nhưng ổng distupe ở ngân hàng vietcombank ..... Ra kêu nó mở tranh chấp cái lấy tiền về được luôn :D

Cậu viết 1 cái biểu mẫu chung ra cho anh em đi ...... Rồi mọi người cùng gửi đến cho nó luôn

Anh mình hôm trước cũng distupe được thằng liquirty ...Nhưng ổng distupe ở ngân hàng vietcombank ..... Ra kêu nó mở tranh chấp cái lấy tiền về được luôn :D

Ý chính thì như tớ nó ở trên rùi! Chứ nhiều người cùng 1 cách viết cũng ko hay cho lắm! Với lại STP cũng ko có form mẫu cho mình!

Mọi người cùng làm tớ nghĩ kết quả sẽ cao hơn! ( bí quá thì nhờ google dịch cũng được mà)

Ít nhất là cho thằng này limited tài khoản để nó khỏi chuyển tiền được
Tầm 10 người dis là ok

trang này sống lâu rồi mà từ hồi tháng 3. bây h mới scam hả @@

sao ko có PM vậy. PM dispute được ko các bác. Dù bị nó scam nhưng đến giờ vẫn chưa tin nổi là mình bị mất 500$ :huhu:

Ý tưởng hay đây , sẽ cùng tham gia :D

Thanks mọi người cùng ủng hộ. Thật ra tớ đã gửi support lên STP rồi! Thấy nói trả lời cũng rất khả quan nên tớ mới nảy sinh ý định mở threat này! Đoàn kết là thành công mà hihi

P/S mọi người nên chụp hình account bị pending khi rút rùi đính kèm vào email khi gửi nhé!

Last edited by a moderator:
sao ko có PM vậy. PM dispute được ko các bác. Dù bị nó scam nhưng đến giờ vẫn chưa tin nổi là mình bị mất 500$ :huhu:
hix, đại gia thế bác :(

Nó scam 1 cách khôn khéo, monitor nó vẫn trả để đánh lừa người khác dep cho nó, những monitor được nó pay vẫn ko báo nó scam, vẫn để trạng thái là PAYING, các bác có thể xem tại mục VOTE US.

cái này thì khó đấy vì chơi hyip lại còn đi dis
bó tay với các thánh

Biết thì thưa thốt không biết thì dựa cột mà nghe nhé! Kẻo người ta lại gạch đá cho! Thử hỏi mấy pro invest bằng PZ xem! Rùi site nó die, sau đó thì dispute pz xem có cơ hội lấy lại được tiền ko nhé? Không làm thì cũng mất, làm thì cũng đã mất nhưng ít ra cũng có 1 ít % lấy lại được!

- - - Updated - - -

Nó scam 1 cách khôn khéo, monitor nó vẫn trả để đánh lừa người khác dep cho nó, những monitor được nó pay vẫn ko báo nó scam, vẫn để trạng thái là PAYING, các bác có thể xem tại mục VOTE US.

Nếu có thể được, bạn cũng có thể email tới STP, đính kèm là ảnh chụp acc bị pending rút tiền nhé!

mình newbi có mỗi 10$ captcha gõ mỏi tay dep vào cái chết sặc máu luôn :))

Nếu có thể được, bạn cũng có thể email tới STP, đính kèm là ảnh chụp acc bị pending rút tiền nhé!
Mình dep = Perfect Money bác ơi, dispute được ko bác, ko khéo thằng PM nó khóa luôn acc vì dính liếu tới HYIP nữa vì nghe nói thằng PM này nó đang truy quét acc nào liên quan tới HYIP.

Mình dep = Perfect Money bác ơi, dispute được ko bác, ko khéo thằng PM nó khóa luôn acc vì dính liếu tới HYIP nữa vì nghe nói thằng PM này nó đang truy quét acc nào liên quan tới HYIP.

PM thì chịu rồi ....Tiền 1 đi không trở lại luôn rồi bác ơi :((

Deposit bằng PM thì ko dispute được bạn à! Nhưng ý tớ là, Nếu có thể được, bạn cũng có thể email tới STP, đính kèm là ảnh chụp acc bị pending rút tiền nhé ( cái này quan trọng). Mục đích là muốn STP xác nhận nó SCAM!

PM thì chịu rồi ....Tiền 1 đi không trở lại luôn rồi bác ơi :((
Thôi thì chia buồn cùng các bác vậy! Lúc đầu còn tưởng nó thuộc dạng company, có địa chỉ rõ ràng, ai ngờ toàn fake. Site nó cũng thuộc dạng TOP mà nhiều người dep vào nó.

STP sẽ đóng băng / đình chỉ tài khoản nếu ít nhất 5 cá nhân mở các tranh chấp.

Đây là cách distupe nhé :D
http://www.truonglam.net/thanh-toan-online/mo-mot-tranh-chap-trong-solidtrustpay.html

Đây là mẫu đơn ... Thớt úp dùm mình nhé :D

Hi ! Solidtrustpay support
I deposit 100$ to a HYIP site : malaysian-inc.com
but now it's a scam site ..... It's pending 3 day ago
Many people have scamed by this site .... It's a big scam I have seen

It's solidtrustpay username :
malaysianinc
Gmail : [email protected]

So ,Can you check for me and refund my money back or limit that account make him can't scam any more
It's my proff that you can see : Cái này anh em up ảnh lên trang nào đó xong đưa link cho nó

Thank you !

Thớt đưa lên đầu bài cho anh em nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,970
173,042
Latest member
hooangthien